Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 143 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 143 m2 25,53 triệu/m2
      NH tăng LS không còn tiền TT cần bán nhanh đất kiệt ô tô 3m ở 368 đường Hoàng Diệu, kiệt thông tứ phương.DT: 143m2 - ngang 5.76m.Tây Bắc.DT lớn rất Phù...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 21 tỷ

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      Mua bán đất nền bìa đỏ (T3/2023) trong dự án Mystery Villas Q. 2 - P. Bình Trưng Tây - cạnh Đảo Kim Cương.Loại hình: Đất nền - ngôi nhà phố liền kề -...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 1000 m2 tại Xã Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1000 m2 6,5 triệu/m2
      Đất Mặt Rạch Dứa 1000 mét vuông giá 6,5 tỉ có 300 mét vuông thổ cư Bình Mỹ Củ Chi.- Cần bán đất MT Rạch lớn KDC.- DT: 1000 mét vuông giá...
      Đường Rạch Dứa, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 210 m2, mặt tiền 10m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 210 m2 14,77 triệu/m2
      Vị trí đất nằm ngay cổng chính khu công nghiệp Long Đức, ngay khu đông cư dân, buôn bán KD sầm uất, có sẵn 100m2 thổ cư.- DT: 210m2 (10x21m).- pháp lí:...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 32m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Suất ưu đãi chủ đầu tư: bán nhanh đất nền trung tâm KĐT Gem Sky World Long Thành, Đồng Nai giá rẻ. (SLCH)!* call ngay: Mỹ Nga (chủ đầu tư): 0903 159...
      Dự án Gem Sky World, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Đông Hòa - Phú Yên, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 140 m2 10,36 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp khu tái định cư Uất Lâm, Hòa Hiệp Bắc, tx Đông Hoà, Phú Yên. DT 7x20=140m2 SHR, thổ cư 100% miếng đất 2 MT đường bê tông 9m và bê...
      Đường Phước Tân - Bãi Ngà, Xã Hòa Hiệp Bắc, Đông Hòa, Phú Yên

      Bán gấp đất nền 2000 m2, mặt tiền 20m tại Bình Ba - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 2000 m2 1,5 triệu/m2
      Ngợp chủ bán ngay nền đất sào sẵn thổ cư - mt đường nhựa.DT: 2000 mét vuông, 20m MT, 100 mét vuông TC.Vị trí: Nằm xã Bình Ba, Châu Đức, BRVT,...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Bình Ba, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền 40 m2, mặt tiền 3m tại Xã Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 40 m2 60 triệu/m2
      Cc bán đất thanh liệt không một lỗi nhỏ.+ DT: 40m2 vuông vức.+ MT 3,2m hậu 3,2m.Vị trí:Ngõ trước đất 2,2m sạch đẹp, gần trường học cấp 1,2,3 thanh liệt,...
      Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Buôn Hồ Central Park, 185 m2 , giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 185 m2 6,65 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp 2 lô trục N7 Buôn Hồ Palama giá sụp hầm.LH: Ms. Na 0935 644 ***.-----------Đất siêu kết nối view hồ điều hòa Palama DT hơn 5ha lớn nhất...
      Dự án Buôn Hồ Palama, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Lạc, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,32 tỷ

      7.32 tỷ 120 m2 61 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị Lê Hồng Phong 1 giá rẻ sập sàn.- miếng đất đường lớn, đường Số 3 khu đô thị Hà Quang 1 rộng 20m vỉa hè 6m.- Là đường kết nối đường...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 5253 m2, mặt tiền 100m tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 200 tỷ

      200 tỷ 5253 m2 38,08 triệu/m2
      sp dành cho quý NĐT, quý doanh nghiệp phát triển building - TTTM, showroom.+ đc: Mặt đường DT70A Xuân Phương - Nam Từ Liêm - TP Hà Nội.+ DT: 5253m2 - mật...
      Đường 70A, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 10m tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 220 m2 79,55 triệu/m2
      Nhượng mảnh đất đẹp 220m2, giá rẻ xây căn hộ mini tại Mỹ Đình.- DT 220m2, ngõ oto đỗ, sát đường Mỹ Đình.- Sẵn 2 nhà 5 tầng kiên cố trên đất đang cho...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán đất nền dự án 123 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 123 m2 19,52 triệu/m2
      Bán Đất 123m2 (4.3x29) từ Lý Thái Tổ quẹo vào 80m Đất ở : 100m2Đất vườn : 23m2 Vị trí đất đẹp ,vuông vắn , cách Phà Cát Lái chỉ 1KMKhu vực đông cư ...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 28 m2 tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 108 triệu

      108 triệu 28 m2 3,86 triệu/m2
      Bán đất xây xưởng trong khu công nghiệp Mỹ Phước 3 Bến Cát Bình Dương. DT 27525 mét vuông, lô góc 2 MT. Đất SKK trả tiền một lần đến năm 2056. giá...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 926 m2, mặt tiền 32m tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 926 m2 1,5 triệu/m2
      Vị trí: Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận.- MT đường quy hoạch 32 met- Cách biển 980met .- Cách mt đường 716B 850 met.- Phía đối diện KDL đồi cát...
      Đường 716B, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      BÁN nền đất TÁI ĐỊNH CƯ ĐHQG LÚA NON - CAM KẾT giá cực rẻ THỊ TRƯỜNG.Vị trí : ô đất nằm trong trung tâm của tái định cư ĐHQGDT : 60m.MT 5.17mnền đất nằm...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 94 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 94 m2 91,49 triệu/m2
      Bán miếng đất có nhà c4 cũ phố Quan Nhân, Q. Thanh Xuân.- Vị trí đẹp cách oto, cách hồ 100m ngõ tương đối rộng, trước nhà ba gác đua, khuôn đất đẹp,...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 140 m2, mặt tiền 9m tại Đường B5 - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      bán ngay lô góc ngã 4 đường B5 (số 22) KĐT VCN Phước Long 1 giá đầu tư 6X tr/ mét vuông.- Vị trí: MT đường B5 rộng 35m, vỉa hè rộng 7m, đường B5 kết...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!