Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 337 m2, mặt tiền 15m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 42 tỷ

      42 tỷ 337 m2 124,63 triệu/m2
      Cần bán đất MT 3/2 đối diện chi cục thuế, P. 8, TPVT.DT: 337,4m2 (15 x 22,5), full thổ cư.Đông Nam.Vị trí đẹp ngay khu Bình Minh đối diện chi cục Thuế,...
      Đường 3/2, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 90 m2 26,12 triệu/m2
      NH thanh lý gấp miếng đất MT 90 mét vuông Hoàng Hoa Thám, P12, Tân Bình, SHR, XDTD, gần trường, ngay chợ Hoàng Hoa Thám.- Giá chỉ 2tỷ350 - DT: (5x18)...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 1500 m2, mặt tiền 15m tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 1500 m2 1,6 triệu/m2
      1500 mét vuông ÔM TRỌN VIEW HỒ SINH THÁI ĐÔNG THANH GIÁ CHỈ 2.4 TỈ.DT 1500 mét vuông.MT 15m.KDC, điện dân sinh, đường bê tông.View hồ sinh thái,...
      Đường ĐT 725, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      - Thông tin dự án:+ Vịnh An Hoà City dự án sở hữu 3,5 kilomet mặt Vịnh hướng Biển.+ Kết nối thẳng sân bay Chu Lai, gần dự án tập đoàn Vingroup.+ Ngay...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 601 m2, hướng Bắc tại Phường Nghĩa Đức - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 601 m2 5,33 triệu/m2
      bất động sản Gia nghĩa cần bán đất MT KD gần nhiều tiện ích trung tâm thành phố.- DT: 6*100m.- Đất cách ngã ba chợ 500m.- Cách BV 3 kilomet.-...
      Đường Trần Phú, Phường Nghĩa Đức, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị VCN Phước Long, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 100 m2 53,5 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất đường A1 - Võ Văn Kiệt, 40m, dự án VCN Phước Long 2, TP Nha Trang, Khánh Hoà.mảnh đất nền đẹp, thuận tiện cho ở và KD hoặc cho thuê văn...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Đất MT: 30m. Đường Thạnh Xuân 25. P. Thạnh Xuân. Q. 12 Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 12 x 49m.- Tổng: 585.9m2. Đất ở: 350,5m2.- Đất cao ráo sạch sẽ.- Phù...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 40 m2 tại Xã Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 40 m2 49,5 triệu/m2
      Chủ bán ngay miếng đất, Hoàng Long, Đặng Xá, Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội.- DT 40 mét vuông, hậu 5m, vuông vức.Khổ đất vuông đẹp, Đường 3,5m, các ngõ...
      Đường Hoàng Long, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội.

      Sở hữu nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Xã An Hòa - An Dương - Hải Phòng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 300 m2 12 triệu/m2
      lô đất đẹp, đường rộng 11m, gần ủy ban nhân dân, trường cấp 1,2,3, sân bóng, trung tâm tiệc cưới phù hợp tất cả mọi công năng như tách thửa phân lô,...
      Xã An Hòa, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 502 m2, mặt tiền 10m tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 502 m2 4,39 triệu/m2
      Vi trí : Mê Linh, Lâm Hà, Lâm ĐồngDT: 502 mét vuông (200 mét vuông thổ cư)Giá: 2 tỉ 2MT nhựađiện, nước đầy đủliên lạc: 0374 305 *** gặp Tùng...
      Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền dự án 260 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 260 m2
      - bán ngay 260 mét vuông nền thổ cư nằm trong cụm khu công nghiệp lớn, rất thuận tiện kianh doanh xây trọ hoặc xay kho xưởng DT: 260 mét ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 138 m2, mặt tiền 7m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,52 tỷ

      5.52 tỷ 138 m2 40 triệu/m2
      Em bán lô góc đẹp ngã tư tòa căn hộ LK54 Gói 5 Thái Hưng, cách sông Quán Trường chỉ 30met, xung quanh toàn căn biệt thự VIP- DT 137,5m2 góc 2 đường...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 8 m2 tại Xã Liên Đầm - Di Linh - Lâm Đồng, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 8 m2 246,25 triệu/m2
      Do gia đình chuyển lên Hồ Chí Minh sống cùng con cái, định cư lâu dài nên muốn bán mảnh đất ở xã Liên Đầm, Di Linh, Lâm Đồng.Thông tin:DT 8,096.00...
      Xã Liên Đầm, Huyện Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 118 m2, mặt tiền 5m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 118 m2 13,99 triệu/m2
      Gia đình cần bán nền đất 118 mét vuông ngang 5m tại ngõ 14 Mạc Đăng Doanh, P. Anh Dũng, Q. Dương kinh, TP Hải Phòng.sổ đỏ một chủ từ đầu. giá rẻ hơn...
      Ngõ 14, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 754 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 754 m2 2,26 triệu/m2
      * Bán đất view sông ven TP Nha Trang. Vị trí đắc địa giao thông vô cùng thuận tiện ngay MT trục đường đường Yangbay (Hương Lộ - 62) kết nối QL - 27C. Gần...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: Cách MT đường Hiệp Bình 200m. Thuộc P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức.- Đường vào đất rộng 12m. Vỉa hè mỗi bên 3m. ô tô, xe tải ra vào thoải mái.-...
      Dự án KDC Hồng Long, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 430 m2, hướng Nam tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 559 triệu

      559 triệu 430 m2 1,3 triệu/m2
      View biển Đảo Lý Sơn Bám dg betong ảnh thật 100 phần trăm không khí, biển trong lành k lo ô nhiễm, ở nghỉ ok hết Tiềm năng x3 x5 trong trung, dài hạn...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán nền đất 770 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phước Dinh - Thuận Nam - Ninh Thuận, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 770 m2 2,8 triệu/m2
      - Gần trục đường ĐT 701 (hiện hữu 8 làn xe), gần đường Văn Lâm - Sơn Hải (kết nối thôn Sơn Hải với QL1A đang thi công lộ giới 21m 6 làn xe).- Siêu phẩm tại...