Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Chú Hoàng cần bán nhanh 2 mảnh đất đường Vườn Lài 80m2.SHR từng lô. Sang tên công chứng ngay trong ngày.Gần chợ, TTTM, KDC đầy đủ các tiện ích.Hỗ trợ...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 16m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Chỉ với 1.5 tỉ sở hưu ngay...Vị trí vàng:MT đường Trường Lưu, P. Long Trường, Q. 9.Cách chợ Long Trường 200m.Về trung tâm HCM chỉ 20 ph.Trong bán kính...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 112 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Châu Thành - Kiên Giang, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 112 m2 10,99 triệu/m2
      khu đô thị Chợ Minh Lương.Bán nền ngay trung tâm thị trấn Minh Lương Kiên Giang.Giá sở hữu (300tr - 25 phần trăm) /Nền, hỗ trợ TT theo nhiều...
      Dự án Khu đô thị mới & chợ Minh Lương, Đường Quốc lộ 63, Thị trấn Minh Lương, Châu Thành, Kiên Giang

      Chuyển nhượng lô đất nền 87 m2, mặt tiền 6m tại Gia Đông - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 87 m2 12,65 triệu/m2
      Cần bán 87m2, MT 6m tại Gia Đông, Thuận Thành, Bắc Ninh.DT: 87m2, MT: 6m, hậu 6m.Vị trí tiện ích: Khu vực đông cư dân sầm uất, cạnh dự án Trạm Lộ 1,2. 100m...
      Đường 38, Xã Gia Đông, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nền đất 133 m2 tại Xã Hòa Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 133 m2 13,91 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán miếng đất 133.4 mét vuông, đường trải đáDT 5x27Có 132.7 mét vuông thổ cư, đất trồng cây hàng năm khác 0.7m2Giá 1 tỉ 850 thỏa ...
      Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 140 m2
      nền thổ cư sử dụng lâu dài có sổ hồng ngang 5m, dài 28m, công nhận 140m2.Cơ hội sở hữu ngay nền đất thuộc ấp 5. Xã phạm văn hai, huyện Bình Chánh,...
      Đường An Hạ, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất nền nhà mặt tiền trong KDC Kiến Á, P. Phước Long B, Q. 9DT: 5x25. 125m2SHR sẵn, công chứng ngaygiá chỉ 7 tỉ TL lộcVị trí nền đất...
      Dự án KDC Kiến Á, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ cần bán gấp đấu giá điểm X1 Mai Hiên,Mai Lâm,Đông Anh .DT 75m . MT = Hậu = 5m .Đường 7m + vỉa hè . Hướng Tây .Cách chợ ủy ban nhân dân. Trường...
      Dự án Vinhomes Cổ Loa, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường 22B - Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 439 triệu

      439 triệu 150 m2 2,93 triệu/m2
      Đất full thổ cư, MT đường nhựa 8m (quy hoạch lên 30m) 2 MT.- Vị trí cực đẹp ngay cổng sau khu công nghiệp lớn giáp cao tốc TP.HCM-Mộc Bài.- Nằm trong khu ...
      Đường 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 80 m2 32,13 triệu/m2
      Bán nền 5x đường D15 khu dân cư Hồng Loan 6A, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TP. Cần Thơ.giá rẻ quá rẻ: 2 tỉ 570 tr (buông đuôi).DT: 5m x 16m = 80 mét ...
      Dự án KDC Hồng Loan, Đường D15, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nền đất 1167 m2, mặt tiền 20m tại Xã Ba Trại - Ba Vì - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 1167 m2 1,68 triệu/m2
      ĐẤT NGHỈ DƯỠNG BA VÌ DT 904m ( THỰC TẾ 1167 mét vuông ) MT 20m . GIÁ CHỈ HƠN tỉ DT 904m ( thực tế 1167m ), đất ở 120m, MT 20m hậu nở đc : Thôn 9 Ba...
      Xã Ba Trại, Ba Vì, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 140 m2, mặt tiền 9m tại Đường B5 - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      bán ngay lô góc ngã 4 đường B5 (số 22) KĐT VCN Phước Long 1 giá đầu tư 6X tr/ mét vuông.- Vị trí: MT đường B5 rộng 35m, vỉa hè rộng 7m, đường B5 kết...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 63 m2, mặt tiền 6m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 63 m2 214,29 triệu/m2
      MẶT ĐƯỜNG THẾ LỮ HIỆN TẠI ĐÃ HÌNH THÀNH LÊN THÀNH MỘT KHU PHỐ ĐI BỘ ĐÍCH THỰC KD BUÔN BÁN MỌI MẶT HÀNG HOẶC XÂY hotel NHÀ NGHỈ ĐỀU THUẬN TIỆN. nền đất NÀY...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nền đất 504 m2, mặt tiền 12m tại Phường 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 504 m2
      Bán miếng đất gần BV mới, cạnh đường Hàng Điều mới đang làm phù hợp làm nhà vườn, nhà xưởng.DT 12x42m đường vào 5m. Tương lai sát đường AIII đã quy...
      Đường Hàng Điều, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Nghi Lộc - Nghệ An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      Bán đất Nghi Xuân, Cửa Hội. DT 120m2, đất sạch cao ráo, đường nhựa 6m. Xung quanh hàng xóm đông đúc hiền hoà thân thiện
      Xã Nghi Xuân, Nghi Lộc, Nghệ An

      Chuyển nhượng nền đất 86 m2, mặt tiền 5m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 872 triệu

      872 triệu 86 m2 10,14 triệu/m2
      Bán nền thổ cư MT đường Hồ Văn Long gần trường cấp 3 Bình Tân KDC hiện hữu xung quanh đã xây nhà gần kín.- Đường trước nhà trải nhựa đẹp vỉa hè có đầy...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 95 m2 tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 670 tr

      670 triệu 95 m2 7,06 triệu/m2
      Bán đất ngay MT đường quách điêu, cách phòng khám đa khoa bảo phúc 700m, vĩnh lộc A, bình chánhGiá 670/95m2, sổ hồng, thổ cư hết 100 phần trăm, sang...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 160 m2, mặt tiền 7m tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 800 triệu

      800 triệu 160 m2 5 triệu/m2
      - Nhanh tay mua ngay mảnh đất ngay đường Cách Mạng Tháng Tám, khu phố 6, Phú Quốc nằm ngày siêu thị Mark Phú Quốc.- DT: 8m x 20m = 160m2 SHR.- Vị trí đất...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!