Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường ĐT 741 - Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất đất thổ cư - căn nhà phố compound SHR, giá rẻ ngay cụm KĐT thông minh tại Bình Dương.Triển khai GĐ F0 - chính sách ưu đãi cực hấp dẫn - cùng với...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 104 m2, mặt tiền 6m , giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 104 m2 25,97 triệu/m2
      Hàng đẹp xuất sắc, thuộc phân khu V5, block căn hộ B2.18 gần đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa.DT 104m2 ngang 6m.Giá bán ngay chỉ 2,7x tỉ.Hạ tầng điện âm, đầy đủ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 371 m2, mặt tiền 26m tại Vàng Danh - Uông Bí - Quảng Ninh, giá 700 tr

      700 triệu 371 m2 1,89 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất tại: Đường Nguyễn Văn Cừ Khu 9, Vàng Danh, Uông Bí, Quảng Ninh.- DT trên sổ: 371 mét vuông.- Sỏ đỏ chính chủ.- GIÁ: 700tr.-...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Vàng Danh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền 470 m2, mặt tiền 57m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 470 m2 28,73 triệu/m2
      giá siêu mềm! Cặp nền căn biệt thự GÓC 3 MT 470 mét vuông khu Nam Long 3 lô 9A Cần Thơ.(MT lộ hơn 57m).--------------------Nguyễn Khoa Nam 0907...
      Nam Long - Hưng Thạnh, Đường NH1, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp lô đất nền 70 m2 tại Đường HL418 - Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,66 tỷ

      2.66 tỷ 70 m2 38 triệu/m2
      Sở hữu DT 70 mét vuông (5x14) full thổ cư tại P. Khánh Bình Tân Uyên - Bình Dương. KNO Đại Khánh Bình Smarthome.- Vị trí: MT đường DH418 P. Khánh Bình...
      Dự án Khánh Bình Smarthome, Đường HL418, Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán đất nền dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán đất Đa Phước 4 - hướng Đông Nam, Nam Việt Á, gần sông.- DT: 5x20=100m2- Đường: 7m5, Lề: 4m- Hương: hướng Đông Nam- Vị trí cách sông 150m, nhà cửa...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 1218 m2, mặt tiền 8m tại Phường 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 1218 m2 2,21 triệu/m2
      Cần bán đất view hồ Ngọc , trực diện hồ - Vị trí: Xã Lộc Tân.- DT: 1218m, dự thảo QH full thổ giá chỉ 2tr2/m (rẻ hơn giá khu vực 30 phần trăm).Hình...
      Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Long, 132 m2 , giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Bán góc 2 MT đường 16m A3 vs Đường B6 (Thuộc khu đô thị Phước Long 2).- Đối diện công viên, gần căn hộ, gần đường 28.. Vv.DT: 132m2 ngang 8m (hướng Đông...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 146 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 146 m2 17,81 triệu/m2
      CC bán nền đất thổ cư ngõ xe máy khu 1 Đại Phúc, nền đất cam kết rẻ nhất TP. Bắc Ninh.DT 146m2.MT 11m.Hướng Nam.Giá nét rẻ chỉ 2. X tỉ.- Nằm trong KDC yên...
      Khu 1, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 296 m2, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Sơn - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 7,39 tỷ

      7.39 tỷ 296 m2 24,97 triệu/m2
      - Chính phủ cần tiền bán căn hộ góc dự án KDL đô thị mới P. Cẩm Sơn, TP Cẩm Phả.- DT: 15m x 20m. Đường 7m, Vỉa hè 7m.- Đông Bắc mát mẻ.- Tiện ích: Gần...
      Dự án Khu đô thị Quảng Hồng, Đường Quốc lộ 18A, Phường Cẩm Sơn, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 169 m2, mặt tiền 9m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 169 m2 16,31 triệu/m2
      Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư đất dân thổ cư 100 phần trăm nằm ngay KDC đông đúc thuộc trung tâm Xã Phước Đồng TP Nha Trang.* Đất dân cắt bán.- DT: 169m2...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 80 m2 35,63 triệu/m2
      Khuôn đất siêu đẹp hẻm Lê Trọng Tấn.P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân.- DT: 80m2- Đất trống.- Gần KCN Tân Bình, khu nhà vừa xây.- Hẻm 7m đẹp, gần MT.- Giá 2 tỉ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 24,9 triệu/m2
      Cần bán nền đất ngay trục nhà phố thương mại shophouse FPT.- Có thỏa thuận nhẹ cho khách thiện chí.- Giá chỉ 2,49 tỉ.liên hệ ngay 0934 865 *** xem đất.
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 130 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,55 tỷ

      17.55 tỷ 130 m2 135 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Phú Nhuận 1 trục thông siêu đẹp, đối diện trung tâm thương mại Novaland, Thạnh Mỹ Lợi, tp Thủ Đức, Q2- DT 129.5m2(718.5m).- Vị trí đắc...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Dreamland City, mặt tiền 5m tại Biên Hòa, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 0 m2
      bán ngay miếng đất thổ cư 2 MT tại KĐT Long Hưng, TP Biên Hoà, Đồng Nai.- MT đường trước nhà: 21 mét.- MT đường sau nhà: 12 mét.- NH hỗ trợ vay gần...
      Dự án Dreamland City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai
      S
      Phân Tích Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 146 m2, mặt tiền 7m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 146 m2 7,88 triệu/m2
      ❇️ Chính chủ bán đất Diên Phước mặt đường Thành Hồ 6 ❇️—————— 0888 127 *** ——————• DT: 145,8 mét vuông ngang 7M ( 60 mét vuông thổ )• Đường nhựa...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền Biên Hòa New City, 100 m2 tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Ngộp đất Biên Hoà New City sân golf Long Thành còn 1,7tỉ/100m2 full thổ, sổ hồng riêng sẵn công chứng. liên hệ ngay 0933 958 ***.Biên Hoà New City lợi...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất nền nhà mặt tiền trong KDC Kiến Á, P. Phước Long B, Q. 9DT: 5x25. 125m2SHR sẵn, công chứng ngaygiá chỉ 7 tỉ TL lộcVị trí nền đất...
      Dự án KDC Kiến Á, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!