Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 126 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 126 m2 10,72 triệu/m2
      Đất đô thị Bắc Vân Phong, cách biển chỉ 200m, đường mở rộng 20m, chỉ 1,35tỉ.- DT: 126m2, ngang 5m, dài 23m.- Vị trí: Đối diện sân vận động Vạn Lương, sau...
      Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 215 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 215 m2
      Chính chủ kẹt tiền gửi bán miếng đất DT: 10x21.5m = 215 mét vuông, dự án khu dân cư Thế Kỷ 21, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2. Nơi này là ủy ban nhân dân Tp...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 394 m2, mặt tiền 15m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 394 m2 73,61 triệu/m2
      Nóng.bán nhanh lô căn biệt thự cực hiếm!Khu căn biệt thự 18 căn đường 27 khu bờ sông.Hiệp Bình Chánh Tp Thủ Đức.15 x 26 = 394 m2 cực hiếm.Hướng:...
      Đường 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 28000 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 53,2 tỷ

      53.2 tỷ 28000 m2 1,9 triệu/m2
      - khu vực bằng phẳng, xung quanh các dự án mọc lên nhiều với đa dạng các dịch vụ đi kèm.- mỗi sổ đã có sẵn thổ cư, sẵn sàng có NH đứng ra cho vay.- chủ bán...
      Xã Tân Hà, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 55 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 3 tỉ - đất đẹp (ngang 5) sát MT - gần trường, chợ.Bán nền đất đường số 8, P. Linh Xuân, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.+ Đường oto 5m tới...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán đất đẹp, đường Phạm Hữu Lầu, cách cầu Phước Long 100m.giá cả thỏa thuận.pháp lí: Full thổ cư, SHR.Xây dựng tự do.KDC hiện hữu, đầy đủ các tiện...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Phú Nhuận - Phước Long B, 384 m2 tại Quận 9, giá 23,04 tỷ

      23.04 tỷ 384 m2 60 triệu/m2
      * bán nhanh đất Phú Nhuận giá đầu tư.* Phú Nhuận:- 350m, 2 MT 20m trục chính, 95tr/m2.- 384m2, đường 20m, 60tr/m2.- 15m x 18m, đường 12m, 62tr/m2.- 15m x...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Vị Trí Đất Vàng trung tâm TP Hoà Lạc-DT từ 100m-300m toàn bộ đất xây dựng. -Đường rộng 7m vỉa hè mỗi bên 3m,hạ tầng giao thông đẹp.-bìa đỏ từng lô bao...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường ĐT 741 - Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất đất thổ cư - căn nhà phố compound SHR, giá rẻ ngay cụm KĐT thông minh tại Bình Dương.Triển khai GĐ F0 - chính sách ưu đãi cực hấp dẫn - cùng với...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      MT Phạm Thị Dây - Thới Tam Thôn - Hóc Môn.* Đất MT KD buôn bán đa ngành nghề như trung tâm gia sư, văn phòng công ty, nhà nghỉ, thuốc tây, làm đẹp... Đất cư...
      Đường Phạm Thị Giây, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 470 m2, mặt tiền 57m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 470 m2 28,73 triệu/m2
      giá siêu mềm! Cặp nền căn biệt thự GÓC 3 MT 470 mét vuông khu Nam Long 3 lô 9A Cần Thơ.(MT lộ hơn 57m).--------------------Nguyễn Khoa Nam 0907...
      Nam Long - Hưng Thạnh, Đường NH1, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền dự án 144 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Hương Thủy, giá 3,63 tỷ

      3.63 tỷ 144 m2 25,21 triệu/m2
      sang nhượng 144 mét vuông - KHU QUY HOẠCH CIC8 … LÔ SẠCH ĐẸP - GIÁ ĐẦU TƯ✅Vị trí tiềm năng : MT đường 13m khu hạ tầng kĩ thuật cic8 , hướng Đông ...
      Đông Nam Thủy An, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Cần tiền hạ giá bán gấp đất KDC cao cấp sạch sẽ, đường nhựa 7m mới hoàn thiện giao nhà nước vị trí sát UB P. An Ninh. DT 80 mét vuông (5x16) Thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Lộng, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương
      C
      Nhà Và Đất Phong Cách Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 355 m2, mặt tiền 17m tại An Dương - Hải Phòng, giá 4,62 tỷ

      4.62 tỷ 355 m2 13 triệu/m2
      Bán đất An Dương, đường to 10m, DT 354,8m2, lô góc 2 mặt đường nhựa, rộng tới 10m.MT mỗi bên 17m x 2 = 34m.Khu phân lô Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng gần cây...
      Đường Quốc Lộ 5, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 10m tại La Gi - Bình Thuận, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1 m2 1500 triệu/m2
      bán ngay 1000 mét vuông 10x100m, nền đất nằm trong KDC đông đúc hiện hữu, điện, nước đầy đủ, MT đường bê tông rộng 5m xe ôtô đi vào dễ dàng, hiện...
      Đường Nguyễn Minh Châu, Xã Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 504 m2, mặt tiền 12m tại Phường 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 504 m2
      Bán miếng đất gần BV mới, cạnh đường Hàng Điều mới đang làm phù hợp làm nhà vườn, nhà xưởng.DT 12x42m đường vào 5m. Tương lai sát đường AIII đã quy...
      Đường Hàng Điều, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nền đất 296 m2, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Sơn - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 7,39 tỷ

      7.39 tỷ 296 m2 24,97 triệu/m2
      - Chính phủ cần tiền bán căn hộ góc dự án KDL đô thị mới P. Cẩm Sơn, TP Cẩm Phả.- DT: 15m x 20m. Đường 7m, Vỉa hè 7m.- Đông Bắc mát mẻ.- Tiện ích: Gần...
      Dự án Khu đô thị Quảng Hồng, Đường Quốc lộ 18A, Phường Cẩm Sơn, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,5 triệu/m2
      MT Hoàng Đạo Thành sát góc Hà Duy Phiên, đường thông dài ra Phạm Hùng, gần cầu Nguyễn Tri Phương và cầu Cẩm Lệ.
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!