Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 400 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hòa Bình - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 400 m2 9 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ thu vốn giá cực rẻ khu.- DT 400m, MT 12m.- Đường rộng thanh thang.- Sổ sẵn sàng giao dịch.contact 0918 188 ***.-- Hòa Bình...
      Dự án Hòa Bình Green Valley, Xã Mông Hóa, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán nền đất 230 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ninh Đa - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 230 m2 8 triệu/m2
      Bán miếng đất 2 MT P. Ninh Đa, DT 230m2, có thể tách làm 2 lô, gần các dự án lớn, cách biển Dốc Lết tầm 1 kilomet, chiều ngang 6m, cách QL 1A chỉ...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nền đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Sun Group ra mắt dự án ngay cầu Trần Thị Lý Đà Nẵng.- Nơi giao thoa thương mại sầm uất bên bờ tây Sông Hàn- Nằm ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng- quỹ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 3800 m2, mặt tiền 23m, hướng Tây tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 3800 m2 0,93 triệu/m2
      Nhà vườn view suối bao đẹp tại Khánh Xuân, Buôn Ma Thuột, cách chợ Chi Lăng chỉ 2 kilomet.DT: 3800 mét vuông, MT 23m, nở hậu, view Suối quanh năm...
      Đường Phan Huy Chú, Phường Khánh Xuân, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      + Thông tin đất: 80m2 (5 x 16), SHR chính chủ, chồng đủ tiền sang tên ngay.+ Nằm trong KDC Kim Sơn, Tân Phong, Q. 7.+ Tiện KD buôn bán, cho thuê.+ Giá: 4 tỉ...
      Dự án Kim Sơn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 800 m2 tại Xã Thân Cửu Nghĩa - Châu Thành - Tiền Giang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 800 m2 3,13 triệu/m2
      - Đất đẹp vuông vắn đường nhựa 6 m thông tứ phía KDC đông đúc gần uỷ ban xã, trạm y tế, siêu thị Điện Máy Xanh.- Số ĐT: 0966 811 ***Zalo) gặp em Bình để đi...
      Xã Thân Cửu Nghĩa, Châu Thành, Tiền Giang

      Bán đất nền 968 m2, hướng Tây - Nam tại Đường 3/4 - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 38,72 tỷ

      38.72 tỷ 968 m2 40 triệu/m2
      Bán đất khu căn biệt thự Green Ba Tháng Tư P. 3 Đà Lạt DT đất: 968m Đất ở đô thị 300m.pháp lí: SHR chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường...
      Đường 3/4, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 12m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      " Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".KĐT Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT trả chậm linh hoạt 0 phần trăm LS lên đến 38...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 414 m2, mặt tiền 24m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 414 m2 4,11 triệu/m2
      Ngộp bank bán nhanh nền đất MT Lê Đức Thọ KP5, P. Hắc Dịch TP Phú Mỹ.Dt: 5x84m full hồng giá 1,7 tỉ.+ sổ hồng công chứng sang tên ngay.+ Hỗ trợ vay NH,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền dự án 7000 m2, mặt tiền 60m tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 7000 m2 1 triệu/m2
      Bán đất cây lâu năm MT Hương Lộ 62 xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh giá rẻ.+ DT 7.000m2 đất cây lâu năm quy hoạch full thổ cư.+ MT 60m ngang đường nhựa Hương Lộ...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      bán ngay đất 5x20m tại An Phú Tây, đất chính chủ, SHR, mua sang tên liền trong ngày, khu vực đông cư dân, an ninh đi lại dễ dàng, gần Bách Hoá Xanh, UB,...
      Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Khu nghỉ dưỡng DK Camp - B'Lá - Bảo Lâm - Lâm Đồng SCV Investment.Đất nền có quy mô 1,2héc ta - 17 lô.Nằm trong khu địa giới siêu nghỉ dưỡng Đà Lạt thu nhỏ...
      Xã B'Lá, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 110 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 782 tr

      782 triệu 110 m2 7,11 triệu/m2
      BÁN ĐẤT - Vị trí: MT đường Đinh Đức Thiện, Bình Chánh Nằm ngay tuyến đường sầm uất nhất Bình Chánh. cư dân đông đúc, xát trường cấp 3 Bình Chánh và đối...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 312 m2, mặt tiền 12m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,47 tỷ

      17.48 tỷ 312 m2 56 triệu/m2
      Rổ hàng giá siêu tốt khu dân cư Phú Nhuận.- Lô đường 16m giá 56tr/m2.- C1.09 (300m2) đường 12m giá 62tr/m2.- P30(296m2) đường 12m giá 60tr TL.- H1.02...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 111 m2 tại Đường Hưng Phước 4 - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 111 m2 216,22 triệu/m2
      Bán nền đất đường nhỏ khu Hưng Gia 2 - Phú Mỹ Hưng - Q. 7.Vị trí gần khu Sky, kế căn hộ góc cách đường Phạm Văn Nghị 100 mét vuông.DT: 6* 18.5m.Xây...
      Dự án Hưng Gia, Đường Hưng Phước 4, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 120 m2 54 triệu/m2
      Bán nền MT Phạm Thế Hiển lộ giới 30m, trong KDC Phú Lợi, Q. 8 - giá mềm nhất khu vực.- Đất nền đã có sổ.- Công chứng sang tên ngay.- DT: 5x24m...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 115 m2 tại Đường An Dương Vương - Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 115 m2 16,09 triệu/m2
      Chỉ 16tr/ mét vuông sở hữu lô nền căn biệt thự gần sông Thu Bồn, Hội An. pháp lí lâu dài, tự do xây dựng, gần Phố Cổ, kết nối 3 đại lộ thuận tiện...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường 21B - Thanh Oai - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 150 m2 15 triệu/m2
      Dự án Telin Pack Kim Bài-Thanh Oai đã đầy đủ pháp lí và triển khai quý 1/2023 ( Đền bù, Gpmb, xây dựng cơ sở giao thông). Mình còn 1 vài nền đất công...
      Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!