Thông tin mô tả
Bán đất 10.6 x 46m, nở hậu: 12.5m - Thổ cư 400
Đất nở hậu, sát QL 55 và chợ An Ngãi. Đường nhựa,
Thích hợp: Xây
Giá chỉ: 3
---------------
Mr Hòa 0949 410 ***.
Công Ty
145 - Nguyễn Văn Trỗi - Phước Nguyên - TP. Bà Rịa.
Giá: 3,15 Tỷ
Diện tích: 416 m2
Giá/m2: 7,57 Triệu/m2
447014
Mua bán
Bán đất 10.6 x 46m, nở hậu: 12.5m - Thổ cư 400
Đất nở hậu, sát QL 55 và chợ An Ngãi. Đường nhựa,
Thích hợp: Xây
Giá chỉ: 3
---------------
Mr Hòa 0949 410 ***.
Công Ty
145 - Nguyễn Văn Trỗi - Phước Nguyên - TP. Bà Rịa.
Hòa Vạn Phát
Đường ĐT 44A, Xã Long Điền, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu
8 tỷ
120 m2
Đường Hương lộ 14, Xã Tam Phước, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu
870 triệu
156 m2
Đường Hồ Tri Tân, Xã Long Điền, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu
Thỏa thuận
126 m2
Thỏa thuận
171 m2