Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 112 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 112 m2 16,52 triệu/m2
      Bán nền đất góc gần Đường D30, Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa.nền đất nằm góc 2 đường bê tông rộng 3m, tại Vĩnh Điềm Thượng, Vĩnh Hiệp. Đất cách đường...
      Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 155 m2 tại Đường Bùi Trang Chước - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 155 m2 58,71 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí Bán Lô Góc 2 MT Đường 10m5 Bùi Trang Chước - Nguyễn Hiến Lê - Hòa Xuân- KĐT sinh thái ven sông Hòa xuân - GĐ 2 - Cẩm lệ _ Đà Nẵng- DT :...
      Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      H
      Nguyễn Thị Thiên Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Phường Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      KĐT chỉ cách biển 250m.Quy mô: 6 tòa căn hộ căn biệt thự, 9 tòa căn hộ liên kế, 3 tòa TTTM 18 tầng, 3 tòa căn hộ chung cư 27 tầng.cơ sở giao ...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Số 10, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 392 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 392 m2 12,5 triệu/m2
      Cần Đất Lớn 16x24.5=392m2 Đường 7m5 Phan Huy Ích, Trục Thông Văn Tiến Dũng | Giá 12.5Tr/m2- DT: 16x24,5=345 (m2)- Đường 17.5m (Đường Phan Huy Ích), Đối lưng...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất 101 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 101 m2 29,71 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền muốn bán gấp miếng đất MT đường 7m5 đối lưng trục nhà phố thương mại FPT.Trục đẹp - thông - KD cực kỳ thuận lợi.DT miếng đất...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 1087 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 1087 m2 22,08 triệu/m2
      Đất đẹp, giá đất q. 12 chỉ bằng đất Bàu Bàng tức nhỉnh 22 tr/m2 - bề ngang hoàng tá tràng hơn 28m - khu bàn cờ Thạnh Lộc - bên hông đất mình phóng đường 16m...
      Đường Thạnh Lộc 29, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1762 m2, mặt tiền 30m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1762 m2 1,14 triệu/m2
      (Hot) - Cần Bán - 3.5 sào đất lúa - MT QL 26B - TDP Hà Thanh 2 - Ninh Đa - Ninh Hòa - Khánh Hoà.- Phù hợp: Làm nhà xưởng, kho bãi, dịch vụ ăn uống, lưu...
      Đường Quốc lộ 26B, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Dân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Gấp.... Giá nào cũng bán!Chính chủ em đang rất cần tiền bán cắt lỗ (200tr so với khi mua) mảnh đất KD trục chính chợ xuân lễ - tân dân - giáp khu công ...
      Xã Tân Dân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      - Đường Số 4 Thích Quảng Đức rộng 22.5m nối liền các khu đô thị phía Tây Nha Trang.- Đoạn qua khu đô thị VCN Phước Hải cực kì đông đúc, KD tốt, với...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 200 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Chơn Thành - Bình Phước, giá 390 triệu

      390 triệu 200 m2 1,95 triệu/m2
      Cần bán nền đất thổ cư sat bên khu công nghiệp TÂN QUANDT: 200 mét vuông sổ hồngGiá: 390 tr bao tất cả chi phí sang tênĐường 32m, cư dân đông đức...
      Đường Quốc lộ 14, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 97 m2, mặt tiền 5m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 97 m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay miếng đất 2 MT trước sau đường Tân Xuân ngay ủy ban nhân dân xã Tân Xuân - Hóc Môn.Vị trí cực kỳ đẹp, xung quanh cư dân...
      Đường Tân Xuân, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 7900 m2, mặt tiền 100m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 7900 m2 0,51 triệu/m2
      Theo cổng thông tin xúc tiến đầu tư ngày 2/4 năm 2023 với mục tiêu đầu tư KDL gắn liền với di tích lịch sử văn hóa, giúp du khách trải nghiệm văn hóa du...
      Xã Diên Điền, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 263 m2, mặt tiền 9m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 263 m2 11,03 triệu/m2
      MT đường chính rộng hơn 24 m.Chiều ngang 9,4 m chiều dài 30 m có 200m2 thổ cư tổng DT hơn 262 m2.Hình chụp thật trước nhà đang buôn bán nhà mới làm 2 năm...
      Đường Mỹ Xuân - Hoà Bình, Xã Sơn Bình, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền dự án 7785 m2, mặt tiền 33m tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 18 tỷ

      18 tỷ 7785 m2 2,32 triệu/m2
      Chủ gửi đất ngộp Lộc An_Long Thành,Đồng NaiDT 7785(33*236)Quy hoạch ONT lên thổ cư okĐất 2 MT 2 làn đang rải nhựa xe tải điCửa ngõ sân bay Quốc Tế Long...
      Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 85 m2 13,53 triệu/m2
      Tin sốc trong ngày (như bom tấn).- Hạ giá sập sàn.Đất nền khu dân cư Thuận Đạo Residence.- DT: 85m2 sổ hồng sang tên công chứng ngay.- Giá 1 tỉ150.Không...
      Dự án Thuận Đạo Residence, Đường Phan Văn Mãng, Xã Long Định, Cần Đước, Long An
      G
      Chủ Đầu Tư Thắng Lợi Group Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 125 m2, hướng Đông - Nam tại Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 125 m2 32,8 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Thị Sáu khu dân cư 586, SHR, cách Võ Nguyên Giáp 80m.+ Vị trí: Đường Nguyễn Thị Sáu khu dân cư 586, P. Phú Thứ, Cái Răng, Cần...
      Dự án KDC Phú An, Đường Nguyễn Thị Sáu, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán đất nền dự án 96 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 96 m2 11,46 triệu/m2
      Chủ cần tiền cho con du học bán nhanh trong tháng nền đẹp khu dân cư Nam Phong Eco Town DT 96m2, vị trí nền đẹp trục chính ĐS1 dự án rất thích hợp cho...
      Dự án Nam Phong Eco Town, Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 750 triệu

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Đất MT QL13 gần TTHC Bàu Bàng gần chợ trạm y tế trường học sổ sẵn full thổ cư đất đô thịDT 100m2 bao test quy hoachThiện chí alo có thỏa thuận
      Đường DH610, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!