Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay 60 mét vuông nền thổ cư mặt ngõ 33 phố Kẻ Tạnh P. Giang Biên.+ DT 60 mét vuông, MT mặt hậu rộng 5.22m vuông ...
      Ngõ 33, Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 12 triệu

      12 triệu 100 m2 0,12 triệu/m2
      Cần bán 1 lô Nguyễn Phước Lan đảo 1 B1-16 42 Tây Nam DT 100m2Đây là Con đường huyết mạch của Hoà XuânĐã có hơn 10 NH về tại cung đường này Nơi hội tụ những...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Bán miếng đất chính chủ KĐT bình minh TP Thanh HóaDT 80 mét vuông ( 16*5), Đông NamĐường trước nhà trải thảm nhựa rộng 8m, vỉa hè rộng 5m đi thông...
      Khu Đô Thị Bình Minh, Phường Đông Hương, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán đất nền Stella Mega City, 94 m2, mặt tiền 4m tại Quận Bình Thủy - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 94 m2 37,24 triệu/m2
      Cần bán nền L35-03 LG : 25m S : 94,5Sổ sẵn
      Dự án Stella Mega City, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán 30 nền khu dân cư Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.- Gần trường cấp 1 Phước Kiển trục đường Lê Văn Lương...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Happy Home, 100 m2 tại Tân Thành - Cà Mau - Cà Mau, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Ở miền Bắc chắc k tìm đâu ra KĐT đồng bộ bài bản mà có ĐẤT NỀN k ép xây ĐÃ CÓ SỔ giá rẻ như nàyChỉ từ 1x tr/m²Mà TIỀM NĂNG thì vô cùng to lớn: Đừng đùa với...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau

      Bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Bi - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      rẻ thật sự các bác ạ-chỉ 4tr/tháng sở hữu ngay biệt thự liên kế tại oceanpark 2 -hưng yên ,free dịch vụ ,điện ,nước giá dân .-vỉa hè 3m ,lòng đường 6m...
      Đường 39, Xã Cổ Bi, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 60 m2 53 triệu/m2
      chính chủ cần bán rất gấp 60m2 đất DV Song Phương - Hoài Đức- Giáp đường DL Thăng Long- Giáp khu đô thị Spendora Bắc An Khánh- MT rộng 4m- đường rộng 6m,...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Song Phương, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 4800 m2 tại Xã Bắc Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 4800 m2 0,4 triệu/m2
      Bán miếng đất khu vực Xóm Môn Xã Bắc Phong giá rẻ khu vực sinh lời nhanh.Cho những NĐT, DT 4800 mét vuông giá 1.9 tỉ LH E Thuy SĐT: 0984 676 ***.Vị...
      Xã Bắc Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền dự án 1453 m2, mặt tiền 23m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 12 tỷ

      12 tỷ 1453 m2 8,26 triệu/m2
      1/ Lô 1: DT trên sổ 539m2 (DT thực tế 717m2 MT 44 m). Giá: 4 tỉ (gần đường gần biển).2/ Lô 2: DT: 1.453m2 có 40m2 TC, MT 23 m đường vào chùa Miên. Giá: 12...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất nền 1068 m2, mặt tiền 18m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 170 triệu

      170 triệu 1068 m2 0,16 triệu/m2
      - DT 1068m2, thực tế 1500 Quy hoạch đất ở, đã làm khu đo- 18m x 60m (thực tế 18mx90m) MT đường nhựa xe tải đi thoải mái- Cách đường liên huyện Tân Thành -...
      Đường Bình Ba - Đá Bạc, Xã Đá Bạc, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.1 tỷ 60 m2 18,25 triệu/m2
      60m2 giá hơn tỉ xíu xiu đường thông 5m Quang Tiến - SS.- MT 4.2m nở hậu.- Đường trục chính thông thoáng, cách bìa làng vài bước chân.- Cách khu công ...
      Đường Bắc Thượng, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2, mặt tiền 20m , giá 3 tỷ

      3 tỷ 250 m2 12 triệu/m2
      bán ngay nền căn biệt thự view trực diện biển giá 12 tr/m2 ( DT: 20x12.5m2)Đất nền MT biển Mũi Né - Phan ThiếtDT đa dạng từ:- 20 x 12m (240m).- 20 x...
      Dự án Sentosa Villa Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền Garden Riverside Villas, 100 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Muốn đầu tư đất đường Nguyễn Văn Ràng KDC Thanh Niên - Phước Lộc - Nhà Bè.Vị trí: Ngay KDC đông đúc hiện hữu - Cụm tiện ích đầy đủ.- Gần Rạch Ông Lớn, 200m...
      Dự án Garden Riverside Villas, Đường Nguyễn Văn Ràng, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      mở bán nền đất MT đường Mỹ Đa Tây 5 - Nam Việt Á GD1, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn.- DT: 100 mét vuông (5x20).- Hướng: hướng Tây Nam.- Vị trí: Nằm ở Nam...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 220 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 220 m2 12 triệu/m2
      Đất Vĩnh Hiệp - Nha Trang chủ kẹt bán MT đường nhựa 13m.- Dt: 220 mét vuông, ngang 8m.- Cách 200m là 23/10, 350m là đường Võ Nguyên Giáp.- Khu vực cư ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Dự án Mascity Bắc Giang.Vị trí: trung tâm TP.Kết nối trung tâm hành chính công UB TP, viện KS, tòa án, trường học.Cạnh ngã 6, nối với cầu Đồng Sơn.pháp ...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Sở hữu ngay nền đất 525 m2, mặt tiền 20m tại Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 525 m2 3,91 triệu/m2
      Cần bán gần 500m2 đất cách Hòa Khương 200m bề ngang MT 20m.+ Đường bê tông 5m oto chạy vô tư, nơi cao ráo không lụt.+ Ngang 20m có thể tách ra thành 4 lô.+...
      Đường 14B, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!