Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 103 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 103 m2 21,85 triệu/m2
      - DT: 103m2 vuông vức hướng Tây.- Mặt: 5m nhìn sang dãy căn biệt thự.- bìa đỏ chính chủ, sang tên ngay khi cọc.- Đường 15m dải aphan tận đất, hạ tầng...
      Dự án Dabaco Thuận Thành, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 200 m2 7,3 triệu/m2
      Bán mảnh đất bìa đỏ đã có sổ công chứng ngay hoặc TT giãn 36 tháng chỉ TT trước 290tr.pháp lí: Đã có sổ sẵn.Giá: 7,3tr/ mét vuông.PTTT: TT...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 113 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 13 triệu

      13 triệu 113 m2 0,12 triệu/m2
      Em bán đất tại khu vực thạch thất gần FPT, hiện em đang có vài mảnh giá chỉ từ 13 trĐảm bảo bìa đỏ pháp lí đầy đủ không tranh chấpTìm đúng nhu cầu NĐTĐất...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 125 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      hotline 0354 559 *** xem đất trực tiếp.Chủ gửi bán đất P. Phước Long B, Q. 9, giá siêu mềm nhất thị trường.Đất đường đường Liên P..- Đi đường Liên P....
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 132 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 132 m2 14,93 triệu/m2
      KĐT 1A Điện NgọcĐường 23m Trịnh Hoài ĐứcDT : 132 mét vuông. ngang 6mGần ĐH Phan Châu Trinh, ĐH FPTGiá 1ty970. Thiện chí có tl sổ hồng riêng công...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 193 m2, mặt tiền 15m tại Xã Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 399 triệu

      399 triệu 193 m2 2,07 triệu/m2
      miếng đất khánh phú full thổ cư chỉ 399trDt: 193,2 m lô góc cực đẹp đã đc rào trồng trụ riêng biệthiện trạng đường betong 10m đường đất rộng 2,5m cực...
      Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 65 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 65 m2 39,24 triệu/m2
      Bán 2 nền đất thổ cư , đường Nguyễn Thị Sáu, Q12, ngay trung tâm P. Thạnh Lộc, Q. 12DT: 8x8m ( full thổ cư)Giá chỉ từ 2.55 tỉ/ nềnGọi Trang 0917 216 ***...
      Đường Nguyễn Thị Sáu, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Bán đất nền Kiến Á đường Liên P., Phước Long B, TP Thủ Đức.DT: 125 mét vuông.Giá: 56 tr/ mét vuông, Đông Bắc.Sổ cá nhân công chứng ngay.Vị trí...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Kim Sơn - Tân Phong, 105 m2 tại Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 105 m2 128,58 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự khu dân cư Kim Sơn, P. Tân Phong, Q. 7 liên kế Phú Mỹ Hưng - khu dân cư an ninh cực tốt.DT: 5x21m.giá: 13.5 tỉ. Đất...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Chú Thành cần bán nhanh nền đất P. NGọc ThụyDT 100 mét vuông x MT 5m- Ngõ hai oto tránh nhau - Gần KĐT Khai Sơn Hill, trường quốc tế Việt Pháp ,...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Thuận Đạo Residence, 80 m2, mặt tiền 12m , giá 600 tr

      600 triệu 80 m2 7,5 triệu/m2
      - 600 tr KH có thể sở hữu ngay 1 miếng đất đẹp với cơ sở giao thông hoàn thiện , Phù hợp để ở và đầu tư .- SHR riêng- TT xong công chứng luôn , hoặc TT...
      Dự án Thuận Đạo Residence, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 150 m2 tại Quận 7, giá 39 tỷ

      39 tỷ 150 m2 260 triệu/m2
      Bán miếng đất 7,5x20 đường D1 khu Him Lam Q. 7, vị trí đẹp hướng Đông, đc xây dựng Hầm trệt 2,5 lầu, giá 260tr/ mét vuông.
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 125 m2 tại Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 8,89 tỷ

      8.89 tỷ 125 m2 71,12 triệu/m2
      BÁN ĐẤT GIA THUỴ-NGUYỄN VĂN CỪ-125M2-MT6,35M-GIÁ HẤP DẪN-GIẬT CHỚP NHOÁNG 8,89 tỉ-Vị trí tiềm năng tăng giá, thông số vàng 10-Bất chấp đầu tư sinh lời...
      Đường Gia Thụy, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội
      H
      Lương Thị Đức Hậu Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 160 m2 105 triệu/m2
      Cần tiền lo công việc, bán gấp mảnh đất xây căn biệt thự Dự án Đông Thủ Thiêm giá chỉ 105tr/ mét vuông.- Đường trước nhà rộng 16m.- Tiêu chuẩn xây...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Bán miếng đất sạch đẹp đường Lê Văn Thủ - Nam Việt Á GD1, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn.- DT: 100 mét vuông (5x20).- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường 7m5, lề...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Lê Văn Thủ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 66 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 980 triệu

      980 triệu 66 m2 14,85 triệu/m2
      mảnh đất nằm trên trục chính QL 21A, gần cổng số 8 Đại học Quốc Gia HN, khu CNC Hòa Lạc. Đường nhựa liên xã vào tận đất 65,5 mét vuông.Vị trí: Cổ...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2, hướng Tây tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 125 m2 19,04 triệu/m2
      Bán đất đường Kiều Phụng, P. Hòa Xuân.- Vị trí nền đất: 217 đường Kiều Phụng, P. Hòa Xuân.- Hướng: Tây.- DT: 125  mét vuông.Giá: 19 tr /  mét ...
      217, Đường Kiều Phụng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 89 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 89 m2 117,98 triệu/m2
      nền đất CỰC ĐẸP DUY NHẤT TẠI YÊN HOÀ - CẦU GIẤY 89m² - ô tô TRÁNH, KD ĐỈNH GIÁ CHỈ 10.5 tỉ+ Ôtô tránh, KD đa dạng các mặt hàng. + Sát chân căn hộ. + Xây...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!