Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 11000 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 11000 m2 1,2 triệu/m2
      Kẹt tiền bán đất giá rẽ DT đất hơn 11.000 m² tại xã hưng lộc, huyện thống nhất, tỉnh đồng nai. giá tổng hết 13,2 tỉ Việt Nam đồng. Có 300 m² nền thổ ...
      Xã Hưng Lộc, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Đường 9 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Vị trí: Nằm sau nhà máy sữa Vinamilk, nơi cư dân đông đúc, sầm uất, thích hợp ở và KD đầu tư.pháp lí: Sổ riêng.DT: 100m²(5x20m).đc xây dựng tự do, hỗ trợ...
      Dự án KDC Apec City Center, Đường 9, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Xã Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Còn 2 mảnh đất ngay cổng khu công nghiệp Việt Nhật 2300haMt 20m còn đang mở rộng vào khu công nghiệpVề xây trọ , KD thuận tiện Dt 100m2 thổ cư xây dựng...
      Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu dân cư 6B Intresco, 80 m2 tại Bình Chánh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Phạm Hùng, Bình Chánh. Nằm liên kế Q. 7, gần các KĐT Phú Mỹ Hưng, các khu dân cao cấp xung quanh.- cư dân đông đúc, sầm uất. Tiện ích xung...
      Dự án 6B Intresco, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 150 m2 14,67 triệu/m2
      Chỉ hơn 2.2 tỉ bạn đã sở hữu đc mảnh đất 6x25=150 ( mét vuông) đối lưng trường đại học FPT Đà Nẵngmảnh đất đối diện với Công viên 1B nằm trên trục...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án 215 m2 tại Xã Hòa Hiệp Bắc - Đông Hòa - Phú Yên, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 215 m2 7,45 triệu/m2
      Cần bán ngay.Hẻm QL29 thông TĐC Mỹ Hoà, Hoà Hiệp Bắc.Đường bê tông 3,5m.DT: 10,7x20= 215m2 (100m2 ODT).Cách biển 2 kilomet, Sân bay 5 kilomet.Giá...
      Đường Tỉnh Lộ 29, Xã Hòa Hiệp Bắc, Đông Hòa, Phú Yên

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 102 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Đất nền MT đường A1 KĐT Vĩnh Điềm Trung Nha Trang.DT 102m2 ngang 6m.pháp lí HĐMB.Tiện ích đường A1 rộng 20m xung quanh toàn nhà to shop rộng xung quanh rất...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Cần bán gấp lô đất đẹp, vị trí trung tâm phát triển kinh tế TP sân bay.- Cách quy hoạch đường Vành Đai 4 chỉ 1 kilomet.- MT đường số 15.- ĐT 780B =...
      Đường Số 15, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 2345 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 10,55 tỷ

      10.56 tỷ 2345 m2 4,5 triệu/m2
      - DT 2345 mét vuông có 200 mét vuông thổ cư view đồi núi tuyệt đẹp.- Ba Vì là miếng đất giàu tiềm năng, đang thu hút nhiều NĐT lớn phát triển...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 1773 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 1773 m2 6,21 triệu/m2
      Bán 1700 mét vuông nền thổ cư QL 27, Đức Trọng, Lâm Đồng.Giá: 11 tỉ thỏa thuận.Vị trí: MT đường chính QL 27, Đức Trọng, Lâm Đồng.DT: 1700 mét ...
      Đường Quốc lộ 27, Xã Liên Hiệp, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán nền đất 120 m2 tại Đường Võ Chí Công - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 120 m2 22,34 triệu/m2
      mở bán mảnh đất thuộc KĐT Hoà Quý City Điện Âm Q. Ngũ Hành Sơn Đà nẵng.Vị trí ngay chân cầu Khuê Đông.Đường 5m5 lề 3m tên Đường Hoàng Minh Thảo, đối diện...
      Dự án Hòa Quý City, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 90 m2 tại Đường Phú Dư - Lãng Ngâm - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 90 m2 21,89 triệu/m2
      Bạn đã biết đến dự án siêu HOT tại Gia Bình, Bắc Ninh chưa? Vị trí đắc địa, giá cực tốt, tiềm năng sinh lời cao!Điểm nổi bật:Nằm trên tỉnh lộ 280, cách...
      Đường Phú Dư, Lãng Ngâm
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 80 m2 157,5 triệu/m2
      Khuôn đất hướng Đông Nam phúc khí sát công viên Cao Đức Lân giá siêu mềm còn lại:- Vị trí: MT đường số 10m ngay Bùi Tá Hán.- DT: 4 x 20m công nhận đủ.-...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 378 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Bảo Ninh - Đồng Hới - Quảng Bình, giá 11,34 tỷ

      11.34 tỷ 378 m2 30 triệu/m2
      Chỉ từ 30tr/m2 sở hữu ngay đất nền căn biệt thự cao cấp mặt sông Nhật Lệ, bìa đỏ lâu dài gọi ngay 0976 631 ***.bìa đỏ trao tay - sở hữu lâu dài, không...
      Dự án Nhật Lệ Riverside, Đường Mỹ Cảnh, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Chuyển nhượng đất nền dự án 522 m2, mặt tiền 9m tại Xã Ninh Lộc - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 522 m2
      nền đất ngay trung tâm xã Ninh Lộc giá siêu mềm - DT: 550 mét vuông ( ngang 9,2m ) có sẳn 100 mét vuông thổ cư - Đường oto quay đầu, Cách QL...
      Xã Ninh Lộc, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2 tại Đường Cổng Đục - Hàng Mã - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 120 m2 195,84 triệu/m2
      - Vị trí: Phố Cổng Đục Hoàn Kiếm Q., phố du lịch tây nhiều hơn ta. Tuyến phố có lịch sử lâu đời vài trăm năm xa xưa cổ kính. Thông thương Hàng Mã, hàng Vải,...
      Đường Cổng Đục, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 141 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 141 m2 14,9 triệu/m2
      Cần Ra 2 lô liên kế Đất quy hoạch KĐT Vincom Trung tâm TX Kỳ Anh Thiện trí bán Cắt lỗ cho khách 2 miếng đất liên kế nằm trong khu quy hoạch đô thị...
      Đường Nhân Lý, Thị trấn Kỳ Anh, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Bán gấp đất nền 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 72 m2 65,28 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất làn 2 đường Nguyễn Quyền CL34 khu 9 Đại Phúc, TP BN. Giá chỉ hơn 4 tỉ.DT 72,5 mét vuông.MT 5m.Hướng TB.Giá chỉ hơn 4 tỉ.mảnh đất ở...
      Đường Nguyễn Quyền, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!