Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 80 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Duy nhất chào bán GĐ 2 đất nền Centana Điền Phúc Thành, Q. 9, SHR.Dự án Centana Điền Phúc Thành, đường Trường Lưu, P. Long Trường, Q. 9, Tp Hồ Chí ...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,72 tỷ

      2.72 tỷ 80 m2 34 triệu/m2
      *KĐT An Bình Tân*-DT 80m2(ngang 4).-Đường T8 tòa căn hộ L17B.-Hướng chính Bắc(chưa ép cọc).-Giá chỉ 34tr/m2.-pháp lí:hợp đồng mua bán.- Sang tên nhanh...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 1622 m2, mặt tiền 22m tại Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 1622 m2 2,59 triệu/m2
      bán gấp nền đất Suối Cát - Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa,- DT: 1622m2 có 300m2 thổ cư, ngang 22m.- Mặt đường Hương lộ 39 kéo dài gần Hồ Suối Dầu.- Đường hiện...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 102 m2 tại Huyện Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 490 tr

      490 triệu 102 m2 4,81 triệu/m2
      Phú Long sát nhập TP Phan Thiết rồi a/c ơi em còn 1 lô gia đình 102 mét vuông cần ra nhanh chỉ 490 tr thôi ạ - đường đất 2m - khu vực cư dân đang xây...
      Đường Phú Long, Thị trấn Phú Long, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Dự án KĐT Cát Tường Western Pearl 2.Vị trí: Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP Vị Thanh Hậu Giang.Hơn 1700 nền.pháp lí: sổ hồng riêng từng nền trao liền tay.CK...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      MT hướng Đông.Vị trí cực đặc địa, khu vực dân trí tốt, giao thông đi lại thuận tiện, 5 ph đi ra Nhà Hát Lớn - Hồ Hoàn Kiếm, gần phố cổ 36 phố P., gần chợ...
      Đường Bạch Đằng, Phường Chương Dương Độ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 190 m2, mặt tiền 12m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 190 m2 67,37 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất khu bên sông đường số 27 P.Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- DT: 8x24=190m2. Tây Bắc, đường nhựa 12m ô tô quay đầu.- Khu bên sông mát mẻ...
      Đường 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Bái - Yên Bái, giá 2,12 tỷ

      2.13 tỷ 125 m2 17 triệu/m2
      Bán đất nền TP Yên Bái KD đc chỉ từ 700tr. liên hệ: 0961 111 ***.Chỉ hơn 700tr đã có thể đầu tư đất bìa đỏ trao tay ngay tại trung tâm TP Yên Bái.CK lên...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Sở hữu ngay đất nền 121 m2, mặt tiền 7m tại Xã Hòa Tiến - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 121 m2 8,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất Hòa Tiến trục thông 4m sát chợ Lệ Trạch giá chỉ 8,3tr/m2.Đất sach, đẹp, Gần trường mần non Hòa Tiến 2, và chợ Lệ Trạch ngay KDC...
      Đường 605, Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 392 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ninh Bình - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 970 tr

      970 triệu 392 m2 2,48 triệu/m2
      Đất Ninh Bình Ninh Hoà MT đường liên thôn nối giữa Ninh Bình vs Ninh Quang. Đất dân cắt bán DT: 392 mét vuông ngang 7m.Hiện trạng đất nở hậu gần...
      Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 70 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 600 tr

      600 triệu 70 m2 8,58 triệu/m2
      Giảm ngay 600 tr khi đầu tư đất MT đường số 6, ngay chợ KD sầm uất ngay TT Tp Thủ Đức.Vị trí ngay chợ Bình tr, cam kết bán đúng giá, có SHR sang tên công...
      Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 125 m2 10,64 triệu/m2
      2 lô duy nhất - đất nền - bìa đỏ - sát khu công nghiệp 300ha.Giá chỉ từ 10 tr/m2.- DT: 5x25= 125m2.- Hướng: hướng Đông Nam cực mát.Vị trí: Tiếp giáp...
      Đường 316, Xã Xuân Lộc, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Sở hữu ngay đất nền dự án 900 m2, mặt tiền 10m tại Đạ Tẻh - Lâm Đồng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 900 m2 2,12 triệu/m2
      Bán đất 900m2, 200m2 thổ cư, 10m MT đường Tỉnh lộ 725, cạnh ủy ban nhân dân xã Mỹ Đức, huyện Đạ Tẻh.Giá bán ngay 1 tỉ 900 tr.
      Đường Tỉnh lộ 725, Xã Mỹ Đức, Đạ Tẻh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1883 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 1883 m2
      Cần bán nền đất vị trí đẹp tại Huyện Bảo Lâm - Tỉnh Lâm Đồng.đc: Đường Tỉnh Lộ 725 - Thôn 13 - Xã Lộc Ngãi - Huyện Bảo Lâm - Tỉnh Lâm Đồng.DT:...
      Đường Tỉnh lộ 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 99 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 99 m2 86,87 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Nguyễn Bá Học ngay cầu Rồng trung tâm của điểm du lịch.- Gần sân bay quốc tế, sông Hàn thơ mộng, vị trí đắc địa, rất thuận lợi KD.- DT...
      Đường Nguyễn Bá Học, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 125 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      Cát Tường Western Pearl đô thị giao thương - cộng đồng thịnh vượng.- Nằm ngay trung tâm hành chính, cạnh chợ đêm thích hợp buôn bán cho thuê.- CK siêu ưu...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Chính sác ưu đãi chỉ áp dụng cho giỏ hành trong tháng 5: TT 50 phần trăm trước ngày 12/7/2023: 737Tr/lô.TT 50 phần trăm còn lại sau 12 tháng (từ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa Núi Thành, Huyện Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      cực hiếm - lô MT A2 (Văn Tiến Dũng) hướng Đông.- DT: 100 mét vuông (5x20), lô sạch đẹp.- Vị trí trục đường rộng 20m, KD sầm uất, quy tụ các VP bất ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!