Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 294 m2, mặt tiền 12m tại 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 294 m2 28,58 triệu/m2
      Gia đình cần bán đất ngộp, nên bán rẽ cho anh/chị mua nhanh gọn, MT đường Đặng Văn Lý gần BV tỉnh Tây Ninh, vincom, trường học, các TTTM. Thích hợp cho anh,...
      Đường Đặng Văn Lý, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Cai Lậy - Tiền Giang, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 106 m2 14,06 triệu/m2
      1. Vị trí: 2 MT KDC đường Võ Việt Tân 2. pháp lí: SHR thổ cư 100%3. Lộ giới: MT Đường bêtông 6m, mặt hậu đường bêtông 4m (Xe ô tô đến tận nơi)4. DT: 106,1...
      Đường Võ Việt Tân, Phường 4, Cai Lậy, Tiền Giang

      Bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 120 m2 27,5 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất C6 KDC Học viện Đà Lạt, tọa lạc tại KP11, P. An Bình, TP Biên Hòa. (kế bên KCN 2.DT 6x20m = 120,3  mét vuông, thổ cư...
      KP11, Đường Bùi Văn Hòa, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất xây liên kế Thanh Hà:- Vị trí: A2.4 LK16-2 hướng công viên. Tại KĐT Thanh Hà Cienco 5, gần đầy đủ các tiện ích: Trường học, căn ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 210 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1350 tỷ

      1350 tỷ 210 m2 6428,58 triệu/m2
      Gia đình cần bán mảnh đất nằm MT đường nhựa rộng 16m vỉa hè cây xanh hiện hữuĐã có điện, nước sẵnDT : 10x21 thổ cư 100%giá chính chủ : 1 tỉ 350pháp lí...
      Dự án Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 260 m2, mặt tiền 5m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 260 m2 5,12 triệu/m2
      GĐ anh tôi kẹt vốn cần bán ngay miếng đất.Đường Trừ Văn Thố 6C (cũ) nay là đường 46.DT: 5x52m có 100 mét vuông TC.Đường bê tông, xung quanh nhiều...
      Đường Trừ Văn Thố, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương
      D
      Nhà Đất Giá Rẻ Bình Dương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,08 tỷ

      5.08 tỷ 52 m2 97,7 triệu/m2
      miếng đất VÀNG - oto TRÁNH, ĐỖ NGÀY ĐÊM - VỈA HÈ - DT 52m2, MT 4.3m khu Man Bồi Gốc Găng đối diện căn hộ chung cư PCC1 Hà Đông- Nằm ngay ngã ba Ba La,...
      Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 100 m2 34,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán mảnh đất đẹp đường 13m KĐT An Bình Tân, Nha Trang.- Đường 13m thông thoáng.- Nằm ngay trung tâm phía Nam TP Nha Trang.- DT: 100 mét ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 200 m2, mặt tiền 8m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 200 m2 18,5 triệu/m2
      - DT: 8,5x24m - 200 mét vuông - 80 mét vuông đất ở. Thuộc KP Mỹ Thạnh, p. Phú Mỹ, Tx. Phú Mỹ, BRVT.- 2 MT đường nhựa 6 mét và đường đất 4 mét.-...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 3000 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 3000 m2 3,67 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên muốn bán nhanh miếng đất sát trục đường TL420 chỉ 50 mét.Đối diện với tái định cư Bình Yên đang giao dịch với giá 20 - 25tr/...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 280 triệu

      280 triệu 300 m2 0,94 triệu/m2
      2 lô liên kế 100 phần trăm thổ cư 300 mét vuông ngang 10met ngay KCN Bến Củi Tây Ninh 280 tr. đường 6met vừa trải nhựa cư dân đông đuc KCN...
      Đường 11, Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất nền 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 62 m2 17,26 triệu/m2
      Chính chủ em bán cắt lỗ miếng đất đẹp tại Hy Tái, An Dương. Đường thông 4m. Cách trục chính 20m.DT 62,1 mét vuông ngang 4m.Đường to thông 4m, oto đỗ...
      Xã Hồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 6m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 110 m2 11 triệu/m2
      Bán đất 110 mét vuông nền thổ cư gần ủy ban nhân dân Sông Thao giá 11tr/ mét vuông, bao sổ.- DT: Ngang 6.8m.- Sẵn sổ sang tên công chứng.-...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 700 tr

      700 triệu 80 m2 8,75 triệu/m2
      Thông tin sp:* DT 80 mét vuông (5x16m), full thổ cư, giá chỉ 700 tr cần bán nhanh.* Mã sp: Thửa 1356 tờ bản đồ 41, Lai Uyên, Bàu Bàng.* Nằm sau dãy...
      Dự án Thăng Long Central City, Đường Hương Lộ 610, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán lô đất nền Khu dân cư Sông Giồng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự gần sông KDC Văn Minh Sông Giồng, P. An Phú, TP. Thủ Đức.- Khu cao tầng, quy hoạch chuẩn chỉnh.- DT: 4x20m = 80 mét vuông CN.-...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 168 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 168 m2 8,5 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ ngay QL1A nằm trong " Khu kinh tế Vân Phong " Giá đầu tư.- Vị trí: Nằm ngay QL 1A, xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa. Quy hoạch đất ở đô thị...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Rẻ nhất thị trường - Mỹ Gia đường rộng 16 mét chỉ 2,8 tỉ bao cọc!Lô 100m2 lô sạch đẹp đường Số 1 (rộng 16 mét) Gói 2 Mỹ Gia.Tây Nam.Giá cần bán chỉ 2,8 tỉ...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 1, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 432 m2, mặt tiền 18m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 432 m2 21,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cặp lô 216m2 - Đường 7.5m - Hướng Đông.DT: 216m2 ngang 9m dài 24.Tổng DT: 432m2 ngang 18m.KĐT an ninh, hạ tầng âm, pháp lí minh bạch.Giá...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!