Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 125 m2 10,64 triệu/m2
      2 lô duy nhất - đất nền - bìa đỏ - sát khu công nghiệp 300ha.Giá chỉ từ 10 tr/m2.- DT: 5x25= 125m2.- Hướng: hướng Đông Nam cực mát.Vị trí: Tiếp giáp...
      Đường 316, Xã Xuân Lộc, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Sở hữu ngay đất nền dự án 900 m2, mặt tiền 10m tại Đạ Tẻh - Lâm Đồng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 900 m2 2,12 triệu/m2
      Bán đất 900m2, 200m2 thổ cư, 10m MT đường Tỉnh lộ 725, cạnh ủy ban nhân dân xã Mỹ Đức, huyện Đạ Tẻh.Giá bán ngay 1 tỉ 900 tr.
      Đường Tỉnh lộ 725, Xã Mỹ Đức, Đạ Tẻh, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất MT Giang Văn Minh, An Phú, Q. 2 gần trường.- Ngay khu trường học Quốc Tế.- Đông đúc cư dân, buôn bán KD đa ngành nghề, cao ốc,...
      Đường Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Chính sác ưu đãi chỉ áp dụng cho giỏ hành trong tháng 5: TT 50 phần trăm trước ngày 12/7/2023: 737Tr/lô.TT 50 phần trăm còn lại sau 12 tháng (từ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa Núi Thành, Huyện Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Dĩnh Trì - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->chào bán KĐT Tây Dĩnh Trì ( Bavella Green Park ) Vị Trí Thôn Riễu, Xã Dĩnh...
      Đường Lê Lợi, Xã Dĩnh Trì, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhanh nền đất 141 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 141 m2 12,06 triệu/m2
      Cần bán nhanh vài lô sentosa. Giá sụp hầm nặng.DT. Từ 108m2 đến 153m2.Giá giao động từ 1.4ty đến 2ty.Đây là Thời điểm cho NĐT bắt đáy (rẻ hơn 2019 hơn 1ty...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      - Vị trí:+ MT đường Huy Cận, Phước Long B, Q. 9.+ Cách đường Đỗ Xuân Hợp 200m.- Giá : 2,1 tỉ/lô- DT: 100 mét vuông.- Tiện ích:+ Thuộc KDC Gia Hoà.+ cư...
      Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 162 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 162 m2 13,52 triệu/m2
      Chủ bán cắt lỗ 600tr đất mặt đường Vân Quan, Đa Phúc, Dương Kinh, Hải Phòng, chỉ 2,19 tỉ. liên hệ ngay 0989 983 ***.Siêu phẩm mặt đường Vân Quan điểm KD...
      Phố Vân Quan, Phường Đa Phúc, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Vừa nhận sổ mảnh đất thuộc Vệt 50m Nguyễn Tất Thành. Ngay UB P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, ra biển 500 mét.Đường quy hoạch 10,5m, lề 5m.Đông Nam, view...
      Dự án Golden Hills City, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 108 m2 41,67 triệu/m2
      Bán đất thuộc P. Hòa Minh, Liên Chiểu- Vị trí: Nằm ngay giao lô trục 60 Nguyễn Sinh Sắc và Hoàng Thị Loan.- Ngay ủy ban nhân dân Q. Liên Chiểu, cách bãi...
      Đường Hoà Minh 25, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 439 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 439 m2 28,93 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG CHỢ QUÝ KIM HỢP ĐỨC ĐỒ SƠN 2x TR/m2 liên lạc 0989 983 *** SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG HỢP ĐỨC CẠNH CHỢ QUÝ KIM, VI TRÍ KD BUÔN...
      Đường Hợp Đức, Phường Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 300 m2 5 triệu/m2
      Kẹt tiền hạ từ 3 tỉ xuống 1.5 tỉ, bán ngay 1 mảnh đất MT QL 14, Chơn Thành, Bình Phước.DT: 5x60m.SHR sẵn, ưu tiên công chứng sớm.Giá 1 tỉ 500 tr.L/H Dạ...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1883 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 1883 m2
      Cần bán nền đất vị trí đẹp tại Huyện Bảo Lâm - Tỉnh Lâm Đồng.đc: Đường Tỉnh Lộ 725 - Thôn 13 - Xã Lộc Ngãi - Huyện Bảo Lâm - Tỉnh Lâm Đồng.DT:...
      Đường Tỉnh lộ 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 125 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      Cát Tường Western Pearl đô thị giao thương - cộng đồng thịnh vượng.- Nằm ngay trung tâm hành chính, cạnh chợ đêm thích hợp buôn bán cho thuê.- CK siêu ưu...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất tại Đường Mỹ Phước 3 - Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Cần bán đất 256.1m2 giá 1.2 tỉ tại Mỹ Phước 3 - Chánh Phú Hoà, Bến Cát, Bình Dương.* Đây là nền đất 2 vợ chồng mình mua năm 2020, ban đầu tính mua để xây...