Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 27m tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất nền MT đường Nguyễn Hữu Trí, DT ngang 5x20(100 mét vuông). Gần BV Nhi Đồng và trung tâm hành chính Bình Chánh. NH hỗ trợ vay...
      Dự án King Hill Residences, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Nam Phương City, 150 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lộc, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      KDC Nam Phương City_ TP. Bảo Lộc.Vị trí: Dãy A5 _ Lô 05.DT: 6 x 25m, full thổ cư.giá: 2 tỉ 850 tr.Giá ngộp bán gấp thu tiền trong 3 ngày.contact: 0909 672...
      Dự án Nam Phương City, Đường Đào Duy Từ, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất Khu dân cư Thủ Thiêm Villa, 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      - Một số thông tin gửi đến anh/chị KH.- chính chủ gửi bán nền đất xây căn biệt thự Thuộc phân khu Villa Thủ Thiêm, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2 cũ.- Vị trí đất...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 55 m2 21,82 triệu/m2
      Sở hữu nền đất ngay trung tâm P. Sở Đầu chỉ với hơn 1 tỉ VNĐ. hotline 0964 844 ***.Vị trí: Nằm trong ngõ cực nông, ngõ 3m oto đỗ trước cửa. KDC đông đúc,...
      Đường Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền dự án 60 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      Giá rẻ 2,55 tỉ.Bán đất rẻ nhất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 6 p. Bình An, Dĩ An.DT: 60m2 thổ cư 100 phần trăm (5x12m).Cách đường ĐT743A chỉ 100m, đường...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 6, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 132 m2, mặt tiền 6m tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 132 m2 12,13 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất 132m dự án Tái Định Cư Suối Lớn. Đất đẹp đường lưu thông, giá cực ngộp.mảnh đất có kích thước 6m*23m, bìa đỏ chính chủ, đất ở...
      Dự án KDC Suối Lớn, Đường ĐT 46, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 7m tại Quận Lê Chân - Hải Phòng, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 150 m2 96 triệu/m2
      Bán vài nền đất KĐT ICC Quán Mau Lạch Tray.Tuyến 1: DT 150m2 ngang 7.5m giá 142 tr/m2.Tuyến 1: DT 289m2, ngang 12m, lô góc 2 MT, giá 119 tr/m2.Tuyến 2: 2...
      ICC Quán Mau, Lê Chân, Hải Phòng
      P
      Minh Quyết Bđs Mặt Phố Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 55 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 55 m2 59,1 triệu/m2
      Bán đất 1/ ngắn Huỳnh Thị Hai, Tân Chánh Hiệp, Q. 12.Ngay ngã tư Bùi Văn Ngữ và Nguyễn Ảnh Thủ cách 100m.DT: 4x14m công nhận 55,4 mét vuông.Cách chợ...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền Khu đô thị Vista Land, 90 m2 tại Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      Đất MT đường lớn view sông, view CV, DT: 90 mét vuông.- Mã Lô: A1 - 43, DT: 5x18=90 mét vuông.- Đã nhận nền xây bao quanh đất, sau lưng 2 dãy...
      Dự án Vista Land, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền 275 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 275 m2 13 triệu/m2
      Vị trí:1. Trung tâm 5 trường đại học lớn.2. Trung tâm của 3 tuyến đường chính: Đại lộ; QL và Tỉnh lộ.3. Cách khu CNC 1 chỉ 6p di chuyển.4. Cách khu CNC 2...
      Đường Láng Hòa Lạc, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất nền dự án mặt tiền 7m, hướng Tây tại Xã Dray Bhăng - Cư Kuin - Đắk Lắk, giá 700 triệu

      700 triệu 0 m2
      Một mảnh đất giá rẻ dành cho a/c mua ở và đầu tư.mảnh đất ngang 7 dài 20,5, thổ cư 100 phần trăm.Đất gần trường Trung học cơ sở Dray Bhang, kế...
      Đường Quốc lộ 27, Xã Dray Bhăng, Cư Kuin, Đắk Lắk
      T
      Ngô Văn Buôn Ma Thuột Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 1000 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 1000 m2 1,8 triệu/m2
      + Đất khu rừng vàng không bao giờ hết hot, thôn Bình An 2, xã Tân Bình, TX La Gi.- DT: 1.000m2 (sào), đất trồng cây hàng năm khác, đường rộng 5m.- Vị Trí...
      Đường Nguyễn Thông, Bình An 2 Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận
      )
      Nguyễn Hưng ( Hưng Hòa Phát Land ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 9000 m2 tại Xã Bảo Bình - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 9000 m2 1,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất trồng sầu riêng đang cho thu hoạch 20 tấn trên 1 năm, quy hoạch hạ tầng nông thôn toàn bộ là nền thổ cư, hiện có 300...
      Xã Bảo Bình, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 327 m2 tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 793 triệu

      793 triệu 327 m2 2,43 triệu/m2
      Bán miếng đất xã Đông Thanh( sát nhập Đà Lạt sau này)793 tr full giá DT 327 mét vuông( sẵn 127 mét vuông thổ cư)Đường bê tông oto tận nơiView...
      Xã Đông Thanh, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 40 m2 tại Xã Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 40 m2 38,75 triệu/m2
      Gấp hạ giá rẻ! Chính chủ cần bán ngay đất Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, giáp phố, gần hồ, sổ vuông như bao diêm. DT 40 mét vuông, MT rộng 4.2m+ Vị trí:...
      Đường Châu Đài, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 264 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 1,04 tỷ

      1.04 tỷ 264 m2 3,94 triệu/m2
      DT:Ngang 8m dài 34m.Đất ngay KDC.Đất đẹp vuông vứt đều cạnh.Đất cách chợ Bình Minh 3 kilomet nhé cả nhà, cách trung tâm thành phố tây ninh...
      Xã Bình Minh, Thị xã Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất nền 322 m2, mặt tiền 8m tại Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 322 m2 4,01 triệu/m2
      Đất vườn Diên Thọ cách TL2 chỉ 100m.- DT: 322,3m2 ngang 8m có 60m2 thổ cư.- Đường bê tông hiện trạng 5m.- Vị trí: Cách đường Tỉnh lộ 2 chỉ 50m.- Tiện ích:...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 700 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 700 m2 3 triệu/m2
      Kẹt tiền NH nên cần bán nhanh miếng đất 700m2 MT đường DT8 Ninh Xuân, Ninh Hoà.Cách lộ 26 kilomet chỉ 3 kilomet, cách cao tốc Nha Trang Vân...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!