Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Châu Phú - An Giang, giá 11 tr

      11 triệu 80 m2 0,14 triệu/m2
      càn bán nhanh 80 lô dt từ 80 mét vuông tới 100 mét vuông toàn bộ cơ sở giao thông đã hoàn thành.bao gồm tiền thuế sử dụng đất.đã có giấy hẹn...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Mỹ, Châu Phú, An Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 114 m2, mặt tiền 4m tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 114 m2 28,95 triệu/m2
      Bán đất thổ cư 2 MT trục chính hẻm 1 Trần Vĩnh Kiết đối diện sân bóng An Bình.- Vị trí ngay Q. Ninh Kiều, gần chợ, trường, khu tập chung cư dân sinh viên...
      Hẻm 1, Đường Trần Vĩnh Kiết, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Xã Võng La - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      Dành cho NĐT 94.6m2 đường thông oto, Đông Anh TP Hà Nội.- Gia đình cần tiền muốn bán gấp miếng đất 94.6m2 tại Sáp Mai Võng La Đông Anh TP Hà Nội. MT...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 160 m2, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 160 m2 7,5 triệu/m2
      - Cần bán đất tại ngã 5 Đambri, có suối và gần kề điểm xuống cao tốc Dầu Giây Liên Khương.- Vị trí thuận tiện di chuyển về Bảo Lộc, xung quanh là các điểm...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán gấp vài mảnh đất này đẹp Khu vực vực dự án Nam Rạch Chiếc Chùa Đông Hưng - đường Đỗ Xuân Hợp.Kế bên dự án The Global City P. An Phú Q2 Tp Thủ...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2, hướng Đông - Nam tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ nên bán nhanh.Nền 80m2 giá chốt 1tỷ250 (bao phí sổ).Sổ có sẵn, không dính NH, sang tên công chứng ngay trong ngày.Cần bán nhanh nên...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 160 m2 tại Xã Trường Tây - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 2,04 tỷ

      2.04 tỷ 160 m2 12,75 triệu/m2
      Vị trí MT QL 22B, 6m chiều ngang 26.7m chiều dài.- DT : 6x26.7 (DTSD 160 mét vuông)- Khu vực yên tĩnh, môi trường sống xanh, gần khu sinh thái thuộc...
      Xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 105 m2, mặt tiền 6m tại đường Cổ Bi - Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 105 m2 68,58 triệu/m2
      miếng đất Cổ Bi, Trâu Quỳ, Gia Lâm, dt 105m, đường thông tứ tung, DT rông phù hợp xây Biệt Tự hay văn phòng quá đỉnh, oto tránh, KD quá tấp nập suốc ngày...
      đường Cổ Bi, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 12000 m2, mặt tiền 43m tại Xã Bình Thành - Thanh Bình - Đồng Tháp, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 12000 m2 0,45 triệu/m2
      Bán đất vườn mít 12.000 mét vuông có san lấp 1.000 mét vuông ôtô tới chỗ.Giá tổng hết đất 5tỷ400tr có thỏa thuận chút lộc cho chủ mới.liên hệ ...
      Đường cả nổ, ấp Bình trung, Xã Bình Thành, Thanh Bình, Đồng Tháp

      Bán đất nền dự án 330 m2, mặt tiền 11m tại Xã Bình Thuận - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 750 triệu

      750 triệu 330 m2 2,28 triệu/m2
      Hot! Còn sót lại lô - Bình Thuận.Góc 2 MT.DT: 11x30m.Thổ cư: 60m.KDC bàn cờ,Gần bách hóa xanh, chợ, trường học! Đầy đủ mọi tiện ích! Cách trung tâm TP chỉ...
      Xã Bình Thuận, Thị xã Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán gấp đất nền dự án 109 m2, mặt tiền 5m tại Thụy Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 109 m2
      Bán lô số 03 đất đấu giá X7 đường 3 oto tránh ở Hà Lâm 2, Thụy Lâm, Đông Anh, TP Hà Nội.Giá đầu tư.Khu đấu giá gồm 11 thửa đất có tổng DT 1212.92m2.Các...
      Đường Thụy Lâm, Xã Thụy Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 160 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 160 m2 36,88 triệu/m2
      Hoàng việt vt.1 .cặp trần văn giảng b2.48 sát sông giá 5.9 ty dt 160m hướng bắc2. Cặp lý văn phức b2.25 sát sông giá 6.2 tỉ dt 180m hướng nam3. Cặp võ văn...
      Đường Trần Văn Giảng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 276 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 276 m2 11,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT Đường Lê Hồng Phong, KP5, Tân Thiện, TX LaGi, Bình Thuận.DT:- Sổ 1: Ngang 10m X Dài 27m. Tổng DT: 269,2 mét vuông. Tờ: 15,...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Thiện, La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hoài Nhơn - Bình Định, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      khu đô thị Điện Âm nằm ngay Trung Tâm Tỉnh Bình Định,Cách Biển chỉ 1.5-2 kilomet.Bao trọn các trục khớp nối khu vực,Siêu Thị BigC lớn nhất nhì Tỉnh...
      Dự án Grand Navience City, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định

      Bán gấp đất nền 1008 m2, mặt tiền 42m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 80,64 tỷ

      80.64 tỷ 1008 m2 80 triệu/m2
      - Lãi NH nhiều nên CHủ gởi bán cả 6 lô liên kế nằm MT Trục đường lớn 60m Nguyễn Sinh Sắc, lề đường 9m KD thoáng, đậu đỗ xe thoải mái- Trước mặt UB Q. LIên...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cần Thơ, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 110 m2 14,46 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nền 110m2 giá rẻ nhất.- Đường 14m.- DT: 110m2 (5mx22m).- Tây Nam.giá rẻ nhất 1 tỉ 590 thu nét, còn 3 phần trăm ra sổ cdt khách...
      Dự án Stella Mega City, Đường Số 36, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 435 m2 tại 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 435 m2
      bán ngay đất khủng 435 mét vuông, khu đất vàng sát Landmark, The Manor, tương lai sát nhập Q. 1.- Một đời chủ 30 năm, GD đã có visa định cư, cần bán ...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 103 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 103 m2 155,34 triệu/m2
      + BÁN LÔ GÓC 2 MT ĐỐI DIỆN HOMYLAND 3. VỊ TRÍ VỪA Ở VỪA KD HẾT SẨY.- DT NGANG 8x14=103m2. pháp lí sổ hồng riêng.- GIÁ 16 tỉ.Tel. 0972 970 *** Mr. Bình.
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!