Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 60 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 60 m2 39,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường N3 KDC Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An- DT: 60 mét vuông thổ cư: 100 phần trăm (4x15m)- Đối diện công viên thoáng mát-...
      Đường X1, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 1 m2, mặt tiền 23m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      mở bán một số mảnh đất MT đường Võ Nguyên Giáp thuộc KĐT Saphia, Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng.- Vị trí vệt đất đẹp, đối diện biển Sơn Thuỷ, xung quanh nhiều hotel...
      Dự án Khu đô thị Saphia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 90 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Bán đất Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè.- Đường 6m, 1 sẹc Huỳnh Tấn Phát vào 50m.- DT 5 x 18 = 90m2.- Góc 3 MT trước, sau, hông.- bìa đỏ xây dựng tự do.-...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 126 m2 tại Đường Thụy Phương - Thụy Phương - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 126 m2 115,08 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm kiếm một miếng đất đẹp đầu tư tương lai đây chính là cơ hội bạn sở hữu. Với DT 126m2 Thụy Phương đã đc quy hoạch, mặt phố sẽ làm cho bạn...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 830 tr

      830 triệu 84 m2 9,89 triệu/m2
      Bán nền đất Diên Phú cạnh thôn trung Vĩnh Phương, Nha Trang.Đường bê tông 3.5m, cách đường Hương lộ 45 tầm 150m.Khu vực cư dân, đầu tư lâu dài.DT:...
      Đường Thôn Trung, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại 6 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      Chỉ 3ty4 mảnh đất xây dựng hẻm ô tô Ngô Quyền p6. cư dân hiện hữu.Rộng. 64m2 (4m*15,6m)- Đất ở đô thị: 36m2SHR ,Hẻm ô tô 3,5mCách Hồ Xuân Hương...
      Đường Ngô Quyền, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 448 m2, mặt tiền 14m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 64,96 tỷ

      64.96 tỷ 448 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán khuôn đất căn biệt thự P. Bình An, Q. 2 (gần căn hộ Bộ Công An):- DT: 14x32m vuông vắn công nhận 448 mét vuông.- SHR chính chủ.-...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 124 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 124 m2 29,04 triệu/m2
      Đất 5x24 full thổ cư MT đường số 4 P. Trường Thọ TP Thủ Đức KD đc mọi nghề, gần khu chung cư LaviTa Garden.- Đường hiện tại 8m,dự phóng 20m nối ra Vành Đai...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 18m tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 480 tr

      480 triệu 200 m2 2,4 triệu/m2
      Chính chủ bán xã lỗ 200tr miếng đất Thuộc Xã minh lập ,Chơn thành,Bình phước.DT :5*40 sẵn 100m TC Đường đang lên nhựa QH 18m từ QL 14 vào đất chỉ hơn...
      Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Tháng 3/2023.hotline: 0911 355 *** Em Thông (hỗ trợ tư vấn đầu tư, thủ tục pháp lí, làm việc chính chủ).* Gói 2 - chủ đầu tư Vĩnh...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Cách siêu thị lớn - 200m, ủy ban nhân dân - 150m, trường học liên cấp 1,2,3, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, KDC, KCN, cư dân cực kì đông đúc,...sổ hồng...
      Đường Tam Đông 1, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Nam tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần bán ngay nền đất 4x20m KDC Bình Lợi của dự án Đại Phúc, MT đường nội bộ 13m.Cách bờ sông 100m, sát bên trường Trung học phổ thông. giấy phép XD...
      Dự án Đại Phúc River View, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 156 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 156 m2 9,62 triệu/m2
      bán nhanh cặp góc kề góc Đông Nam, đường 10,5m cách Vịnh 50m, giá sụp hầm.- DT lớn: Lô góc 182m ngang 8.2m, lô kề góc: 148.2m ngang 6m.- Giá sốc: 1,5...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 85 m2 tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 85 m2 54,12 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp 5x17=85 mét vuông KDC GreenLife 13C, SHR chính chủ- Wow bước vài bước là Trường Quốc Tế bao gồm cả 3 cấp học cấp 1, trung học cơ ...
      Dự án Greenlife 13C, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 8357 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 8357 m2 0,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất xả giá lỗ ngay Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng.- DT: 8357 mét vuông.- giá: 550 tr/sào. Bao lên 400 mét vuông thổ cư.Vị...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 958 m2, mặt tiền 70m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 958 m2 12,53 triệu/m2
      nền đất 2 MT hẻm 53 tr Quang Phục quy hoạch 16m và hẻm hong 2m- Hiện trạng hẻm 8m- Thổ cư đầy đủ- Gần Tea House và trung tâm thành phố Bảo Lộc- View núi...
      Đường Triệu Quang Phục, Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      L
      Phong Đạt - Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Vịnh An Hoà Quảng Nam - Ra nhanh cặp đất căn biệt thự siêu đẹp 300m MT trục thông Vịnh 10.5m, Đông Nam giá sốc chỉ 1.4 tỉ sẵn bìa đỏ.liên lạc: 0919 832...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp nền đất 280 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 280 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất đường Tỉnh lộ 8, Tân An Hội, Củ Chi.DT 280 mét vuông ngang 10m.Gần KDC, từ cầu vượt Củ Chi vào 3 kilomet.Đối diện UB...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!