Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      Gấp bán đất MTĐ Nguyễn Bình, Phú Xuân, Nhà Bè. cư dân đông đúc, phù hợp để xây nhà ở hoặc đầu tư.Tiện ích: Gần cây ATM, ủy ban nhân dân , Công An ,Nhà...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 655 m2, mặt tiền 21m tại Xã Ninh Hải - Hoa Lư - Ninh Bình, giá 11,25 tỷ

      11.25 tỷ 655 m2 17,18 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh miếng đất thôn Văn Lâm, Xã Ninh Hải, Huyện Hoa Lư, Ninh Bình, 655 mét vuông. MT 21m, giá 17tr/ mét vuông.- Đất sát KDL tam...
      Xã Ninh Hải, Hoa Lư, Ninh Bình

      Cần bán ngay đất nền 4 m2, mặt tiền 4m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 4 m2 1337,5 triệu/m2
      Mô tả: đất 40m2 phân lô, MT 4m+ Vị trí cực đẹp nằm giữa đường đôi 24m và đường Lê Quang ĐẠO nối dài, cách 200m ra mặt phố Lê Trọng Tấn.+ Đất nằm ngay cạnh...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 60 m2 14,17 triệu/m2
      Bán đất DT 60 - 80m2, đường vào rộng từ 6 - 10m, đường nội khu rộng 4 - 6m, đã trải nhựa, tiện ích đầy đủ giá chỉ từ 800tr đến nhỉnh 1 tỉ, sẵn sổ công ...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Thái Đào - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,94 tỷ

      1.95 tỷ 108 m2 18 triệu/m2
      * HUD2 Lạng Giang - Bắc Giang (Thai Dao Residence).- Nhắc đến chủ đầu tư HUD thì hiện hữu ngay là một chủ đầu tư uy tín số 1 về thị trường bất động ...
      Dự án Thái Đào Residence, Đường Quốc lộ 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang

      Bán đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền bán gấp nền đất để xoay sở diệp tết, đất nằm tại đường NL4A thuộc KDC Mỹ Phước 3 Bến Cát Bình Dương đối diện trường học, buôn bán...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 1167 m2, mặt tiền 20m tại Xã Ba Trại - Ba Vì - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 1167 m2 1,68 triệu/m2
      ĐẤT NGHỈ DƯỠNG BA VÌ DT 904m ( THỰC TẾ 1167 mét vuông ) MT 20m . GIÁ CHỈ HƠN tỉ DT 904m ( thực tế 1167m ), đất ở 120m, MT 20m hậu nở đc : Thôn 9 Ba...
      Xã Ba Trại, Ba Vì, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 158 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 158 m2 12,03 triệu/m2
      - Hạ tầng cơ sở nội khu đẹp thông thoáng KDC hiện hữu, khu công nghiệp, tuyến đường huyết mạch QL13, cao tốc,... Kết nối giao thương.- Tiện ích nội khu và...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán lô đất nền 108 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 108 m2 53,52 triệu/m2
      Bán nhà đất căn biệt thự bao biển Trần Quốc Nghiễn, Hạ Long, tặng nhà. Hàng vipCần bán ngay nền đất Lidecothông số như sau :DT: 108m- MT :6 m- Tây ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 13m tại An Điền - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 100 m2 10,2 triệu/m2
      KĐT Cầu Đò, ngay trung tâm TX Bến Cát, Tình Bình Dương.- Vị trí đắc địa, thuận tiện cả về mặt KD và buôn bán.* Cần bán lô A4 - 15, đường N1, giá 1tỷ020, bao...
      Dự án Mega City, Đường N1, Xã An Điền, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 221 m2, mặt tiền 15m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 221 m2 34,39 triệu/m2
      Cặp góc giá rẻ đối diện công viên. Sát Nam Kì Khởi Nghĩa.DT 221 mét vuông góc ngã 4 thông sát sông, sát biển bên cạnh sân golf.Giá 7.6 tỉ.hotline:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền Khu đô thị thương mại Lavender City, 75 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Cửu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      2lô chủ bán bớt 1 Lô. Để trả lãi NH.Đất đẹp KDC Lavender Vĩnh Cửu Đồng Nai Về Biên Hoà chỉ 15 ph.Đường thông, cư dân đông đúc, vỉa hè 3 m, điện, nước máy...
      Dự án Lavender City, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 504 m2, mặt tiền 11m tại Phú Quốc - Kiên Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 504 m2
      Chủ cần bán nền đất 504 mét vuông đất ở Suối Mây Phú Quốc giá đầu tư.Thông tin nền đất:- DT: 504 mét vuông, MT 11m.- Quy hoạch: Đất ở đô thị,...
      Đường Cửa Lấp - Suối Mây, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án 250 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 250 m2 4,41 triệu/m2
      Chính Chủ bán ngay Đường Nhựa 40 Vành Đai khu công nghiệp Becamex Vị Trí Sầm Uất KD Buôn Bán Chỉ 1.1 tỉ MT đường 40 Vành Đai khu công nghiệp Becamex...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 600 m2, mặt tiền 20m , giá 58 triệu

      58 triệu 600 m2 0,1 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường Phạm Văn Đồng khu đô thị mới Vĩnh Hoà - Nha Trang- Lô 66 + 67 + 68 + 69 - Khu 6 - Dt: 1198,6 mét vuông ( ngang 40m )-...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 50 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      * DT :50m2 (4x13m) Sổ vuông vắn - khu qui hoạch chuẩn chỉnh.* Xây dựng :Khu vực xây dựng đồng bộ cảnh quan - Xây dựng nhà 4 tấm.* Khu đồng bộ sang trọng và...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 360 m2, mặt tiền 12m tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 360 m2 3,89 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên gia đình đành bán lô đất lô gốc 2 MT vuông vức rất đẹp, trước kia mua dự định về để xây dựng KD buôn bán, giờ đây có việc nên cần bán ...
      Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 988 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 330 tỷ

      330 tỷ 988 m2 334,01 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 3 MT 197 Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. 3.DT: 20x55m. Công nhận: 988 mét vuông.Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây mới.Khu vực đc phép xây...
      197, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!