Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 13m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất nền tại TX Bến Cát - Sở hữu nền đất đẹp nhất khu vực:Vị trí đắc địa, liên kế TTHC Bến Cát.DT đa dạng: 100 mét vuông, 200 mét vuông,...
      Đường DH619, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 636 m2 tại Đường 14 - Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 636 m2 1,88 triệu/m2
      👋FO -ĐẦY TIỀM NĂNG 👍👍👍TẠI THANH SƠN -MINH PHÚ -SÓC SƠN -thành phố Hà Nội -DT -63.6 M FUN THỔ CƯ ( bìa đỏ SẴN SÀNG CÔNG CHỨNG SANG TÊN ✍️✍️✍️-MT 4.30...
      Đường 14, Minh Phú

      Cần bán gấp lô đất nền 79 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,34 tỷ

      1.35 tỷ 79 m2 17 triệu/m2
      79 mét vuông full thổ cư tại tân xã,thạch thất.hn.Mt5m vuông vức.oto đỗ cửaCách ĐH FPT mấy ph đi xeĐất bằng phẳng, vuông vức , ranh giới rõ ràng ,...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 121 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 900 tr

      900 triệu 121 m2 7,44 triệu/m2
      - Đất nền nằm ngay đường Võ Văn Kiệt P. 5 Vị Thanh - Hậu Giang.- DT; 121 mét vuông.- Giá; 900 tr.- MT đường nhựa; 20m.- SHR, công chứng ngay trong ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Chuyển nhượng đất nền 180 m2, mặt tiền 9m tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 180 m2 85 triệu/m2
      MẶT PHỐ GIANG BIÊN-KD BẤT CHẤP-180m², MT TIÊN NỮ 9M, GIÁ HỢP THỜI CHỈ HƠN hơn 80 tr/m²-Chia lô xây 2 nhà cũng rất tuyệt vời-KD gì cũng đc, gần trường, chợ,...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội
      H
      Lương Thị Đức Hậu Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 125 m2 15,6 triệu/m2
      + bán ngay nền đất ngộp 125 mét vuông, full thổ cư tại Vsip2A+ MT nhựa NB7A rộng 8m, vỉa hè 4m mỗi bên, thuận tiện KD buôn bán+ Tiện ích chung quanh...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 192 m2, mặt tiền 30m tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 779 triệu

      779 triệu 192 m2 4,06 triệu/m2
      192,3m khoảng giá : 757 tr khoảng 3,9 tr/m 100 phần trăm thổ cư DÀNH CHO CÁC a/c ĐẦU TƯ CÓ MỨC TÀI CHÍNH PHÙ HỢP MÀ MUỐN MỨC TỈ LỆ SINH LỜI CAO...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 147 m2, mặt tiền 7m tại Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 147 m2 88,44 triệu/m2
      Cần bán ngay 147m2 mặt phố du lịch Trần Hưng Đạo, cạnh lối xuống biển, Chỉ cách bãi biển công cộng 250m, đường nhựa xuống tận bãi biển. Xung quanh rất...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 11m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 200 m2 6,25 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất tại thôn Nam Yên. Hòa Bắc.DT 200 mét vuông . 120 mét vuông đất ởTây Bắc Ngang 11mDài 19mGần Yên retrest Gần sông Cu Đê, khu...
      Xã Hòa Bắc, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 950 tỷ

      950 tỷ 75 m2 12666,67 triệu/m2
      - DT 75 mét vuông (5*17), sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm.- Xây dựng tự do.- Đối diện trạm dừng chân Phước Hoà.- contact chính chủ: ĐT 0867 819...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 84 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 3,65 tỷ

      3.66 tỷ 84 m2 43,5 triệu/m2
      🎉🎉🎉Lô góc 84 mét vuông duy nhất tại TĐC 9,2ha👉Đông Nam, đường trục chính 15m👉Giá chốt: 43.5 tr/ mét vuông (bán phiếu)📲contact: anh Quang...
      Đường Bùi Viện, Phường Cát Bi, Hải An, Hải Phòng

      Bán đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại 7 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 999 tr

      999 triệu 0 m2
      Cặp nền khu dân cư Minh Châu, P7 Sóc Trăng.Sau lưng trục chính.DT: 100,8 mét vuông.pháp lí: sổ hồng riêng công chứng.Hướng: hướng Tây Bắc.Lộ...
      Dự án Vạn Phát Garden, Đường Quốc lộ 1A, Phường 7, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu dân cư Thương mại Quốc Vương tại Thuận An, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Cần bán cắt lỗ nền đất góc 2 MT đường Liên Huyện Thuận An, Tỉnh Bình Dương.DT 298,1 mét vuông.đc: Khu nhà ở thương mại Quốc Vương, P. An Phú, TP....
      Dự án KDC Quốc Vương, Đường Liên Huyện, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 25m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 1000 m2 3,4 triệu/m2
      Tôi chính chủ kẹt vốn KD ở SG cần bán nhanh miếng đất ông bà cho ở Long Đức sau lưng khu công nghiệp.- Đất tôi hiện là CLN nhưng phủ hồng bao lên thổ cư...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Ninh Bình - Ninh Bình, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 100 m2 20,8 triệu/m2
      Vị trí đẹp, hạ tầng giao thông đầy đủ, thuận tiện KD hoặc mua để ở, cách đường vành đai 50m, call ngay SDT để có giá siêu mềm 0944 750 ***Giá 2.080 tỉ...
      Phường Ninh Sơn, Ninh Bình, Ninh Bình

      Cần bán nhanh lô đất nền 58 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 58 m2 43,11 triệu/m2
      Kẹt tiền bán miếng đất gần chợ Bình Tân hẻm oto Phước Long tặng kèm dãy trọ.- Bán đất Phước Long rất đẹp 57,5m2 đường oto cách đường Phước Long chỉ 20m.-...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 360 m2 tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 360 m2 7,78 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4 sân vườn thôn Đông xã Vĩnh Phương. MT đường chính thôn rộng 7m qh rộng 13m.- Bán kính 700m đầy đủ tiện ích. Chợ, trường học, trạm y...
      Đường Xuân Phong, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 6m tại Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 80 m2 228,75 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán nền đất phân lô ở Dương Khuê, Cầu Giấy. bìa đỏ Chính Chủ.DT : 79.5 mét vuông.MT : 6 mĐất mặt Phố KD sầm uất , gần các trường đại ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!