Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 216 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,67 tỷ

      3.68 tỷ 216 m2 17 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán 216m2 100 phần trăm thổ cư lô góc 2 MT giá sập nguồn.- mảnh đất nằm ở tuyến 2 mặt đường đôi TĐC Đại học Quốc Gia.- Do cần tiền...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 12000 m2 tại Hố Nai 3 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 48 tỷ

      48 tỷ 12000 m2 4 triệu/m2
      S30.+ Bán đất SKC xây dựng nhà xưởng trong khu công nghiệp Hố Nai 3 Trảng Bom.+ DT đất: 12.000 mét vuông (120 x 100).+ Đường nhựa rộng 10m xe...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 180 m2, mặt tiền 5m tại Xã Kiên Thọ - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 210 tr

      210 triệu 180 m2 1,17 triệu/m2
      Bán nền đất 100 phần trăm full thổ cư tại xã Kiên Thọ - Ngọc Lặc.Nằm ngay sát KDL Lam Kinh. Cách đường mòn Tp HCM 800m.- MT 5 - 7m, sâu 25 - 35m.-...
      Xã Kiên Thọ, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Biệt thự Đông Hùng Thắng, 368 m2, mặt tiền 15m , giá rẻ

      Thỏa thuận 368 m2
      Bán đất căn biệt thự Đông Hùng Thắng gần Cua Vàng.+ Bán đất căn biệt thự Đông Hùng Thắng, Bãi Cháy, Hạ Long.+ Lô 367,5 mét vuông, MT 15m, Hướng N,...
      Dự án Đông Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, hướng Nam tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, P. an nhơn đông gia lai (mới)đc cũ Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125m2, giá 2,9 tỉ.+ MT 5m,...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Bán gấp nền đất 171 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 171 m2 8,19 triệu/m2
      1tỷ4 sở hữu ngay mảnh đất đẹp.- Cách QL, trường, trạm, chợ... Chỉ 1 ph di chuyển.- DT: 6 x 28m. Có 60  mét vuông thổ.- Vị trí đất ở cao ráo, thoáng...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 68 m2 tại Đường Phượng Trì - Đan Phượng - Hà Nội, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 68 m2 35 triệu/m2
      Bán 68m2 đất phố Phượng Trì cách 32 tầm 200m giá 35tr/m2.Gần trường cấp 1 Đan Phượng, cấp 1 thị trấn, chợ Đại, có chỗ để oto, sân chơi đường xe máy đi...
      Đường Phượng Trì, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 100 m2 52,5 triệu/m2
      nền đất nền MT đường Số 13 Hà Quang II chỉ 5,25 tỉ bao ép cọc.-----------------Đường Số 13 rộng 17met - trục đường KD kết nối đường Lê Hồng Phong và đường...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường 21 - Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Bán đất trục chính Tân Xã- DT 100m2.- MT 6m.- pháp lí: Sẵn bìa đỏ, công chứng đc luôn.- Cách trung tâm thành phố Hà Nội 25' di chuyển.- Cách QL 21 chỉ...
      Đường 21, Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Phường Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      nền thổ cư xây dụng ngay.DT 5 x 20m đủ 100 mét vuông.Đường 16m lề 4m.KDC vip dân trí cao, tiện ích xung quanh đầy đủ gần ngay công viên Tây Thạnh,...
      Đường S, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 75 m2, hướng Đông tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1.3 tỷ

      1.3 tỷ 75 m2 17,34 triệu/m2
      CĐT: Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Thuận Lợi.Mua đất nền Richland Residence đầu tư một lần hưởng lợi trọn đời.nền thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng từng...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 520 triệu

      520 triệu 300 m2 1,74 triệu/m2
      SỐT GIÁ ĐẤT KCNgiá cực hấp dẫn chỉ từ 520tr đến 780trDT : 200m -300nĐất nằm trong khu CN Minh Hưng Hàn Quốc thuộc huyện Chơn Thành tỉnh Bình Phước, trên...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Xã Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ gửi bán 55,9m2 đất Thố Bảo, Vân Nội, Đông Anh. Ngõ ôtô vào đất, ngay đường Vân Nội, đường 23B và đường Võ Nguyên Giáp.- MT: 4,0m.- Mặt hậu: 4,0m.-...
      Đường Vân Nội, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán lô đất nền 541 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Krông Ana - Đắk Lắk, giá 620 triệu

      620 triệu 541 m2 1,15 triệu/m2
      Đất đẹp bằng phẳngXe 16 chỗ vào thoải máiGần : trường học, uỷ ban, sân bóng mini, bách hoá, cây xăng, chợ Draysap bán kính 1kmDT : 541,9m2Sổ sẵn công chứng...
      Xã Dray Sáp, Krông Ana, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng đất nền 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,78 tỷ

      1.79 tỷ 42 m2 42,5 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ NH, bán ngay 42  mét vuông thổ cư Đại Tự, Kim Chung, Hoài Đức.MT 4,3m, nở hậu 4,5m, hướng Nam mát mẻ. Dg ô tô nhỏ vào, ngõ thông thứ...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      mảnh đất siêu đẹp khu căn biệt thự Sao Đỏ - Dương Kinh. Đường rộng 18m.- DT: 100 mét vuông. Ngang 5m.- Tây Nam.- Giá: 52tr/ mét vuông (ra...
      Dự án Anh Dũng II - Sao Đỏ I, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cần Giuộc - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      T&T Thái Sơn Long Hậu.- Chủ cần ra nhanh vài nền đẹp.sổ hồng riêng cầm tay.- B4 - 3x đường 12m giá 1 tỉ 900.- E3 - xx đường số 20 giá 1 tỉ 800.- B3 - 1x...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 68 m2 tại Xã Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Bán miếng đất siêu đẹp Nam Hồng, Đông Anh.- DT 68m2, MT 4.5m.- Đất phân lô bàn cờ, vỉa hè cực đẹp.- Cách cao tốc Võ Văn Kiệt chỉ 300m, giao thông cực kỳ...
      Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!