Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 1000 m2, mặt tiền 13m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 1000 m2 16 triệu/m2
      Hàng ngộp cần bán đất 2mat tiền,nở hậu phía sau, có thể phân lô phía sau, mặt trước xây căn biệt thự vườn,khu vực đông cư dân,thuận lợi giao thông, giá...
      Đường Hương Lộ 11, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 7m, hướng Tây tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      DT đất 136,5m2, ngang 7m, dài 19,5mĐường trước nhà 11m25, vỉa hè mỗi bên 6m, hướng tâycư dân hiện hữu, liên kế ĐH FPT, BV tâm trí, làng ĐHbìa đỏ cá nhân,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đông Anh - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      cực hiếm 100 mét vuông đấu giá Xuân Canh - Đông Anh view mặt đê.- MT 5m. Đường trước đất 10m + vỉa hè 2m.miếng đất nằm gần đường dẫn cầu Tứ Liên,...
      Đường Xuân Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 60 m2, mặt tiền 9m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Vị trí đẹp đất nền khu dân cư Long Phước, P. Long Phước, Q9.Vị trí:- Tọa lạc trên đường Long Phước, P. Long Phước, Q. 9.- Cách khu căn biệt thự Vingroup...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 110 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      DT gồm có:4x20, 4x24, 5x20, 5x22, 5x24, 6x18, 10x22, 10x24m.Giá từ 37,8 tr/m2.Đường: 10m, 12m, 20m và đường Phạm Thế Hiển 30m.Mật độ xây dựng trên...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 80 m2 14,88 triệu/m2
      Vị trí: Gần MT đường Phan Thanh Giản , P. Lái Thiêu , TP Thuận An .Tiện ích: Gần ủy ban nhân dân,khu công nghiệp, Chợ, Trường học,...cơ sở hạ tầng:...
      Đường Phan Thanh Giản, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 130 m2 tại Đường Thanh Niên - Quảng Cư - Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 130 m2 19 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán đất tại khu tái định cư Cường Thịnh (Trên miếng đất đã có nhà). Giá rẻ chỉ 19tr/m2.* Vị trí:- Ngay sau đường Thanh Niên 43m giao với...
      Đường Thanh Niên, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp đất nền dự án 250 m2 tại Xã Tân Long - Phú Giáo - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 250 m2 3,4 triệu/m2
      (Tân Long, Phú Giáo, Bình Dương)DT 5*50 TC phù hợp xây nhà vườn, nhà ở hay đầu tư KD.pháp lí rõ ràng, sổ hồng, sang tên CÔNG CHỨNG LIỀN.Tiện ích đầy...
      Xã Tân Long, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 147 m2, mặt tiền 7m tại Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 147 m2 88,44 triệu/m2
      Cần bán ngay 147m2 mặt phố du lịch Trần Hưng Đạo, cạnh lối xuống biển, Chỉ cách bãi biển công cộng 250m, đường nhựa xuống tận bãi biển. Xung quanh rất...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp đất nền dự án 442 m2, mặt tiền 20m tại Kiến Xương - Thái Bình, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 442 m2 3,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 442.2  mét vuông thuộc xã Thượng Hiền - Kiến Xương - Thái Bình.100 phần trăm thổ cư. Đã tách sổ 4 lô liên kế. pháp lí chuẩn...
      Xã Thượng Hiền, Kiến Xương, Thái Bình

      Bán nhanh đất nền 151 m2, mặt tiền 5m tại Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13,59 tỷ

      13.59 tỷ 151 m2 90 triệu/m2
      - Bán 138/151m đất phố Khương Đình, ngõ thông oto 7 chỗ qua nhà, 5 chỗ vào nhà, cách oto tránh 35m, bãi đậu oto 35m.- Nhà hiện trạng 2 tầng cũ, xác định bán...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 14m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 100 m2 11,7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất ngay khu dân cư Trảng Bom - An Viễn, cách đường Phùng Hưng 100m.- Vị trí cách chợ An Bình và khu công nghiệp Tam...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Xã Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 85 m2 9,42 triệu/m2
      bán ngay nền đất để chuyển định cư ra Thủ đô Hà Nội nền thổ cư 100 phần trăm DT 5 x 17 = 85 mét vuông Giá 800TR ( thỏa thuận thêm ) Vị...
      Đường Đinh Văn Ước, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 18 m2, mặt tiền 300m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 18 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 1,8ha.Đất RSX tại thôn Bình Lộc 2 Xã Vạn Bình.Đường xe hiện tại xe tải vào tận đất.Bám đường gần 300m.Trong đất đang trồng sll bạch đằng...
      Thôn Bình Lộc 2, Xã Vạn Bình, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 485 tr

      485 triệu 150 m2 3,24 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Bình Phước nằm đối diện KCN một trong những KCN lớn nhất Việt Nam.Quy hoạch tổng thể 4633ha.Là một trong những KCN có tốc độ phát...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 1000 m2, mặt tiền 25m tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 900 tr

      900 triệu 1000 m2 0,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1000 mét vuông đất quy hoạch thổ cư, giá chỉ 900 tr.Thích hợp làm nhà vườn, ngay KĐT Sông Cầu.View phong thủy đẹp, tiềm năng tăng...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Chí Linh - Hải Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 90 m2 25 triệu/m2
      KDC Hồ Mật Sơn - Một trong những khu VIP của giới nhà giàu TP Chí Linh.- Tiện ích nội khu, ngoại khu đầy đủ: Hồ điều hòa, trường học, nhà hàng,...- Hạ tầng...
      Dự án KDC Hồ Mật Sơn, Đường Quốc lộ 18, Phường Sao Đỏ, Chí Linh, Hải Dương

      Cần bán gấp nền đất 270 m2 tại Đường 5 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 270 m2
      Kẹt tiền bán ngay hàng ngon cho NĐT và người mua ở, đất ô tô đến cửa ngay chợ Linh Xuân, Thủ Đức, DT 10x27m giá rẻ như cho, sổ hồng.- Vị trí cực đẹp,...
      Đường 5, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.