Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 300 m2 tại Xã Long Bình - Phú Riềng - Bình Phước, giá 290 triệu

      290 triệu 300 m2 0,97 triệu/m2
      Hiện tại em bán đất nằm MT đường liên huyện gần DT754 ~ 300m. Vị trí cách hồ Phú Miêng và các cụm KCN ~ 1 kilomet. Gần chợ và trường học, cư dân...
      Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Tiến độ dự án King Hill Residences.chào bán 30 nền đất nền căn biệt thự MT đường Nguyễn Hữu Trí ngay trung tâm Bến Lức - Long An.Sổ sẵn trao tay - nhận...
      Dự án King Hill Residences, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 320 m2 tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 750 triệu

      750 triệu 320 m2 2,35 triệu/m2
      Đất TX Trảng Bàng. View kênh lớn, Hơn 13m MT. Phù hợp lập vườn.Chủ cần tiền đổi hướng KD, bán lỗ miếng đất MT kênh, Hơn 320 mét vuông HNK sát bên...
      Xã Gia Lộc, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền dự án Khu dân cư An Hạ Riverside (Khu dân cư Tân Đô), 90 m2 , giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán nền thổ cư nằm trên trục đường Trần Văn Giàu, ủy ban nhân dân Phạm Văn Hai, BV chợ Rẫy 2 đang xây dựng, đất nằm trong KDC hiện hữu, thích hợp đầu...
      Dự án An Hạ Riverside, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - 1 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh đất ngay MT đường Nguyễn Tất Thành, P. 1, Sa Đéc, Đồng Tháp.DT: 120 mét vuông, full thổ cư.Cách BV đa khoa Sa Đéc 2 kilomet,...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 1, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Bán gấp đất nền 6100 m2, mặt tiền 120m, hướng Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 6100 m2 2,87 triệu/m2
      Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hoà.Đất cây lâu năm. Quy hoạch thương mại dịch vụ.DT sau qui hoạch còn: 6100m2.Ngang 120m giáp đường nhựa 10m.Ngay KDC.Cách...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 95 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 95 m2 13,69 triệu/m2
      Sàn giao dịch chủ đầu tư D. I. C.- DIC Victory City, Hậu Giang.Vị trí vip: Đường Võ Nguyên Giáp, P. 4, TP. Vị Thanh, Hậu Giang (đối diện tỉnh ủy HG).Tuyệt...
      Dự án DIC Victory City, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Kalong Riverside City, 100 m2 tại Móng Cái, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 100m2 full nền thổ cư KĐT Ka Long - Móng Cái - Quảng Ninh.- Cách trung tâm TP Móng Cái 1 kilomet,- Lô góc 3 mặt thoáng...
      Dự án KaLong Riverside City, Xã Hải Tiến, Móng Cái, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1889 m2 tại Xã Bình Trinh Đông - Tân Trụ - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1889 m2 0,85 triệu/m2
      Chủ cần bán 1889m đất vườn bình trinh đông ,tân trụ đường honda cách đường oto 30m giá 1ty6 Đất đã lên sổ đầy đủ, đi hàng nhanh gọi ngay Hà chính...
      Xã Bình Trinh Đông, Tân Trụ, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 48 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      Sala Garden vị trí phong thủy độc tôn cách trung tâm Sài Gòn chỉ 30 ph lái xe, trên cung đường QL 51 Du Lịch biển, đc bao quanh bởi rất nhiều chùa chùa,...
      Dự án Sala Garden, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 247 m2, mặt tiền 10m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 247 m2 50,61 triệu/m2
      -Lô gốc ngã tư trục đường 15m huyết mạch nhất golden hill-Ngang 10m dài 25m-DT 246,6m2-giá 12 tỉ,5 tỉ có thỏa thuận-Lô ống 7,1 tỉ/187m2-Xây tự do từ 7- 9...
      Dự án Golden Hills City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 315 m2 tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 315 m2 128,58 triệu/m2
      Bán 1 số cặp đất biển An Thượng 34, sát bãi biển Mỹ Khê, ngay khu phố Tây An Thượng.- Trục thông Trần Bạch Đằng qua Lê Quang Đạo.- Đường 5.5m vỉa hè 3m.-...
      Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 84 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 84 m2 48,81 triệu/m2
      Cơ cấu sp:nhà phố thương mại mặt DT293: 11 nền đất + nhà 5 tầng - 112 mét vuông - 129 mét vuông (góc).Đất nền DT: 81m - 112m (Góc) số lượng...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Sở hữu lô đất nền 108 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 108 m2 12,78 triệu/m2
      Đất rẻ đường HL417, Tân Phước, Tân Uyên, Bình Dương.- DT 108m2 (6 x 18m) full thổ.- sổ hồng bao dang tên.- Giá 1,38 tỉ.Quan tâm contact em để biết thêm.
      Đường HL 417, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 98 m2 tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 98 m2 15,31 triệu/m2
      Chủ gửi bán lô góc Tân Hiệp.DT 98 mét vuông, full thổ cư.Thuận tiện KD buôn bán.Ngay KDC Phúc Đạt và khu CN Nam Tân Uyên.inbox zalo em hỗ trợ.
      Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền Khu Đô thị – Thương mại – Sinh thái Dragon Land, 114 m2 , giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 114 m2 9,83 triệu/m2
      Dragon City Long Đức Long Thành. Đường N5, hạ tầng như hình hoàn thiện. DT: 6*19m, giá 1.120 tỉ xung quanh đầy đủ tiện ích.liên lạc 0392 218 *** gặp Vũ...
      Dự án Dragon Land, Đường N5, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán nền đất đường Bùi Công Trừng vị trí sạch đẹp gần đường thông Lê Quảng Chí, Hoà Xuân.- Vị trí block căn hộ B1.35 Tây Nam.- DT 100m2 (5x20m).- Gần cầu...
      Đường Bùi Công Trừng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 7000 m2, mặt tiền 67m, hướng Đông - Bắc tại Chư Păh - Gia Lai, giá 400 triệu

      400 triệu 7000 m2 0,06 triệu/m2
      Cần bán 7 sào đất thuộc chư Đăng Ya - Gia Lai chỉ với 400tr / lô.- DT 7 sào (7000 m2).- MT đường 67m.- Đường vào ô tô đi thoải mái.- Phía sau có suối, tưới...
      Xã Chư Đăng Ya, Chư Păh, Gia Lai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!