Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Hòa Lạc - Móng Cái - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - Chính chủ cán bộ gửi bán một số lô đẹp mặt đường đại lộ Hoà Bình, tại dự án MHDI Móng Cái Khu nhà ở quân khu 3.- Giấy tờ pháp lí bìa đỏ, tuyệt đối an...
      Dự án MHDI Móng Cái, Đường Hòa Bình, Phường Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị VCN Phước Hải, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ nhượng lại miếng đất căn biệt thự đường A1, khu đô thị VCN Phước Hải, Nha Trang.miếng đất căn biệt thự đẹp trong khu đô thị VCN Phước...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A1, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 104 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 104 m2 22,6 triệu/m2
      Gấp gấp bán 1 lô duy nhất thấp nhất thị trường tại khu đô thị Hải Quân Tam Giang.DT 104m2. MT 6.5m.Giá thấp nhất chỉ 22. X tr/m2.K lỗi đường đâm. Có sổ...
      Dự án Khu đô thị mới Hải Quân Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 79 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,34 tỷ

      1.35 tỷ 79 m2 17 triệu/m2
      79 mét vuông full thổ cư tại tân xã,thạch thất.hn.Mt5m vuông vức.oto đỗ cửaCách ĐH FPT mấy ph đi xeĐất bằng phẳng, vuông vức , ranh giới rõ ràng ,...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 138 m2
      Cần bán ngay mảnh đất ngang 6m dài 23m, xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai.DT 138m2 (6x23), DT đẹp, có cặp nền cho ai có nhu cầu.Giá siêu tốt, SHR, công...
      Đường Số 1, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 5200 m2, mặt tiền 60m tại Pleiku - Gia Lai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 5200 m2 1,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất rộng hơn 5000 mét vuông, vị trí nằm tại Núi Đá, Peiku, Gia Lai.Kế bên quán cf SOL, view ruộng ôm trọn TP, thích hợp cho...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ia Kring­, Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhanh nền đất 175 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 175 m2 10,29 triệu/m2
      "bán gấp mảnh đất đẹp 2 MT đường lớn 175m2 trảng lớn, Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu 1tỷ8 0965 645 ***.nền đất 2 MT đường lớn, đường nhựa rộng 16m,...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 50 m2 17 triệu/m2
      Nhỉnh 800tr có ngay 50 mét vuông.- đc : Bắc Thượng Quang Tiến Sóc Sơn HN.- MT 5m = Hậu 5m. - Đường trước đất 5m bìa làng thoáng mát. 50m ra trục...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất nền 1725 m2, mặt tiền 30m, hướng Tây - Nam tại Huyện Sa Pa - Lào Cai, giá 35 tỷ

      35 tỷ 1725 m2 20,29 triệu/m2
      Bán mảnh đất trên tuyến đường Pansipan siêu rộng, gần các quán caffe, cách cap treo 300m, kết nối với mọi tiện ích, View thung lũng nhìn xuống bản Cát...
      Đường Fansipan, Phường Cầu Mây, Sa Pa, Lào Cai

      Chuyển nhượng nền đất 32 m2, mặt tiền 5m tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 32 m2 53,13 triệu/m2
      + Chính chủ tôi cần bán nhanh nền đất vàng trong làng Long Biên. Đường trước nhà xe SH quay đầu, phù hợp xây chung cư đầy đủ công năng cho 1 gia đình,...
      Phố Mai Phúc, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hòa - Long An, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Đất chính chủ đứng tên, mua hồi năm 20013 nay kẹt tiền bán ngay. Đất cách MT đường TL825 50m, gần Thế Giới Di Động. Nằm trong KDC đông đúc, gần ngã tư đèn...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất nền 260 m2, mặt tiền 13m tại Quận Dương Kinh - Hải Phòng, giá 3,64 tỷ

      3.64 tỷ 260 m2 14 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất căn biệt thự Anh Dũng 6:- DT: 260m2 (13x20) MT siêu rộng- Hướng: hướng Tây Nam- Đường 12m, hạ tầng hoàn thiện đẹp, đc tự xây-...
      Dự án Dương Kinh New City, Dương Kinh, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      * Nền đẹp giá siêu mềm nhất khu Phú Lợi.- Sát ngay MT Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8.- DT: 5x24 = 120m.- Đông Bắc mát mẻ.- Gần sát bên 2 công viên trung tâm.-...
      Dự án Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2 triệu

      2 triệu 1 m2 2 triệu/m2
      Vị trí gần Novaland trên đường DT 725.Giá 1,5 tr/m2.bìa đỏ có, NH cho vay.KDC hiện hữu có hometay.liên hệ ngay để biết thêm.
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 636 m2 tại Đường 14 - Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 636 m2 1,88 triệu/m2
      👋FO -ĐẦY TIỀM NĂNG 👍👍👍TẠI THANH SƠN -MINH PHÚ -SÓC SƠN -thành phố Hà Nội -DT -63.6 M FUN THỔ CƯ ( bìa đỏ SẴN SÀNG CÔNG CHỨNG SANG TÊN ✍️✍️✍️-MT 4.30...
      Đường 14, Minh Phú

      Cần bán nhanh nền đất 1220 m2, mặt tiền 50m tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1220 m2 1,64 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp bán đất cha ông giá rẻ bằng nửa thị trường.- Bán 1220 mét vuông đất, mặt đường lên tới 50m có thể chia nhỏ.- Cách cao tốc Hoà Bình...
      Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu ngay lô đất nền 207 m2, mặt tiền 10m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 207 m2 25,37 triệu/m2
      nền đất còn sót lại duy nhất hơn 200 mét vuông P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, Hải Phòng giá chỉ 25 tr/ mét vuông.contact Mrs Tâm: 0796 336 ***.đc: An...
      Đường An Chân, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 121 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 900 tr

      900 triệu 121 m2 7,44 triệu/m2
      - Đất nền nằm ngay đường Võ Văn Kiệt P. 5 Vị Thanh - Hậu Giang.- DT; 121 mét vuông.- Giá; 900 tr.- MT đường nhựa; 20m.- SHR, công chứng ngay trong ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!