Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2 tại Đường Suối Đá - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 650 triệu

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất đất trung tâm Dương Minh Châu Tây Ninh.DT: 150m2, thổ cư 100 phần trăm.Sổ sẵn công chứng trong ngày.MT đường 21m, oto...
      Đường Suối Đá, Thị trấn Dương Minh Châu, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền 151 m2, mặt tiền 5m tại Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13,59 tỷ

      13.59 tỷ 151 m2 90 triệu/m2
      - Bán 138/151m đất phố Khương Đình, ngõ thông oto 7 chỗ qua nhà, 5 chỗ vào nhà, cách oto tránh 35m, bãi đậu oto 35m.- Nhà hiện trạng 2 tầng cũ, xác định bán...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 485 tr

      485 triệu 150 m2 3,24 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Bình Phước nằm đối diện KCN một trong những KCN lớn nhất Việt Nam.Quy hoạch tổng thể 4633ha.Là một trong những KCN có tốc độ phát...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 133 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 133 m2 24,82 triệu/m2
      📣📣📣 bán nhanh mảnh đất trung tâm TP NHA TRANG GIÁ RẺ ĐẦU TƯ👉Đường oto HẢI ĐỨC - PHƯƠNG SƠNcách 23/10 tầm 100m, ga 300m , biển 1.5 kilomet, siêu...
      Đường Phú Đức, Phường Phương Sơn, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 97 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Kiến An - Hải Phòng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 97 m2 29,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất khu đấu giá kha lâm kiến an - hải phòng hạ tầng giao thông đồng bộ ,vỉ hè rộng 5m lòng đường 9m kết nối giao thông thuận tiện...
      Đường Kha Lâm 3, Phường Nam Sơn, Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 101 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 101 m2 21,79 triệu/m2
      Đất KD cực đẹp mặt đường Xuân Lộc - Gần ủy ban nhân dân Nghi Kim - Tp Vinh.- Giá 2 tỉ 200 tr.- DT: 101,1 mét vuông (4,06x21,52).- Đường 12m Quy...
      Xã Nghi Kim, Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh đất nền dự án 103 m2 tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 103 m2 10,59 triệu/m2
      🌳 Bán Lô Góc Diên Lạc - Đường Tiền Hiền cách N3 vài chục mét.👉 Sát bên khu hành chính huyện Diên KhánhGiá 1.090 ( Bao Phí Ra Sổ) Còn bớt lộc.🔹DT: 103...
      Đường Tiền Hiền, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 46000 m2 tại Xã Đan Phượng - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 46000 m2 0,39 triệu/m2
      Bán đất ở ngay Xã Đan Phượng, Huyện Lâm Hà, Tỉnh Lâm Đồng.DT: 4.6ha (full sổ pháp lí công chứng ngay).Có sẵn 400m2 đất xây dựng, trên đất đang trồng cafe,...
      Xã Đan Phượng, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cần Giuộc - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 90 m2 19,45 triệu/m2
      Long Hậu-Cần Giuộc: khu dân cư T&T Thái Sơn:1 nền giá nét hướng Đông, dt 90m²(5x18), chỉ 1ty750trTiện ích khu dân cư: trường học đang thi Công gần hoàn...
      Dự án KDC Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 994 triệu

      994 triệu 80 m2 12,43 triệu/m2
      - Giá chỉ: 994 tr/nền. TT trước chỉ 448tr cho tới khi nhận sổ (Một chính sách TT có 1 0 2 trên thị trường).- Thông tin về dự án:* CĐT: Công ty CP tập Đoàn...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 800 m2 tại Huyện Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 800 m2 1,82 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh miếng đất vườn tâm huyết đường Kênh Cầu Sáng, Hóc MônDT: 800 mét vuông Giá : 1 tỉ 450msổ hồng riêng sang tên chính chủ...
      Đường Kênh Cầu Sáng, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Hưng Hóa, 85 m2, mặt tiền 5m , giá 850 triệu

      850 triệu 85 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất LK10 - 271 dự án River City Hưng Hoá, thị trấn Hưng Hoá, huyện Tam Nông, tỉnh Phú Thọ.DT 5x17m, 85m2.Giá 850tr, đơn giá 10tr/m2.Cắt...
      Dự án Hưng Hóa City, Thị trấn Hưng Hóa, Tam Nông, Phú Thọ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2081 m2 tại Thuận Hòa - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 2081 m2
      Cần bán nền đất đẹp sở hữu nhiều ưu thế và tiềm năng lớn1/ Thông tin: - đc: thôn Dân Trí, xã Thuận Hòa, huyện Hàm Thuận Bắc- Vị trí: MT QL28- DT: 2081m2...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Thuận Hòa, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Vị trí:+ Đường Long Thuận, Trường Thạnh, Q. 9.+ Gần Long Thuận Villa Riverside.+ mảnh đất cao, không ngập nước.- Tiện ích:+ MT đường rộng 20m.+ Nội khu có...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 159 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 159 m2 11,95 triệu/m2
      Chính thức chào bán giỏ hàng với vị trí đắc địa tại Núi Thành.- Vị trí đắc địa đối diện khu nhà vườn kiểu Mỹ & trường Trung học phổ thông Nguyễn Huệ.-...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 190 tỷ

      190 tỷ 95 m2 2000 triệu/m2
      Em gái mình nhờ bán hộ 95m2 đất bìa đỏ chính chủ. Đất rất đẹp sát khu CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC Đất có mặt riền 5m. Dài 19m. Đường trước mặt rộng 8m. Rất phù...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 812 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 812 m2 7,39 triệu/m2
      Bán đất 3 MT đường QL 1A xã Vĩnh Lương Nha Trang.- Dt: 811,7m2 (ngang 11,97m và nở hậu chữ L: 31,92m).- Quy hoạch 100 phần trăm thổ cư.- Hướng đông.-...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 3 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 420 tr

      420 triệu 3 m2 140 triệu/m2
      - Vị trí: tr Hải - Cam An Bắc - Cam Lâm - Khánh Hoà.- DT: 2509  mét vuông - 25 x 100.- Giá: 170 tr/sào.- contact: 0961 481 *** zalo 0961 481...
      Xã Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!