Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 428 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 428 m2
      Cần bán lô DT 60m ngay đại học FPT và khu công nghiệp sẵn sổ liên hệ ngay E Hằng 0373 585 *** để biết thêm thông tin chi tiết.- DT 60m đến trên 100m.-...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 163 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 163 m2
      Chính chủ gởi bán lô góc nhã 4 khu F Phương Trang - Hòa Minh - Đường thông Hoàng Thị Loan + Nguyễn Sinh Sắc - Cách biển chưa tới 200m - Hạ...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 78 m2 tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 560 triệu

      560 triệu 78 m2 7,18 triệu/m2
      -Tôi cần bán nhanh mảnh đất thổ cư , có DT 77,6m2. Thuộc ấp 10, xã Lương Hoà, Bến Lức, Long An.-Gần KDC, yên tĩnh, thoáng mát.- Giá yêu thương 560 tr- ...
      Đường Ấp 10, Xã Lương Hòa, Bến Lức, Long An

      Cần bán lô đất nền 60 m2 tại Xã An Thái - An Lão - Hải Phòng, giá 412 tr

      412 triệu 60 m2 6,87 triệu/m2
      Đất nằm trên trục đường oto cách UB xã chỉ 300m.Liên kề chợ dân sinh họp cả ngày.Gần ngã ba Quán Rẽ và đường tỉnh 354.Rất gần cao tốc thuận tiện vào trung ...
      Đường 354, Xã An Thái, An Lão, Hải Phòng

      Bán đất nền 850 m2 tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 850 m2 3,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT biển Tân Thành, Tiền Giang.- DT: 850 mét vuông.- Vị trí view biển, đông khách du lịch qua lại. Thích hợp làm homestay, nhà...
      Xã Tân Thành, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Bán nhanh lô đất nền 275 m2 tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 990 tr

      990 triệu 275 m2 3,6 triệu/m2
      Bán mảnh đất Bình lộc giá ngộp lắm rồi.DT : 275  mét vuông KDC, sát KCN Diên Thọ, cách cao bá quát 1 kilomet, gần hương lộ 39 đi 2p đi xe...
      Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 75 m2 11,34 triệu/m2
      Khu độ thị Compound 5F Orianna - Phương Trường An 6.- CĐT: Phương Trường An.- Vị trí vàng 2 MT DT741 và cao tốc đô thị TP. Sài Gòn - Thủ Dầu Một - Chơn...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán lô đất nền F0 94m2, khu Công Nghiệp Yên Sơn- BẮc Lũng.Có sổ đỏ.

      2 tỷ 94 m2 21,28 triệu/m2
      Cần bán lô đất nền chính chủ F0 94m2 nằm trên mặt đường quốc lộ 37,sát khu Công Nghiệp Yên Sơn- Bắc Lũng. Đặc điểm: - Đất rộng đẹp. - Vị trí buôn bán tốt....
      Xã Bắc Lũng, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Bán gấp nền đất 200 m2 tại Phường Hòa Nghĩa - Dương Kinh - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Tái định cư Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Hải Phòng.DT: 200m2. MT 10m x 20m.Nằm trong vị trí đông cư dân thuộc khu tái định cư Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải...
      Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán nền đất 100 m2 tại Thị trấn Ba Hàng - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính thức chào bán: Đất nền KĐT Yên Thứ, đối diện BV đa khoa Tp Phổ Yên.Vị trí đắc địa: trung tâm thành phố Phổ Yên, nằm trên Đại Lộ 261 rộng 40 m.Đa...
      Dự án Yên Thứ City, Đường ĐT 261, Phường Ba Hàng, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Bán đất nền 50000 m2 tại Xã Cư Prao - M'Đrăk - Đắk Lắk, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 50000 m2 0,03 triệu/m2
      DT 5ha điều, mặt ngang 170m, đường tỉnh lộ 693 chuẩn bị đổ bê tông. Phía sau view hồ lớn. giá 300tr/ha.
      Xã Cư Prao, M'Đrăk, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán đất nền Bình Chuẩn, Bàu Bàng khu vực Bình Dương, đất MT đường QL13.Đất full thổ cư, có sổ riêng, sang tên công chứng ngay trong ngày.Đường nhựa...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán lô đất nền 6270 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 70 tỷ

      70 tỷ 6270 m2 11,17 triệu/m2
      Đất Nhơn Trạch xã Phước An.Hơn 200m MT đường Huỳnh Thúc Kháng.Dt 6270 mét vuông, có 665 mét vuông thổ cư.Giá full sổ 70 tỉ.contact lấy sổ: 0585...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Em cần bán 100m đất full thổ cư tại Nam Cương-Hiền Ninh- Sóc Sơn- thành phố Hà Nội. Đường rộng 6m ô tô đỗ cửa cách trục chính ô tô tránh 10m. Vị trí...
      Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 108 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 780 tr

      780 triệu 108 m2 7,23 triệu/m2
      Bán 02 miếng đất tại TP Mỹ Tho, Tiền Giang:+ Vị trí đất: Hẻm đường Phạm Hùng, xã Trung An, TP Mỹ Tho. Đi lại thuận tiện ra đường lớn+ DT đất: 108 m2/nền...
      Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu lô đất nền hướng Bắc tại Huyện Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán lô góc Trần Phú khu dân cư Ruộng Dinh Tt. Thị trấn Ma Lâm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận.- DT: 211,5m2 full thổ cư.- giá: 20 tr/m2 (có bớt...
      Thị trấn Ma Lâm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 111 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 111 m2
      HOT! Đất liên kế mặt biển vịnh Hạ Long giá rẻ chỉ 3xtr /m2 sẵn sổ - ck đến 11,5 phần trăm - hỗ trợ 70 phần trăm không lãi.call ngay: 0919 083...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      BÁN ĐẤT NỀN THUỘC KHU BIỆT THỰ NHÀ VƯỜN 100HA - VGREEN, NEWCITY, PHỐ NỐI, HƯNG YÊN

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất nền thuộc khu Dự án Khu Biệt Thự nhà vườn 100ha - Vgreen, Newcity, Phố Nối, Hưng Yên. Lô ALK 05-21 Diện tích đất: 100m2, mặt tiền 5m,gần siêu...
      Đường 39A, Xã Liêu Xá, Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.