Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 54 m2 tại đường An Dương - An Dương - Hải Phòng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 54 m2 20,38 triệu/m2
      Bán 48 miếng đất Thị Trấn An Dương- Ưu tiên khách đầu tưVị trí: nằm trong lõi công nghiệp LG, Nomura cách 4-5 kilomet.Vài ph vê ga tới TT hành chính...
      Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      sang nhượng đất BT đường Tôn Thất Dương Kỵ- Vị trí : Lên nhà số 139 Tôn Thất Dương Kỵ- DT : ngang 12,04m, đất vuông vức không tóp hậu- View sông và nằm...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      - Chính chủ cần tiền gởi lại nền đất cách FPT 300m Chỉ 1.7x tỉ - Ngang 5m , dài 17,7m- Nằm ngay KDC đông đúc - liên kế TTTM, BV , trương học các cấp...-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 70 m2 tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 750 tr

      750 triệu 70 m2 10,72 triệu/m2
      BÁN SUẤT NGOẠI GIAO CỦA CBCNV TẠI khu đô thị NAM PHÚC YÊN, TP PHÚC YÊN, VP - 1 Ô CHỈ 750 tr.KH quan tâm gọi ngay trực tiếp hoặc kết bạn zalo: 0967 172...
      Dự án Khu đô thị Nam Phúc Yên, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu nền đất 90 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      Bán đất dự án công ty Phát triển nhà và đô thị HUD dự án tổng công ty Xây Dựng Thủ đô Hà Nội và dự án Thành Hưng.Quy mô: Dự án XDHN (151 ha) và dự án HUD...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 90 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Chỉ 1.8 tỉ lô liên kế đẹp nhất dự án, liên lạc: 0378 568 *** để nhận tư vấn cơ hội đầu tư tốt nhất thị trường!Dự án KĐT Phúc Hưng Golden là tổ hợp đất...
      Dự án Khu đô thị Phúc Hưng Golden, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 502 m2 tại Huyện Mộc Châu - Sơn La, giá rẻ

      Thỏa thuận 502 m2
      - Bán lô đất tại trung tâm thị trấn Nông Trường Mộc Châu, Sơn La.- lô đất có DT 502 mét vuông trong đó có 150 mét vuông nền thổ cư.- MT rộng...
      Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Nông trường Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Bán gấp lô đất nền 206 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 17 tỷ

      17 tỷ 206 m2 82,53 triệu/m2
      Cần bán 2 miếng đất liên kế tặng nhà MT giá rẻ tại Hiệp Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai.Lô 1: 102 mét vuông đất ODT.Lô 2: 104 mét vuông đất...
      Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Đất ngộp Long An huyện Cần Đước cần bán ngay.Giá 900tr (giá cả thương lượng).Sổ riêng công chứng ngay trong ngày.
      Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán nền đất 182 m2 tại Xã Quang Minh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 350 tr

      350 triệu 182 m2 1,93 triệu/m2
      CHỈ TỪ 350 tr – SỞ HỮU NGAY Lần đầu mua đất - Chọn đúng là lời!Vị trí:Gần KCNGần chợ, cư dân hiện hữu→ Rất phù hợp làm trọ / giữ đất tăng giápháp ...
      Xã Quang Minh, huyện Chơn Thành, tỉnh Bình Phước

      Bán nền đất 90 m2 tại Đường 261 - Ký Phú - Đại Từ - Thái Nguyên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Em chào a/c, hiện GĐ 2 dự án Vạn Phú nhà phố thương mại CĐT đang chào bán các lô ở gần chợ trung tâm thương mại Vạn Phú  giá chỉ từ 1,x tỉ/lô...
      Dự án Vạn Phú Shophouse, Đường 261, Xã Ký Phú, Huyện Đại Từ, Thái Nguyên

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Phước Bình - Long Thành - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      CHÍNH CHỦ CẦN TIỀN ĐÁO HẠN BÁN RẺ mảnh đất ĐẸP, KHU ĐÔNG cư dân- Vị trí: ấp 2, Phước Bình, Long Thành, Đồng Nai- DT: 5x20, 40 thổ cư- SHR- Đất đẹp, vuông...
      Xã Phước Bình, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 136 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 720 tr

      720 triệu 136 m2 5,3 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn nên bán ngay nền đất đẹp Đ. Nguyễn Văn Tuôi, Bến Lức, Long An.- sổ hồng, thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự do (bao sang tên).- giá:...
      Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu nền đất 56 m2 tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      nhà đầu tư cần thu hồi vốn bán ngay 56m Đan Tảo, Sóc Sơn.Đường thông ôtô tránh.Gần đường trục chính liên thôn liên xã, gần đường tỉnh 131, gần các tiện...
      Đường 131, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 1 m2 tại Xã Hòa Lộc - Hậu Lộc - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 1 m2
      Bán đất SX KD ngay cụm KCN Hậu Lộc.- DT/ 1089m2.Đất đóng thuế trả một lần, nằm ngay cụm KCN, hạ tầng đường xá khá đẹp.- cư dân khá đông tiện cho việc thuê...
      Xã Hòa Lộc, Hậu Lộc, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Huyện Lấp Vò - Đồng Tháp, giá 850 tr

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất 2 MT đường 3/2 với ngô quyền thị trần lắp vò tỉnh đồng tháp gần trạm y tế thị trần lắp vòTiện ích xung quanh đầy đủ . KDC đông...
      Thị trấn Lấp Vò, Lấp Vò, Đồng Tháp

      Cần bán đất nền 69 m2 tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 30 tr

      30 triệu 69 m2 0,44 triệu/m2
      CƠ HỘI VÀNG ĐỂ ĐẦU TƯ TRƯỚC KHI VÀNH ĐAI 4 TRIỂN KHAI.- DT: 69m- MT 4,5m nở hậu 4,58m- Đường trước nhà rộng 3m, ngõ thông tứ tung- đc: thôn Mộc Hoàn - xã...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nền đất 100 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng nhanh như chớp nền đất thổ cư view đẹp đến siêu lòng: B.Vị trí: Xã Lộc Tân - Huyện Bảo Lâm.DT: 100m2.Giá: Chỉ 7xxtr/nền (x có như...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!