Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 126 m2
      Golden Bay 602 nằm ngay trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, đối diện dự án là 1 quần thể resort 4* - 5* đang hoạt động. Vị trí dự án tiềm năng để phát triển du...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô góc 2 MT Đường Lớn . Giá CĐT . 2.5 Ty giá siêu mềm Nhất Thị Trường. a/c Quan Tâm . Vui lòng liên lạc . Chính Chủ 0909 940 ***
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 192 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 192 m2
      Ngộp bank bán ngay 5x38m 192 mét vuông thổ, cách thị trấn Đức Hòa 1 kilomet.giá cả thỏa thuận sổ hồng.Đất từ Tỉnh Lộ 825 vào chỉ 300m.Thổ...
      Đường Tỉnh lộ 825, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 1000 m2 tại Huyện Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 300 tr

      300 triệu 1000 m2 0,3 triệu/m2
      * Chủ kẹt tiền cần ra nhanh 4 xào, có thể mua lẻ theo sổ riêng từng thửa- Đất sầu và dừa, ngoài ra còn có cây lộc vừng và một sô loại cây gỗ lớn lâu năm.-...
      Xã Đạ Tồn, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 470 m2 tại Hiệp An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 470 m2
      Gia đình tôi đang có việc cần tiền một số tiền nên bán lỗ nền đất đã mua từ lâu nhưng do giờ kẹt tiền nên cần bán, đc giá bán gấp cho người thiện chí.SDT...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 132 m2 tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, giá 299 tr

      299 triệu 132 m2 2,27 triệu/m2
      Chỉ 299Tr sở hữu ngay mảnh đất Full Thổ Cư Trung Tâm Đồng Nai:Bank Hỗ Trợ 50%DT: 132 m²cư dân xung quynh đông đúc,sầm uấtXung quanh hơn 1000ha KCNSát bên...
      Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 450 m2 tại Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 450 m2
      Bán nền đất biển 2MTngay bãi tắm An Bàng- đường Nguyễn Phan Vinh. bãi biển đẹp, rộng- DT: 450m+ Tiện ích xung quanh: dân cư đông đúc rất nhiều nhà hàng,...
      Đường Nguyễn Phan Vinh, Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 6700 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,33 tỷ

      1.34 tỷ 6700 m2 0,2 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nền đất 6700m2 ngay mặt kênh tưới Phan Rí nằm gần khu dân cư Bình An.nền đất có 2 MT đường, giá chỉ 199 tr/1000m2.Đường ô tô xe tải...
      Đường 715, Thị trấn Chợ Lầu, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 38 m2 tại Xã Yên Sở - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 38 m2
      Chỉ nhỉnh 1 tỉ tí ti là bạn có ngay 1 nền đất ở Thị Trấn Phùng Đan Phượngcư dân đông đúc phát triển , cách trung tâm hành chính huyện chỉ 100mNgõ thông tứ...
      Đường 32, Xã Yên Sở, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 350 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 350 m2
      Cần bán 350m2 full đất ở, 2 MT x 10m, vị trí siêu đẹp, nằm trong làng sinh viên với nhiều nhà trọ, căn hộ chung cư mini xung quanh, tiềm năng KD, xây trọ...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 300 m2 tại Huyện Đồng Phú - Bình Phước, giá 650 tr

      650 triệu 300 m2 2,17 triệu/m2
      Đất ngay gần trung tâm TP, cư dân đông đúc, MT cách đường lộ lớn chỉ 50m.- Sổ sẵn, sang tên công chứng ngay.- Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần ủy ban ...
      Thị trấn Tân phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu đất nền tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      + mở bán DT lớn khu B1 NTP - Hoà Xuân.* Đường Thanh Lương 26.B1.124 lô 1x DT: 118,7m2 hướng Nam giá: 3tỷ4xx.* Đường Thanh Lương 27.B1.122 lô 3x DT: 117,5m2...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Thanh Lương 26, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án tại Đường Nguyễn Thị Hạnh - 6 - Tân An - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất ngay khu dân cư P. 6 - Tân An. Giá chính chủ, có nhu cầu cứ gọi trực tiếp.- Đường rộng rãi, không dính lộ giới đường nhà nước.- DT 132,5 mét ...
      Đường Nguyễn Thị Hạnh, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Đường Chu Văn An - Cần Đước - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Vừa lên đô thị, nên bán rẻ đất.Đất ở TT thị trấn Cần Đước, Long An.Đất ở MT QL50, đối diện ủy ban nhân dân Cần Đước, cách trường học, chợ 600m.Đã có sổ ...
      Đường Chu Văn An, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Bán lô đất nền 132 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 132 m2 25,76 triệu/m2
      Đất 2 MT trước và sau đường D1 tại KDC Biconsi, P. Tân Bình, Dĩ An.DT: 132 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (4,89x20 nở hậu 8,94m) 1642.Gần UB và...
      Dự án Khu dân cư Biconsi, Đường D1, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 1000 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 1000 m2
      KD thì ai cũng muốn kiếm tiền nhanh hơn.lô đất này sẽ là lựa chọn thích hợp cho ai muốn KD mà vừa muốn nghỉ dưỡng.Đất gần ngay trung tâm Bảo Lộc, có sổ...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền 120 m2 tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Tưng bừng KHAI XUÂN ĐÓN LỘC ĐẦU NĂM 2023 cùng GEM SKY WORLDEm xin thông báo chính sách KHAI XUÂN ĐÓN LỘC HẤP DẪN mang đến cho Quý KH cơ hội AN CƯ LÝ TƯỞNG...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 6780 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 6780 m2 0,2 triệu/m2
      miếng đất xã Bình An, huyện bắc bình (trồng mọi loại cây ăn trái ) , sổ hồng đường hiện hữu trên sổ + 2 MT đường hiện hữu , quy hoạch đường liên...
      Xã Bình An, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.