Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 17000 m2 tại Xã Vân Hồ - Vân Hồ - Sơn La, thỏa thuận

      Thỏa thuận 17000 m2
      - Bán 17,000 m2 đất đã có sổ trồng cây lâu năm , dễ dàng chuyển đổi lên nền thổ cưGiao thông thuận lợi, thế đất bằng phẳng giáp danh với thị trấn mộc Châu...
      Xã Vân Hồ, Vân Hồ, Sơn La

      Bán nhanh đất nền dự án 461 m2 tại Huyện Cao Phong - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 461 m2
      Chính chủ gửi bán lô đất mặt đường liên xã tại hợp phong cao phong hòa bìnhTổng dt 461m toàn bộ là đất ở ,mt 17x27mNằm tại vị trí đắc địa gần nhiều khối...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Hợp Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền 75 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      - Chính chủ gửi bán nền đất thổ cư ngay MT Tỉnh Lộ 10 cư dân đông đúc, sát bên công viên Võ Văn Tần, gần chợ, trường học, BV và khu hành chính đức hòa.-...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Phước Bình - Long Thành - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      CHÍNH CHỦ CẦN TIỀN ĐÁO HẠN BÁN RẺ mảnh đất ĐẸP, KHU ĐÔNG cư dân- Vị trí: ấp 2, Phước Bình, Long Thành, Đồng Nai- DT: 5x20, 40 thổ cư- SHR- Đất đẹp, vuông...
      Xã Phước Bình, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 54 m2 tại đường An Dương - An Dương - Hải Phòng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 54 m2 20,38 triệu/m2
      Bán 48 miếng đất Thị Trấn An Dương- Ưu tiên khách đầu tưVị trí: nằm trong lõi công nghiệp LG, Nomura cách 4-5 kilomet.Vài ph vê ga tới TT hành chính...
      Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Cần Giuộc - Long An, giá 415 triệu

      415 triệu 90 m2 4,62 triệu/m2
      Đất đẹp dễ ở dễ KD mua bán. Xung quanh có đủ tiện ích: Trường mẫu giáo Trường Bình, Cách trường cấp 2 Nguyễn Thị Bảy 300, Trạm y tế, BV đa Khoa, Chợ Cần...
      Đường Nguyễn An Ninh, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 5m tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi cần bán 01 mảnh đất thuộc KDC Long Thọ tại xã Phước An, huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai với các thông tin sau.- Thửa 129, Tờ bản đồ 29.- DT: 99,3m2.-...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 15m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc căn biệt thự 287,5 mét vuông (15m x 20m) view công viên chỉ 31,5tr/ mét vuông đường thông 30m.Gần Sông Gói 5 khu đô thị Mỹ Gia giá ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 95 m2 tại Phường Trưng Trắc - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      2 mảnh đất cần bán :95 mét vuông lô thường và 100 mét vuông lô gócbìa đỏ ccđường 19mcư dân sầm uấtchạm nhiều tiện íchbán lẻ bán gộpđang cho...
      Phường Trưng Trắc, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất nền 280 m2, mặt tiền 14m tại Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 280 m2
      BÁN ĐẤT căn biệt thự CỘT 3 + bán đất căn biệt thự cột 3 , Hồng Hải , Hạ Long , QN + lô 280m2, hướng ĐB , MT 14m, SĐCC , đường rộng vỉa hè rộng oto đỗ...
      Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất nền 7355 m2 tại Xã An Bình - Châu Thành - Tây Ninh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 7355 m2 0,55 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất DT đất 70x105m, TC 7355 mét vuông. Có 2000 mét vuông thổ cư còn lại đất trồng cây hàng năm khác.- Đường đá rộng rãi, oto...
      Xã An Bình, Châu Thành, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 1 m2 tại Xã Hòa Lộc - Hậu Lộc - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 1 m2
      Bán đất SX KD ngay cụm KCN Hậu Lộc.- DT/ 1089m2.Đất đóng thuế trả một lần, nằm ngay cụm KCN, hạ tầng đường xá khá đẹp.- cư dân khá đông tiện cho việc thuê...
      Xã Hòa Lộc, Hậu Lộc, Thanh Hóa.

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 80 m2 19,38 triệu/m2
      Vị Trí đối diện trương học DT 80 mét vuông giá 1,55 tỉ không tiếp môi giới
      Dự án Tiến Lộc Garden, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 70 m2 tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 750 tr

      750 triệu 70 m2 10,72 triệu/m2
      BÁN SUẤT NGOẠI GIAO CỦA CBCNV TẠI khu đô thị NAM PHÚC YÊN, TP PHÚC YÊN, VP - 1 Ô CHỈ 750 tr.KH quan tâm gọi ngay trực tiếp hoặc kết bạn zalo: 0967 172...
      Dự án Khu đô thị Nam Phúc Yên, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh miếng đất ngay khu công nghiệp Bàu Bàng, Binh Dương.DT 100m2 SHR, thổ cư hết đất.Đất tôi MT đường nhựa 12m, nằm ngay sát...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 300 m2 tại Thị xã Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Chính chủ cần bán 2 mảnh căn biệt thự liền nhau 600 mét vuông view trực diện hồGiá chỉ 1xtr/m2L/H chính chủ 0989 487 ***
      Dự án Khu đô thị Quảng Hồng, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nền đất tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      sang nhượng đất BT đường Tôn Thất Dương Kỵ- Vị trí : Lên nhà số 139 Tôn Thất Dương Kỵ- DT : ngang 12,04m, đất vuông vức không tóp hậu- View sông và nằm...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      - Chính chủ cần tiền gởi lại nền đất cách FPT 300m Chỉ 1.7x tỉ - Ngang 5m , dài 17,7m- Nằm ngay KDC đông đúc - liên kế TTTM, BV , trương học các cấp...-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.