Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 120 m2 tại Phường 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      - Đất khả năng sinh lời cao P. 5, Hoàng Việt, TP Mỹ Tho, Tiền Giang.- DT: 6m x 20m = 120m2 SHR.- Vị trí đất đắt địa dễ dàn tiếp cận các tiên ít và các trục...
      Đường Hoàng Việt, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Châu Phú A - Châu Đốc - An Giang, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Nằm gần các hệ thống TTTM lớn nhất khu vực như là Vincom, Coopmart,...Trường học quốc tế từ cấp 1 đến cấp 3, tiện ích mọc nhiều như là chợ, Bách Hóa Xanh,...
      Đường Đường Trường Đua, Phường Châu Phú A, Châu Đốc, An Giang

      Bán nền đất 100 m2 tại Thị xã Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Em cần thu vài nền dự án Lan Anh 2 khu vực Bà Rịa - Vũng Tàu giá Mua bán trong ngày.Giá hợp lý cọc ngay.a/c chính chủ hay nắm chủ gửi e. Kết hợp tất cả a/c...
      Dự án Lan Anh Residential, Thành phố Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất 45 m2 tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 45 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất dịch vụ phu vinh xã An Khánh Hoài Đức. Diệt tích 45 mét vuông giá chỉ 62tr/m bao thuế phí ace quan tâm L/H 0946 020 ***.Vị...
      Đường Phú Yên, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      41.2 mét vuông lô góc, hoa hậu Lai Xá, Kim ChungĐường 3m thông, gần ngay KĐT Hinode, cách đường 32 300mGiá chỉ 2.xtỉ ( x nhỏ )hotline thêm thông tin:...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 1500 m2 tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1500 m2
      Bán 1500 mét vuông đất đẹp nhất Đồng Vỡ - lối vào KDL đảm bảo giá cực rẻ thị trường.miếng đất ở view cao thoáng, nhìn hoa lá phía trước.Thế đất...
      Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 1 m2 tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 1 m2 3800 triệu/m2
      Bán Đất Vịnh Vân Phong 3,8 tỉ- DT: 1.360 mét vuông , Trừ QH 222.8 mét vuông còn 1.138 mét vuông - có 150 mét vuông đất đô thị- có 1...
      Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 170 m2 tại Xã An Lục Long - Châu Thành - Long An, giá 550 tr

      550 triệu 170 m2 3,24 triệu/m2
      Clock mới! 5 lô F0 dành cho khách đầu tư. 4 tháng công chứng.Chính chủ cần bán miếng đất MT nhựa!An Lục Long - Châu Thành - Long An.DT: 170m2 (534m).Đất...
      Xã An Lục Long, Châu Thành, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 97 m2 tại Thành phố Hải Dương - Hải Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 97 m2
      Dự án KĐT Bắc Cầu Hàn nằm ven sông Thái Bình, ngay dưới chân cầu Hàn, cách QL 1A 1 kilomet, trung tâm thành phố. Hải Dương ~ 3,5 kilomet. Khu...
      Dự án Khu đô thị Bắc Cầu Hàn, Xã An Thượng, Hải Dương, Hải Dương

      Sở hữu lô đất nền 150 m2 tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Gia đình tôi đc nhận 1 xuất đất tái định cư theo diện đc đền bù tại Quảng Châu, TP Sầm Sơn thuộc dự án Sun Gruop Sầm Sơn, Thanh Hoá.mảnh đất 150m2, MT 7m...
      Đường Nam Sông Mã, Phường Quảng Châu, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2 tại Huyện Phú Giáo - Bình Dương, giá 768 triệu

      768 triệu 80 m2 9,6 triệu/m2
      Dự án 5F ORIANNA - Phương Trường An 6Vị trí : MT DT 741, thị trấn Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương.Ngay vòng xoay Cổng xanh Bình Dương Giá TT chính thức :...
      Đường 741, Thị trấn Phước Vĩnh, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nền đất 64 m2 tại Phường Việt Hưng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 870 tr

      870 triệu 64 m2 13,6 triệu/m2
      Cần bán ô đất 3 mặt thoáng ngõ 41 Việt Hưng.- bìa đỏ 64,1 mét vuông Cách trục đường 18cũ Việt Hưng 25m.oto đỗ cửa,Cách KCN Việt Hưng 5ph chạy xe.giá...
      Phường Việt Hưng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất 85 m2 tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 2,25 tỷ

      2.26 tỷ 85 m2 26,5 triệu/m2
      Rẻ nhất hướng Tây Nam Sách.Chỉ 1.4xx tỉ (xx nhỏ xíu ạ, rẻ hơn miếng đất trong làng xa trung tâm) đã có miếng đất Nhìn sang vườn hoa cây xanh vô cùng...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Bán nhanh đất nền 145 m2 tại Đường Nguyễn Văn Dương - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 145 m2
      SHR, pháp lí rõ ràng. Bao sang tên công chứng.DT 145m2.Hạ tầng điện âm, nước máy đầy đủ, về xây dựng ở đc ngay.Khu vực cư dân sinh hoạt, KD buôn bán sầm...
      Đường Nguyễn Văn Dương, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền 7355 m2 tại Xã An Bình - Châu Thành - Tây Ninh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 7355 m2 0,55 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất DT đất 70x105m, TC 7355 mét vuông. Có 2000 mét vuông thổ cư còn lại đất trồng cây hàng năm khác.- Đường đá rộng rãi, oto...
      Xã An Bình, Châu Thành, Tây Ninh

      Bán gấp nền đất 2200 m2 tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2200 m2
      Bán nền đất rẻ nhất Phú Mãn - giá chỉ hơn 2 tr, giáp đường Tp Thành phố Hồ Chí Minh.nền đất 2200 mét vuông - 500 mét vuông đất ở, view...
      Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 2389 m2 tại Huyện Kim Bôi - Hòa Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 2389 m2 2,52 triệu/m2
      BĐS KIM BÔI HOÀ BÌNH -DT 2389  mét vuông, gồm có 400 mét vuông ONT+ CLN. -MT 40m bám sông Bôi, sâu 55m, nở hậu. -Đường rộng 10m. Cách ĐT12B =...
      Đường ĐT 12B, Xã Kim Lập, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán đất nền tại Đường Lê Hồng Phong - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 2 tỷ