Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 125 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 875 tr

      875 triệu 125 m2 7 triệu/m2
      Cần ra đi nhanh miếng đất.đc: Đường Mã Thánh, Diên Phú.DT: Ngang 6 m x 23 m.MT đường bê tông 3m - 3,5 m.Thông tin: Gần BV Diên Khánh, gần KCN, gần trung...
      Đường Mã Thánh, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 334 m2 tại Đường Vân Đồn - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 20,04 tỷ

      20.04 tỷ 334 m2 60 triệu/m2
      MT ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG - NHA TRANG - CHỈ 60 tr/m²Bán đất căn biệt thự Lô 212- khu 13 - đường Phạm Văn Đồng - khu đô thị mới Vĩnh Hoà - P. Vĩnh Hoà - Nha...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 52 m2 tại Phố Vĩnh Ninh - Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 52 m2 33 triệu/m2
      33tr/ mét vuông 52 mét vuông không lỗi đất bìa đỏ thổ nở hậu Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì, giá rẻ. 0862 859 ***.* DT: 52 mét vuông.+ Tình...
      Phố Vĩnh Ninh, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Tiến Lộc Garden, 218 m2, mặt tiền 12m , giá 5,01 tỷ

      5.02 tỷ 218 m2 23 triệu/m2
      sang nhượng đất căn biệt thự nền gốc DT 218 mét vuông.- Ngang 12 dài 18, Đông Nam.- MT đường 16m có công viên ven sông 20m.Vị trí đắc địa: Ngay...
      Dự án Tiến Lộc Garden, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 1008 m2 tại Xã N' Thol Hạ - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 1008 m2 9,53 triệu/m2
      HOT !!! Sở Hữu Ngay mảnh đất Đẹp Vị Trí Đắc Địa MT QL27 Nằm Ngay Trung Tâm ngã ba Cửa Rừngđc: Thôn Đoàn Kết, Xã N Thôn Hạ, Huyện Đức Trọng, Lâm ĐồngDT:...
      Xã N'Thol Hạ, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 2728 m2, mặt tiền 33m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 695 tr

      695 triệu 2728 m2 0,26 triệu/m2
      Bán lô xã Hồng Liêm, huyện Hàm Thuận Bắc sát bên khu du lịch sinh Thái Safari Rạng Đông.DT 2728 mét vuông giá chỉ 695 tr.Sổ sẵn bao sang tên công...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán lô đất nền 103 m2 tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 103 m2 72,82 triệu/m2
      CHỦ NGỘP NẶNG GIẢM MẠNH 👉1 tỉ 🔥🔥🔥Bán đất 3 MT, sát Đặng Văn Bi, P. Trường Thọ, Tp Thủ Đức- Đường oto.- Lô này đầu tư làm căn hộ chung cư dịch vụ,...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 474 m2, mặt tiền 19m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 184 tỷ

      184 tỷ 474 m2 388,19 triệu/m2
      Đất mặt phố Võ Chí Công DT 474 m2, MT 19m. Giá 184 tỉ.miếng đất quá đẹp làm trụ sở công ty, hiện trạng lô góc 1 mặt phố 1 mặt ngõ, sau quy hoạch là 1 mặt...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 212 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 212 m2 4,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 5x42m có 60 mét thổ cư ngay dự án Phú Mỹ Future City. Sát hồ, gần trường học, UB.Giá 1,050 tỉ.L/H 0902 791 ***
      Dự án Phú Mỹ Future City, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 650 triệu

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Đất View trung tâm thưng mại cực hot hiếm trên thị trường. LN x3 tầm nhìn đầu tư 12 tháng .DT 100m2 Giá chỉ 6xx, lỗ 300tr so với năm 2020.Trả góp...
      Dự án KĐT Center City 3, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      - Lượt ưu tiên 3 - slot ưu tiên chọn căn ưng ý cho khu dân cư THE LONG EYES - siêu phẩm mới tại Sông Thao Trảng Bom- Đất full thổ - sẵn sổ hồng - Phong...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1000 m2 1,6 triệu/m2
      Quên nhà cao cửa rộng đi, đây mới là căn nhà mà theo tôi xem xong Bạn cũng muốn làm ngay một căn ạ... Hay về với nhơn trạch làm 1 ngôi nhà vườn với DT...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 580 m2, mặt tiền 30m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 580 m2 37,94 triệu/m2
      Bán cặp đất căn biệt thự Anh Thơ thuộc khu Nam Việt Á rất gần sông và biển. Khu này công viên xung quanh. +DT: 580m2+Ngang: 30m+Hướng: hướng Đông ...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Kalong Riverside City, 100 m2 tại Móng Cái, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 100m2 full nền thổ cư KĐT Ka Long - Móng Cái - Quảng Ninh.- Cách trung tâm TP Móng Cái 1 kilomet,- Lô góc 3 mặt thoáng...
      Dự án KaLong Riverside City, Xã Hải Tiến, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Bình Tiên - 4 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      chào bán dự án GĐ 1, đường Bình Tiên - P. 4, Q. 6.- DT: 60m2 - 120m2.- giá cả thỏa thuận nền 100m2.- cư dân đông đúc, an ninh.- Gần chợ Bình Tiên, kế...
      Đường Bình Tiên, Phường 4, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay mảnh đất 100m2 khu đô thị Lakeside Bàu Tràm, Liên Chiểu.Trục đường thông + KD tốt xung quanh nhà nghỉ, quán ăn, trường mẫu giáo sầm...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 105 m2 , giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      mở bán mảnh đất ngay khu đô thị Nam Việt Á - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.MT đường Trương Công Hy, đường 7m5. Vỉa hè mỗi bên 4m.giá: 4 tỉ 3DT: 105...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Trương Công Hy, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 525 m2, mặt tiền 25m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 525 m2 22,86 triệu/m2
      Bán đất 5 lô, KĐT Phước Lý, đường Lê Hiến Mai, trục thông, siêu dài, giá rẻ T5/2023.- Số lô: 5 Lô liên kế.- DT: 25 x 21m (525 mét vuông).- Đường: MT...
      Đường Lê Hiến Mai, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!