Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 102 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 102 m2 63,73 triệu/m2
      BÁN ĐẤT LÔ K1A-16 DỰ ÁN T30 mới KDC 6BSang tên HĐ tại công tyDT 6x17 Giá 6tỷ500Khách có nhu cầu đầu tư L/H 0938 627 *** Phương (ngay chủ)
      Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 1500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Thành Long - Châu Thành - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 1500 m2
      Quy luật cuộc sống con người khi về già thì lại muốn trả lại phố thị nơi chốn phồn hoa, hào nhoáng, thị phi cuộc sống, bàn giao lại tất cả những gì làm lụng...
      Xã Thành Long, Châu Thành, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 55 m2 18,19 triệu/m2
      - nền đất có tầm tiền siêu hiếm tại trung tâm P. Hùng Vương, Q. Hồng Bàng, ô tô đỗ trước đất, ngay gần trường học, chợ, UB.- DT 54,6 mét vuông.- MT...
      Đường Trương Văn Lực, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 600 m2, mặt tiền 20m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 16 tỷ

      16 tỷ 600 m2 26,67 triệu/m2
      Đất khu dân cư Thuận Giao, P. Thuận Giao, TP. Thuận An.Đất 16 tỉ TL - 600 mét vuông (20 x 30m).Thổ cư 100 phần trăm - SHR.Hỗ trợ vay NH...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 81 m2 tại Xã Phấn Mễ - Phú Lương - Thái Nguyên, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 81 m2 14,82 triệu/m2
      Dự án siêu hot đất nền Phú Lương.Số lượng: 50 miếng đất nền DT từ 81 - 150 m2,pháp lí: bìa đỏ 100 phần trăm thổ cư, hình thức sở hữu lâu dài,Vị...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Phấn Mễ, Phú Lương, Thái Nguyên.

      Sở hữu đất nền dự án 11143 m2 tại Đường 14 - Đắk Wer - Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 3 tỷ

      3 tỷ 11143 m2 0,27 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay nền đất tại: Xã Đắk Wer, Dăk R'Lấp, Đắk Nông.+ Gần đường quy hoạch cao tốc.+ Bao quanh suối, gần QL.+ Giá 3 tỉ còn thỏa thuận...
      Đường 14, Xã Đắk Wer, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2 tại Quy Nhơn - Bình Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Mình cần bán một số nền LK05-xx phân khu 4 dự án Nhơn Hội Newcity.DT LK 5x16m. 80m2 . vị trí miếng đất nằm đối diện công viên nhật 7,4 ha. Vị trí: dự án...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Thái Lài 0919 860 *** chuyên bán đất nền bìa đỏ nằm trong quần thể sân golf Long Thành, cách ngã 2 Vũng Tàu 12 kilomet, liên kế Aqua City.liên hệ ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Bán đất p. Linh Đông 80m2 4x20 hẻm xe hơi cách Phạm Văn Đồng 300m giá 5tỉ chỉ nhỉnh 60tr/m2.- Chủ cần bán xã miếng đất đẹp chỉ nhỉnh 60tr/m2 mềm hơn giá...
      Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 172 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Phủ Lý - Hà Nam, giá 13 tỷ

      13 tỷ 172 m2 75,59 triệu/m2
      Cần bán lô căn biệt thự mặt đg Hồ Xuân Hương Khu Nam Trần Hưng Đạo - P. Liêm Chính - TP. Phủ Lý.- DT 172 mét vuông MT 10m đất vuông vức.- sp khan...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Liêm Chính, Phủ Lý, Hà Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền 3 m2, mặt tiền 30m tại Đảo Phú Quý - Bình Thuận, giá 14 triệu

      14 triệu 3 m2 4,67 triệu/m2
      CÂN BÁN 3108m2 ĐẤT MT ĐƯỜNG 27/4 khu vực xã tam thanh, huyện đảo phú quý, vị trí đắc địa, đất đc quy hoạch thương mại, khu vực đất tìm năng, thích hợp làm...
      Đường 27/4, Xã Tam Thanh, Đảo Phú Quý, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 266 m2 , giá 15 tỷ

      15 tỷ 266 m2 56,4 triệu/m2
      Bán cặp 266m2 đối diện công viên Cầu Vồng, khu phố biển Ocean Dunes.- MT 14m.- Đối diện công viên.- Cách biển 500m thuận tiện KD hotel.- bìa đỏ hoàn...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 735 tr

      735 triệu 85 m2 8,65 triệu/m2
      Cần bán miếng đất nền giá rẻ Nguyễn Hữu Trí, xã An Phú Tây, Bình ChánhVị trí đất ngay MT đường, đông cư dân, tiện ích đầy đủ xung quanh miếng ...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 108 m2 tại Thị trấn Chi Nê - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 108 m2 13,71 triệu/m2
      Sở hữu đất nền trung tâm thị trấn Chi Nê – chỉ từ 600 tr! ( 40 phần trăm TS) Dự án Chine Riverside nằm tại trung tâm thị trấn Chi Nê- là KĐT đầu tiên...
      Thị trấn Chi Nê, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 85 m2 tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Còn sót lại 5 suất ưu đãi nằm trong KDC hiện hữu, tiện ích vượt trội ngay MT Lò Lu Q. 9.- Ngay tuyến xe bus, trường học cấp 1,2,3, ĐH, siêu thị, cây xăng,...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 51 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 51 m2 82,36 triệu/m2
      Toi chính chủ cần bán nền đất 51m2Cách MT hà huy giáp 30m, Đường trước đất 12m , xây dựng tự do , gần chợ , trường cao đẳng điện lực ...Ngang 4m dài...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 72 m2 31,95 triệu/m2
      Bán đất siêu phẩm lô góc 72  mét vuông, MT 4.5 m mặt đường Cát Khê, Tràng Cát.Vị trí siêu đẹp ra đường lớn liên P., các KCN dần hình thành thì vị trí...
      Đường Cát Khê, Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Bán đất Trảng Bom, giá F0 chưa qua đầu tư giá 890 tr/nền. 100m ra trục đường lớn và 5 kilomet ra tới trung tâm hành chánh Trảng Bom.Trảng Bom lên TX là...
      Đường Xã Đồi 61, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!