Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 334 m2 tại Đường Vân Đồn - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 20,04 tỷ

      20.04 tỷ 334 m2 60 triệu/m2
      MT ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG - NHA TRANG - CHỈ 60 tr/m²Bán đất căn biệt thự Lô 212- khu 13 - đường Phạm Văn Đồng - khu đô thị mới Vĩnh Hoà - P. Vĩnh Hoà - Nha...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 76 m2, hướng Đông - Nam tại Long Xuyên - An Giang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 76 m2 34,22 triệu/m2
      Bán đất chính chủ không qua trung gian.Vị trí đường số 3 - dự án Diamond city (Mỹ Qúi) dự án hoàn thiện hạ tầng đẹp nhất tplx.DT: 4x19=76 mét vuông...
      Dự án Diamond City An Giang, Đường Số 3, Phường Mỹ Long, Long Xuyên, An Giang

      Cần bán lô đất nền 2292 m2, mặt tiền 72m tại Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 91,68 tỷ

      91.68 tỷ 2292 m2 40 triệu/m2
      ❌❤️ Đất SX KD: Lô 3 MT đường TỰ ĐỨC, TT - Huế ❤️❌💎 Dt đất: 2.292  mét vuông ( ngang rộng 72m ).🧭 Hướng: hướng Tây Bắc.• Mục đích sd: Đất SX KD.•...
      Đường Tự Đức, Phường Thuỷ Dương, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay nền đất 4980 m2, mặt tiền 50m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 4980 m2 0,91 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán ngay 4980 mét vuông đất thị trấn nam ban huyện lâm hà Cách trung tâm thị trấn 4 kilomet Cách đường nhựa 200m View thiên nhiên...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 100 m2 23,9 triệu/m2
      - Vị trí: Từ vòng xoay Liên P. di chuyển 5 ph, ngay MT Võ Chí Công, P. Phước Long B, Q. 9., giá cắt lỗ hơn so với thị trường 30-40 phần trăm , mua xây...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 140 m2 tại Đường Y Ngông - Quảng Hiệp - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 310 tr

      310 triệu 140 m2 2,22 triệu/m2
      block căn hộ 5 lô ngay đường Y Ngông rẽ vào chỉ 200m.Thằng đường Quảng Hiệp - Quảng Phú. Cách thị trấn Quảng Phú chỉ 10 kilomet, Buôn Ma Thuột...
      Đường Y Ngông, Xã Quảng Hiệp, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Bán gấp đất nền 175 m2, mặt tiền 7m tại Phường Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 175 m2 25 triệu/m2
      Dự Án Mới P. Thanh Hà Hội Dự án F0 , chỉ 30 miếng đất nền CK cao từ 3-8%Giá chỉ từ 24-28trieu/m2DT 175m2 ( 7*25)Nơi đây sẽ là khu phố thương mại sầm uất...
      Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 126 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,33 tỷ

      10.34 tỷ 126 m2 82 triệu/m2
      - mảnh đất thuộc dự án công ty Điền Phúc Thành. Nằm MT đường D6 cách đường Liên P. chưa tới 100m. Nằm MT đường 20m khu dân cư đông đúc, tiện KD và vị trí...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 138 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vĩnh Phú - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 138 m2
      Gia đình cần bán ngay miếng đất thuộc khu dân cư Vĩnh Phú 1 - Thuận An - Bình Dương gấp trong tuần này để giải quyết công việc cuối năm.- DT: 6x23m...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 10 m2 tại Đường Sóng Thần - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 47 triệu

      47 triệu 10 m2 4,7 triệu/m2
      Bán đất KCN Sóng Thần 3 DT 1 ha đến 30 ha giá 4,7 tr/ mét vuông chính CĐT.ĐC KCN Sóng Thần 3, P. Phú Mỹ, TP mới Bình Dương.call ngay 0348 222 *** Mr....
      Khu công nghiệp Sóng Thần 3, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 2269 m2, mặt tiền 34m tại Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 2269 m2 0,71 triệu/m2
      Phù hợp nhu cầu nghỉ dưỡng, KD homestay, pháp lí rõ ràng, giá đầu tư F0.- DT: 2269m, có 34m MT.- Vị trí: Thôn 16 Lộc Thành, cách QL 55 chỉ 2  kilomet,...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      L
      Quỳnh Quỳnh Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 580 m2, mặt tiền 30m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 580 m2 37,94 triệu/m2
      Bán cặp đất căn biệt thự Anh Thơ thuộc khu Nam Việt Á rất gần sông và biển. Khu này công viên xung quanh. +DT: 580m2+Ngang: 30m+Hướng: hướng Đông ...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 120 m2 35 triệu/m2
      Vừa qua cầu Hòa Xuân rẻ trái mảnh đất đường 7m5 sát Nguyễn Phước Lan thuộc đảo 1 Hòa Xuân mà giá chỉ 35tr/m2 không có lô thứ 2 giá này, vị trí lại cực đẹp...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Đất lô 14 tuyến 2 Lê Hồng Phong thông ra Ngô Gia Tự (B408) L/H 0917 696 ***DT: 60m (ngang 4m) - Hướng: Đông BắcGiá bán: 76 tr/m (có thỏa...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bán nền đất 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 99 m2 48,49 triệu/m2
      Bán Nền Đường D10 khu dân cư Hồng Loan, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TPCT.- DT: 5,5 x 18 = 99m2.- pháp lý: ODT.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Lộ giới: 30m.-...
      Dự án KDC Hồng Loan, Đường D10, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 80 m2 43,63 triệu/m2
      - Vị trí:+ Sau lưng SC VivoCity, Tân Phong, Q. 7.- Tiện ích:+ cư dân xung quanh đông đúc, mua bán sầm uất, KD đầy đủ các mặt hàng.+ Cơ sở hạ tuần hoàn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 681 triệu

      681 triệu 81 m2 8,41 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.- Quy mô tổng thể: 80 hec ta.- Vốn đầu tư: 85 tr đô.- CĐT: Tập Đoàn địa ốc Cát Tường.- Vị trí: Trung tâm hành chính Tỉnh Hậu Giang.Tiện...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh nền đất 140 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 140 m2 78,58 triệu/m2
      Bán đất xây Villa.DT 7x20 có sổ sẵn, xây nhà ngay.Khu Thạnh Mỹ Lợi.Đảm bảo trong khu vực không có lô khác nào giá này.Giá quá hời chỉ 11 tỉ, tính ra chỉ...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!