Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 70 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 70 m2 271,43 triệu/m2
      bán nhanh 70 mét vuông đất mặt phố Nguyễn Khang, 2 mặt phố, vỉa hè oto dừng đỗ, KD sầm uất, giá 19 tỉ.Thửa đất 2 mặt phố, vỉa hè rộng, oto dừng đỗ,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 180 m2 tại Đường Thống Nhất - Phước Hội - La Gi - Bình Thuận, giá 650 tr

      650 triệu 180 m2 3,62 triệu/m2
      DT đất: 180m (6m x 30m).giá 650 trnền đất vuông vắn nằm cạnh MT đường Thống Nhất, thoáng mát, yên tĩnh, nền thổ cư 100 phần trăm.Vị trí: Nằm ngay...
      Đường Thống Nhất, Phường Phước Hội, La Gi, Bình Thuận

      Bán nền đất 80 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 80 m2 28,2 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu mảnh đất tại Dragon Pearl – Đức Hòa, vị trí giáp Thành phố Hồ Chí Minh, mức giá còn thấp so với khu vực lân cận, tiềm năng tăng giá rõ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhanh lô đất nền 2 m2, mặt tiền 23m tại Xã Thanh An - Hớn Quản - Bình Phước, giá 830 triệu

      830 triệu 2 m2 415 triệu/m2
      miếng đất sào 1400m2 có tận 200m2 nền thổ cư ngay KDC đường thông MT đường bê tông sổ hồng riêng sẵn.Kế bên có thêm 1 miếng đất sào 1093m2 ngang đẹp...
      Xã Thanh An, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán đất nền 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 78 m2 14,75 triệu/m2
      77,6m2 ngang 6m Vĩnh Trung full thổ cư. Cách đường 23/10 tầm 50m. Giá 1,15 tỉ. Call 0931 601 ***
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Nguyễn Vương Hoàng Luân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Yên Bái - Yên Bái, giá 3,12 tỷ

      3.13 tỷ 125 m2 25 triệu/m2
      chào bán quỹ mảnh đất nhà phố thương mại mặt đường Âu Cơ, thuộc khu trung tâm hành chính mới Yên Bái trên trục đại lô Âu cơ 40m kết nối Cao Tốc thành ...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2 tại Xã Gia Tân 2 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Siêu phẩm miếng đất ngay MTĐ QL50, TT Cần Đước, Cần Đước, Long An. Nằm ngay vị trí trung tâm, khu đất vuông vức, thuận lợi cho việc đầu tư sinh lời cũng...
      Xã Gia Tân 2, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán đất nền 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Nghi Phú - Vinh - Nghệ An, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 133 m2 36,1 triệu/m2
      nền đất siêu hiếm thuộc khu Dự Án Gold 6 Nghi Phú!DT: 133m2.Bám đường 30m cực đẹp.KĐT toàn căn biệt thự, villa cao cấp.Gần khu vực công an tỉnh và BV...
      Dự án Khu đô thị Nghi Phú, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp đất nền 2300 m2 tại Đường 361 - Đại Đồng - Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 2300 m2 4,57 triệu/m2
      Bán lô góc siêu to khổng lồ mặt đường 361 đại đồng kiến thuỵ (đường rộng 21m - ngõ bên cạnh 5m) xe cont tránh nhau.DT 2300m2 trong đó có 288m2 đất bìa thổ...
      Đường 361, Xã Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 91,80000305175781 m2 tại Xã Tiền Phong - Ân Thi - Hưng Yên, giá 2,06 tỷ

      2.07 tỷ 91,81 m2 22,46 triệu/m2
      Đất nền tại thủ phủ công nghiệp Ân Thi, Hưng Yên chỉ 2x tr/m² hạ tầng đẹp cư dân hiện hữu đông đúc.Vị trí đắc địa: 1. Ngay sát khu công nghiệp Ân...
      Đường ĐT 200, Xã Tiền Phong, Huyện Ân Thi, Hưng Yên

      Cần bán đất nền 75 m2 tại Đường ĐT 747 - Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 75 m2 18,14 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 miếng đất 75m2 KDT Tân Long 1,2. vị trí đẹp giá ngợp.khu dân cư nằm ngay BV mới tân uyên - trung tam TX di chuyển đi các tiện ích: Trương...
      Dự án KĐT Tân Long, Đường ĐT 747, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2 tại Quy Nhơn - Bình Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Mình cần bán một số nền LK05-xx phân khu 4 dự án Nhơn Hội Newcity.DT LK 5x16m. 80m2 . vị trí miếng đất nằm đối diện công viên nhật 7,4 ha. Vị trí: dự án...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng nền đất 160 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 160 m2 10,32 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp Thôn Lệ Sơn 1 Xã Hoà Tiến Huyện Hoà Vang TP Đà Nẵng.DT 160 mét vuông ngang 10m.Đường trước nhà 4m. oto ra vào thoải mái.Giá...
      Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 3 m2, mặt tiền 30m tại Đảo Phú Quý - Bình Thuận, giá 14 triệu

      14 triệu 3 m2 4,67 triệu/m2
      CÂN BÁN 3108m2 ĐẤT MT ĐƯỜNG 27/4 khu vực xã tam thanh, huyện đảo phú quý, vị trí đắc địa, đất đc quy hoạch thương mại, khu vực đất tìm năng, thích hợp làm...
      Đường 27/4, Xã Tam Thanh, Đảo Phú Quý, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      Còn một lô MT đường QH30m và đường nhựa 10m.Em ra hàng cho khách đầu tư, kẹt dòng vốn nên cần bán lại.Đất nền sổ riêng thổ cư.MT đường 30m.DT 150m2 (ngang...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Quang Trung, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 110 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Mê Linh - Hà Nội, giá 17 triệu

      17 triệu 110 m2 0,16 triệu/m2
      đc: xóm 3 Đông Cao. Tráng Việt .Mê Linh TP Hà Nội - DT 110 mét vuông, MT 4.5m, giá chỉ 16tr/ mét vuông.- Khu đất vuông vức, 2 MT. dân dân cư...
      Xã Tráng Việt, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 90 m2 28,78 triệu/m2
      Nằm cách đường Phan Văn Hớn 200mNằm gần coopmart Phan Văn Hớn, nhà hàng, quán ăn, quán coffee.cư dân đông đúc, buôn bán sầm uất.Di chuyển ra MT Trường...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 811 triệu

      811 triệu 85 m2 9,55 triệu/m2
      Bán đất Thôn Phú Hậu - Suối Hiệp - huyện Diên Khánh.DT: 85,4 mét vuông full thổ, ngang 5m.Lô góc 2 MT đường.Đông Nam.Đường thông hiện trạng 6m, quy...
      Thôn Phú Hậu, Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!