Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Bán đất Trảng Bom, giá F0 chưa qua đầu tư giá 890 tr/nền. 100m ra trục đường lớn và 5 kilomet ra tới trung tâm hành chánh Trảng Bom.Trảng Bom lên TX là...
      Đường Xã Đồi 61, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 10 m2, mặt tiền 90m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Thừa - Long An, giá 35 tỷ

      35 tỷ 10 m2 3500 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay ẤP 3 TÂN THÀNH THỦ THỪATôi chính chủ cần bán ngay 1 mẫu ( 10.000 mét vuông)Đất trồng cây cao ráo làm trang trại phù hợp, có...
      Đường ĐT 818, Xã Tân Thành, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Yên Bái - Yên Bái, giá 3,12 tỷ

      3.13 tỷ 125 m2 25 triệu/m2
      chào bán quỹ mảnh đất nhà phố thương mại mặt đường Âu Cơ, thuộc khu trung tâm hành chính mới Yên Bái trên trục đại lô Âu cơ 40m kết nối Cao Tốc thành ...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Cần bán gấp lô đất nền 110 m2 tại Đường Hà Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 110 m2 55 triệu/m2
      Chủ không dùng, muốn bán nền đất KD trục đường 24m Quang Minh Mê Linh+ Vị trí đẹp, cách khu công nghiệp và đường 100 Mê Linh 1 kilomet, xe 45 chỗ có...
      Đường Hà Phong, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nền đất 11000 m2, mặt tiền 200m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 11000 m2 0,28 triệu/m2
      CẦN BÁN miếng đất XÃ KHÁNH PHÚ, GIÁP SÔNG 200M11.000m2 QH Thổ cư giáp Sông 200m Vị trí: đường ô tô vào tận đất +Gần chợ trường Happy vilage, uỷ ban xã...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Bán đất đấu giá khu vực Đồng Mai. DT 70 mét vuông, MT rộng 5m. Đường trước nhà rộng 12m. Đông Nam. Cách QL6 300m, gần trường cấp 1 Đồng Mai 1, Chợ...
      Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền 437 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 790 tr

      790 triệu 437 m2 1,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất MT đường nhựa 12m , giáp QL 22B Tây Ninh , KDC đông đúc , cách chợ dân sinh 100m , thuận tiên KD mua bán , làm nhà vườn ở . DT...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất nền 75 m2 tại Đường ĐT 747 - Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 75 m2 18,14 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 miếng đất 75m2 KDT Tân Long 1,2. vị trí đẹp giá ngợp.khu dân cư nằm ngay BV mới tân uyên - trung tam TX di chuyển đi các tiện ích: Trương...
      Dự án KĐT Tân Long, Đường ĐT 747, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2 tại Quy Nhơn - Bình Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Mình cần bán một số nền LK05-xx phân khu 4 dự án Nhơn Hội Newcity.DT LK 5x16m. 80m2 . vị trí miếng đất nằm đối diện công viên nhật 7,4 ha. Vị trí: dự án...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 10m tại Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 120 m2 10,09 triệu/m2
      miếng đất vuông vức Đẹp,MT Cực Rộng,oto Vào Đất,Gần Chợ Và KĐT Phú Mỹ Hưng-DT:120m-Mặt:10m-Gần Các KĐT Lớn Như Phú Mỹ Hưng,Khai Sơn.......-cư dân...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 3 m2, mặt tiền 30m tại Đảo Phú Quý - Bình Thuận, giá 14 triệu

      14 triệu 3 m2 4,67 triệu/m2
      CÂN BÁN 3108m2 ĐẤT MT ĐƯỜNG 27/4 khu vực xã tam thanh, huyện đảo phú quý, vị trí đắc địa, đất đc quy hoạch thương mại, khu vực đất tìm năng, thích hợp làm...
      Đường 27/4, Xã Tam Thanh, Đảo Phú Quý, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền 110 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Mê Linh - Hà Nội, giá 17 triệu

      17 triệu 110 m2 0,16 triệu/m2
      đc: xóm 3 Đông Cao. Tráng Việt .Mê Linh TP Hà Nội - DT 110 mét vuông, MT 4.5m, giá chỉ 16tr/ mét vuông.- Khu đất vuông vức, 2 MT. dân dân cư...
      Xã Tráng Việt, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 51 m2 tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 51 m2 82,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 51 mét vuông.Cách MT Hà Huy Giáp 30m.Đường trước đất 12m, xây dựng tự do, gần chợ, trường cao đẳng điện lực...Ngang 4m dài...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 59 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 59 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp lô đất 59m2 tại Cổ Điển Hải Bối Đông Anh HN.Đã có sẵn nhà c4 đang cho thuê.Đường trước đất rộng 6m ngõ thông.Cách 30m đến Trường...
      Đường Cổ Điển, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 80 m2 33,5 triệu/m2
      Bán đất MT Kiều Oánh Mậu, Liên Chiểu.- DT 5x16m, 80 mét vuông.- Đường 7,5m lề 3m.- Hướng Bắc mát mẻ.- Khu dân trí cao, an ninh. Cách 200m đến bến xe...
      Đường Kiều Oánh Mậu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 200 m2, mặt tiền 6m tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 200 m2 20,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố đường Trần Hưng Đạo Quảng Nam ( Dt607)Gần ĐH nội vụGần cấp 1 và mẫu giáoCách KCN điện điện ngọc 1 kilomet
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Đất MT đường nhựa xã Hưng Long, HCM.Vị trí ngay UB Hưng Long, trước đất nhìn ra trường học luôn.DT: 5 * 18.giá: 2 tỉ 600 tr có thỏa thuận.call ngay: 0903...
      Đường Hương Lộ 11, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 110 m2 tại Đường Quốc Lộ 12B - Yên Trị - Yên Thủy - Hòa Bình, giá 195 triệu

      195 triệu 110 m2 1,78 triệu/m2
      CHỈ 195 tr. 110 mét vuông 78M ĐẤT Ở, SẴN sổ hồng riêng CÔNG CHỨNGMT 5M, CÁCH ĐƯỜNG QL 12B CHỈ 300MCÁCH THỊ TRẤN HÀNG TRẠM 10 ph LÁI XEĐƯỜNG TRƯỚC...
      Đường Quốc Lộ 12B, Xã Yên Trị, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!