Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Bình Nhâm - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      MT BN39 kéo dài, thông từ Nguyễn Hữu Cảnh qua Bình Nhâm 19, đường oto thông, còn nền đất xây nhà quá chừng đẹp luôn ah! Đường betong 5m cao ráo, cống...
      Đường Bình Nhâm 39, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Bắc tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ em bán lk9 đối diện trung tâm thương mại khu A dự án Cienco5 Mê LinhDT đất 100m, MT 5m, hướng bắc đường rộng 15,5m, vỉa hè rộng 4.5mvị trí cực...
      Đường 23, Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán lô đất nền 1 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      bán ngay nền đất 2 MT TRƯỚC SAU, mặt trước là đường NGUYỄN HỮU THỌ, mặt sau là đường NGUYỄN TRÁC, thuộc Q. HẢI CHÂU, TP ĐÀ NẴNG.* nền đất có đặc điểm như...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      Đón sóng đầu tư đất nền Mê Linh, đường Vành Đai 4 chuẩn bị thi công, trường đại học tài chính đi vào hoạt động, hàng loạt các dự án lớn ở Mê Linh chuẩn bị...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 328 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 328 m2 21,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 328m full xây dựng măng lin- P. 7 gần khu lý nhã kỳ- tp đà lạtDT 328m full xây dựngĐường oto 4m tận đấtHướng tâySổ riêng xây dựng...
      Đường Măng Lin, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Trương Thị Lệ Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 140 m2 tại Đường Y Ngông - Quảng Hiệp - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 310 tr

      310 triệu 140 m2 2,22 triệu/m2
      block căn hộ 5 lô ngay đường Y Ngông rẽ vào chỉ 200m.Thằng đường Quảng Hiệp - Quảng Phú. Cách thị trấn Quảng Phú chỉ 10 kilomet, Buôn Ma Thuột...
      Đường Y Ngông, Xã Quảng Hiệp, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng nền đất 35 m2 tại Đường Quang Trung - Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 35 m2 34,29 triệu/m2
      - Vị trí ôtô vào đất, cách bến xe Buyzt 40m. Thuận tiện cho các bạn trẻ làm việc tại Hà Đông, Thanh Xuân, Nam Từ Liêm, Đống Đa...- miếng đất rất đẹp, vuông...
      Đường Quang Trung, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 150 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 150 m2 120 triệu/m2
      - MT ngang 20 dài 12. oto đậu thoải mái.- Lô góc 2 MT. KD cực tốt.- Khu Vip căn biệt thự cạnh khu căn hộ cao cấp CBD.- sổ hồng riêng chỉnh chu, hình...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 100 m2 23,9 triệu/m2
      - Vị trí: Từ vòng xoay Liên P. di chuyển 5 ph, ngay MT Võ Chí Công, P. Phước Long B, Q. 9., giá cắt lỗ hơn so với thị trường 30-40 phần trăm , mua xây...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Định Quán - Đồng Nai, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 150 m2 7 triệu/m2
      Vị trí đẹp, view thoáng, cách chợ đêm 500m, đường mở nhiều theo quy hoạch, bê tông 6m, cây xanh điện, nước có sẵn, SHR có sẵn.Thích hợp đầu tư và định cư.
      Thị trấn Định Quán, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 9m tại Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      + Vị chí đất nằm trung tâm Thanh Trì kết nối Thanh Xuân, Hà Đông với vô vàn tiện ích. cư dân sầm uất, TMDV rất phát triển. Đặc biệt gần nhiều tòa văn phòng...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất nền bìa đỏ 100 mét vuông, MT 10m sâu 10m đất vuông đẹp - cách hồ Đại Lải 400m.- Vị trí: Đất phân lô băng 2 đường Trường Chinh...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 6m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 850 triệu

      850 triệu 145 m2 5,87 triệu/m2
      Đất ở Đô Thị trong lòng Thị Trấn Nam Phước - Ngay QL Hùng Vương (có sổ sẵn)====== 0903 265 ***0986 194 *** ======== DT linh hoạt: 105 mét vuông -...
      Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 150 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 150 m2 120 triệu/m2
      - MT ngang 20 dài 12. oto đậu thoải mái.- Lô góc 2 MT. KD cực tốt.- Khu Vip căn biệt thự cạnh khu căn hộ chung cư cao cấp CBD.- SHR chỉnh chu, hình đất...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 38 m2 tại Đường Phú Lương - Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 38 m2 35,53 triệu/m2
      Bán đất Phú Lương, Hà Đông, 38m2 gần trường Tiểu học+2 giá chỉ 1.35 tỉ - Cần bán lô đất thổ cư phố Phú Lương P. Phú Lương Q. Hà Đông, vị trí gần trường ...
      Phố Phú Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Dương Hồng Garden House, 80 m2 tại Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      khu dân cư Dương Hồng, Bình Hưng, Bình Chánh, MT Nguyễn Văn Linh.- Vị trí: MT đường Nguyễn Văn Linh, gần Mizuki Park.- Khu vực cư dân có sẵn, dân trí...
      Dự án Dương Hồng Garden House, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 54 m2, mặt tiền 4m tại Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 54 m2 33,15 triệu/m2
      Bán mảnh đất duy nhất trung cư Hộ Phụ Xi Măng, Đồng Thái, An Dương 54m giá 1,79 tỉ liên hệ ngay 0979 087 ***Xung quanh đầy đủ tiện ích dân sinhGần...
      Đường An Kim Hải, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 96 m2 tại Bãi Bông - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 96 m2 21,88 triệu/m2
      HOMIE CITY – TP SỐNG ĐỘNG 365 NGÀY TẠI PHỔ YÊN“Nếu ai cũng xứng đáng sống tốt hơn mỗi ngày, thì đô thị tương lai phải là nơi cuộc sống thăng hoa từng khoảnh...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Bãi Bông, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!