Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 920 tr

      920 triệu 60 m2 15,34 triệu/m2
      Lô góc đẹp như mơ tại trung tâm xã Quảng thanh Cách đường 352 chỉ vài bước chân⛹️⛹️👉 Chỉ cần nhìn là mê luôn👋 Đầu tư hay ở đều rất OK👉 Chỉ với...
      Xã Quảng Thanh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 103 m2 tại Xã Nghĩa Trung - Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 550 tr

      550 triệu 103 m2 5,34 triệu/m2
      Đất An Hà 1 xã Nghĩa Trung chính chủ.+ DT hơn 100m2 đất ở hoàn toàn.+ Đường bê tông 3m thông ra đường Lê Quý Đôn.+ cư dân ở xung quanh đông đúc.+ SHR để ở...
      Xã Nghĩa Trung, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phổ Yên - Thái Nguyên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      chào bán khu chợ đêm, phố đi bộ tại dự án khu đô thị Việt Hàn TP. Phổ Yên.khu đô thị Việt Hàn trung tâm TP Phổ Yên, Cạnh Samsung giá rẻ bìa đỏ trao...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường Phạm Văn Đồng, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán nhanh lô đất nền 6 m2, mặt tiền 35m tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 6 m2 1250 triệu/m2
      Suối Tân Cam Lâm quy hoạch 100 phần trăm thổ cư.giá 1,27 tr/m2 (rẻ hơn khu vực 700k/m2).DT tổng 5902m2, ngang 35m dài 164m. vuông vức. Hiện trạng...
      Xã Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      Đất KQH sợi Thuỷ Lương 1 tỉ 6.Vị trí: Đường QH rộng 13,5m, cạnh trung đoàn Cơ Động, trường học, UB.S đất: 150m2 (6mx25m) Đông Nam.giá: 1 tỉ 6 chốt.contact...
      Phường Thủy Lương, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: Dự án nằm liên kế khu căn biệt thự Jamona, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- Xung quanh đầy đủ các tiện ích: Siêu thị, chợ Phước Bình, BV, công viên,...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 12m tại Thành phố Tân An - Long An, giá 2,23 tỷ

      2.23 tỷ 90 m2 24,78 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất thổ cư đs 3 Khu Tái Định Cư Đồng Tâm, P. 6, tp Tân An, Long An- DT: 4.5 x 20m (90m2)- Giá: 2 tỉ 230 tr thỏa thuận- gọi ngay:...
      Dự án Idico Tân An, Tân An, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 42 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 42 m2 29,77 triệu/m2
      Đất SHR rẽ nhất TP Thuận An bán ngay mảnh đất An Phú 20 TP Thuận An Bình DươngHình ảnh thực tế giá chỉ 1ty2xxliên hệ 0769 528 *** xem đất nhanh còn kịp ạ
      Đường An Phú, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 86 m2, mặt tiền 4m tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 86 m2 30,82 triệu/m2
      [ khu dân cư PHÚ HỒNG KHANG, PHÚ HỒNG ĐẠT ] - Bình Chuẩn, Thuận An- DT: 86.4 mét vuông ( ngang 4m)- giá: 2 tỉ 650- Thổ cư: 100%- Hướng: Tây- Đường...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 105 m2 , giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 105 m2 43,34 triệu/m2
      Rẻ! nền đất đẹp Trương Công Hy, Nam Việt Á.DT: 105 mét vuông (ngang 5x21m).Lề 4m, đường 7.5m.View công viên thoáng đẹp.pháp lí chuẩn, sẵn sàng giao...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Trương Công Hy, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1604 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 950 triệu

      950 triệu 1604 m2 0,6 triệu/m2
      Giá chỉ 950 tr - Sở hữu ngay vườn bưởi DT 1604m2, QH thổ cư 100 phần trăm, giáp suối ôm trọn sau đất cực đẹp.- Vị trí: Xã Sông Cầu - Huyện Khánh Vĩnh...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Sở hữu ngay mảnh đất full thổ sát TT Bảo Lộc.- DT từ 100 - 200 mét vuông nền thổ cư mua về lên nền nhà ngay luôn.- Nằm ngay trục đường nhựa chính,...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 201 m2 tại Thắng Tam - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 201 m2 181,6 triệu/m2
      giá tính đất, vị trí đẹp xây cao tầng KD hotel, đi bộ ra biển chỉ vài bước chân.Khu đồng bộ hotel cao cấp, tập trung lượng khách du lịch đông nhất!- Giá:...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 183 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 183 m2 21,86 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT KD P. Trảng Dài gần cây xăng 26 cách đường Đồng Khởi 1 sẹc 100m.- DT: 5m x 34m nở hậu 5,8m tổng 183m2.- Sổ riêng 100 phần trăm thổ cư...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 148 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 30 tỷ

      30 tỷ 148 m2 202,71 triệu/m2
      Bán nền đất hẻm Trần Phú, Lộc Thọ, Nha Trang.DT 148 m2, MT rộng 6.8m.Đất hướng Đông, cách Trần Phú 30m, đường bê tông 5m, khu trung tâm sầm uất.Mặt sau...
      Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 300 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 850 triệu

      850 triệu 300 m2 2,84 triệu/m2
      nền thổ cư 100m ngay KCN.Xung quanh là các công ty, nhà máy, xí nghiệp.Đường 12m thông tuyến QL 14.Giá bán gấp 850 tr, bao xem đất.hotline cháu: 0964...
      Xã Minh Lập, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 56 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 56 m2 58,04 triệu/m2
      Vị trí: Cách ngã 4 đại lộ Võ Văn Kiệt- Hồ Học Lãm 500m.Tiện di chuyển qua các Q. trung tâm TP: Q. 1,2,5,6,10,...DT : 56 mét vuông (4m14m)Đường...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 152 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 152 m2 42,77 triệu/m2
      Chính chủ Bán lô góc hoa hậu SH 37 - 01 và SH37 - 02 dự án Green Dragon City Cẩm Phả, cách bãi biển nhân tạo chỉ 120m.- DT: 151,6  mét vuông.- Vị trí...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!