Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      Bán nền trục chính trường Lái Chiến Thắng khu Nông Thổ Sản.Giá 4.5 tỉ.- DT 5x24.- Lộ 10m (dự mở 27m).- Lề 10m.- Đông Nam.- SHR.Từ trục chính cổng Nông Thổ...
      Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 5m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 64 m2 41,41 triệu/m2
      2tỉ650 bán đất MT đường D1 khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 64m2 thổ cư: 100 phần trăm (4,5x14m).Gần chợ Thông Dụng, cách đường...
      Dự án Icon Central, Đường D1, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 19m tại Huyện Đồng Phú - Bình Phước, giá 499 tr

      499 triệu 150 m2 3,33 triệu/m2
      Bán đất giá rẻ, MT đường 19m nhựa, thổ cư, gần khu công nghiệp, chợ, trường học, siêu thị Coopmart, Bách Hóa Xanh, điện, nước đầy đủ, ngay đường hồ Suối...
      Thị trấn Tân phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nền đất 40 m2 tại Phố Khương Hạ - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      + Nhà ngõ 29 Khương Hạ, DT 40 mét vuông.+ MT 6m, đường trước nhà 2m.+ Phù hợp xây nhà ở hoặc làm căn hộ chung cư dịch vụ.+ Sổ đẹp vuông văn, sẵn...
      Ngõ 29, Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 160 m2 20,63 triệu/m2
      Đất năm 2023 nhưng bán giá của năm 2018.Chủ đất bán miếng đất để giải quyết công nợ cuối năm,Vị trí: căn hộ góc, sau lưng là công viên và sân tenis, bên...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 330 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 756 - Hớn Quản - Bình Phước, giá 630 triệu

      630 triệu 330 m2 1,91 triệu/m2
      bán gấp miếng đất 330m2 100m2 thổ cư. SHR.Nằm ngay KP2 TT Tân Khai. Hớn Quản.Đất ở đô thị. Xây dựng tự do.Giá chỉ 630 tr.Với anh chị chưa đủ TC chỉ cần...
      Đường ĐT 756B, Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán nền đất 48 m2, mặt tiền 4m tại 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 48 m2 133,34 triệu/m2
      Đất MT đường Nguyễn Phúc Chu, Q. Tân Bình.Đất đẹp, nằm gần cổng 2 sân bay TSN.Đường rộng: 20m.DT 4x12.giá thỏa thuận: 6tỷ4.call ngay: 0903 323 ***Tâm,...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 70 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      * Vị trí: QL 13, P. Bình Hòa, TP Thuận An, Bình Dương.* DT: 70m2 (ngang 5m dài 14m) vuông vắn như tờ giấy A4.* Full thổ cư 100 phần trăm, bao giấy ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 8m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Vùng Trũng giá tại Hoà Lạc.TĐC Bình Yên, full thổ cư, đường nhựa aphan rộng 9m, vỉa hè mỗi bên 4,5m. Cạnh trường Đại học FPT, đại học Khoa Học Công Nghệ,...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền 206 m2, mặt tiền 6m tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 206 m2 12,63 triệu/m2
      Cần bán lô Suối Đá đường Suối Tiên thông qua hẻm Ngọc Duyên Ra đường 3/2 " Tuyến Tránh" , TP Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang. - DT: 6x36m = 206m2, Có 36m2 thổ...
      Đường Suối Tiên, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng đất nền 350 m2, mặt tiền 17m tại Thành phố Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 350 m2 19 triệu/m2
      DUY NHẤT LÔ căn biệt thự XUẤT NGOẠI GIAODT: 350m vuông vức MT: 17,5m x 20mGiá siêu ưu đãi chỉ: 19tr/mNằm trong block căn hộ ngoại giao đặc biệt của...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Chưa đến 5 tỉ bạn đã sở hữu miếng đất đô thị khu đấu giá hướng Tây Bắc Lễ Pháp Tiên Dương, Đông Anh. contact: 0924 082 ***- Phía trước mặt là đường Võ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Bắc tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1.7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      /-share /-share THE MANSION HỘI AN - ĐẤT VÀNG bất động sản NGAY CẠNH PHỐ CỔ HỘI AN- CĐT: Công ty CP Phát triển Nông nghiệp SG Thành Đạt.- Vị trí: Phía bắc...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 119 m2, mặt tiền 12m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 119 m2 12,86 triệu/m2
      Vì sắp tới ngày đáo hạn NH do khoản tiền lớn không thể xoay kịp đc, chú tôi quyết định bán lô đất tâm huyết để giải quyết, chấp nhận bán lỗ, mua bán ngay,...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 133 m2 tại Bông Trang - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 133 m2 12,64 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất siêu phẩm mini 2 MT QL 55 xã Bông Trang, LK thị trấn Phước Bửu, xã Bưng Riềng, biển Hồ Cốc, Haồ Tràm.DT: 4x33m (40m2 thổ cư).MT...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bông Trang, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu dân cư Phong Phú 5, 81 m2, mặt tiền 4m , thỏa thuận

      Thỏa thuận 81 m2
      Bán nền đất MT đường Số 15 khu dân cư Phong Phú 5.DT - 4.5m x 18m - 81 mét vuông - xây tự do.Từ bến xe q8 QL 50 xuống tới đường Số 10 là tới...
      Dự án KDC Phong Phú 5, Đường 15, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất MT đường 7m5 Bùi Giáng sạch đẹp.DT: 89,9 mét vuông (ngang 5m).Hướng: hướng Đông Bắc.KDC đông đúc, gần trường học,
      Đường Bùi Giáng, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 6m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 62 m2 17,75 triệu/m2
      Em đang có miếng đất ở Cổ Đông, Hòa Lạc đã có sổ, công chứng ngay, 100 phần trăm thổ cư.62 mét vuông, MT 6,5m, vuông vức.Gần trường FPT, Đại ...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.