Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 4 m2 tại Xã Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1 triệu

      1 triệu 4 m2 0,25 triệu/m2
      Đất của tôi hiện có sẵn Thanh Long hơn 2200 trụ.+ Nhà cửa cư dân đông, điện, nước có sẵn.+ anh/chị đi oto vào thoải mái.+ Từ đất di chuyển tới Mũi Né, sân...
      Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án tại Đường ĐT 786 - Lợi Thuận - Bến Cầu - Tây Ninh, giá 810 tr

      810 triệu 0 m2
      Đầu tư sinh lợi vượt kỳ vọng đón cao tốc Tp. Thành phố Hồ Chí Minh Mộc Bài. Kết nối Tp. Thành phố Hồ Chí Minh theo Tây Bắc theo trục Tân Bình, Bình...
      Đường ĐT 786, Xã Lợi Thuận, Bến Cầu, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 200 m2 tại Đường 3 - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      Bán cặp nhà mặt tiền liên kế KDC Kim Sơn DT 5x20m mỗi nền. bìa đỏ chính chủ. Giá 14 tỉ /nền.L/H 0933 555 ***
      Dự án Kim Sơn, Đường 3, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 360 m2 tại Đường Mỹ Phước 4 - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 360 m2 3,62 triệu/m2
      Bán đất nền thuộc dự án Mỹ Phước 3, 4 với giá siêu mềm nhất thị trường, thủ tục đơn giản, TT một lần. Hỗ trợ mua vay với NH với khách mua đất. Hỗ trợ rút...
      Dự án Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 61 m2 55,74 triệu/m2
      Đất kiệt oto 5m đường nhựa Tiểu La, Q. Hải Châu.DT 61m2, ngang 5.14m.Tây Bắc.Giá 3.4 tỉ.Gọi 0901 163 *** Tiến.
      Đường Tiểu La, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 8m tại Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 108 m2 100,93 triệu/m2
      Đất đẹp khu vực Hoàng Hoa Thám, Thụy Khuê, Liễu Giai, Văn Cao...Đất khổ đẹp, nở hậu nhẹ, rất thích hợp xây để ở hoặc căn hộ mini dòng tiền ổn định.Đường...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Biệt thự Đông Hùng Thắng, 368 m2, mặt tiền 15m , giá rẻ

      Thỏa thuận 368 m2
      Bán đất căn biệt thự Đông Hùng Thắng gần Cua Vàng.+ Bán đất căn biệt thự Đông Hùng Thắng, Bãi Cháy, Hạ Long.+ Lô 367,5 mét vuông, MT 15m, Hướng N,...
      Dự án Đông Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền dự án 55 m2 tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 55 m2 33,64 triệu/m2
      Có việc nên gia đình muốn bán gấp nền đất thuộc ở Đông Hải, TP. Thanh Hóa.- Đây là khu vực tiềm năng phát triển và đẹp nhất TP. Thanh Hóa, Cạnh Vinhome,...
      Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp đất nền 126 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 126 m2 13,5 triệu/m2
      Thông tin đất:DT: 126 mét vuông (ngang 6m; dài 21m).Đường: 10,5m + lề 5m mỗi bên.Hướng Đông Tứ Mệnh.- Tọa lạc nơi quỹ đất vàng đắt giá, giáp Sông...
      The Mansion Hội An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đồi 61 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 990 tr

      990 triệu 100 m2 9,9 triệu/m2
      Thông tin đất.Xã Đồi 61 huyện Trảng Bom Đồng Nai.+ DT: 5x20m, 7x18m.+ pháp lý: sổ hồng từng nền. (cọc và công chứng trong tháng).+ Tiện ích: Cách QL 1A...
      Đường Trảng Bom , Xã Đồi 61, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Do cần tiền nên muốn bán ngay miếng đất dịch vụ, tại khu dự án Tân Việt, Đức Thượng, Hoài Đức.- DT đất 50 mét vuông.- MT = hậu 4,15m.- Đường + vỉa...
      Dự án Tân Việt Tower, Đường Quốc lộ 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      "Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có SHR - Xây dựng tự do.----------------miếng đất đầu...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Long Trạch - Cần Đước - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Đất nằm trong KDC hiện hữu.- Tiện ích: Gần chợ, trường học, ủy ban nhân dân,...- Thích hợp để đầu tư hoặc để ở.- SHR, công chứng, chính chủ.- L/H xem...
      Đường Kênh Long Trạch, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 112 m2, mặt tiền 7m tại Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 41 tỷ

      41 tỷ 112 m2 366,08 triệu/m2
      Bán nhà đất mặt phố An Trạch - Cát Linh - Đống Đa - thành phố Hà Nội, MT 7,6m.DT bìa đỏ 112m, MT 7.6m. Đất nằm ở vị trí đắc địa của phố An Trạch, rất...
      Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 50m tại Xã Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 655 triệu

      655 triệu 1000 m2 0,66 triệu/m2
      1000 mét vuông (ngang 50x20m) đất CLN quy hoạch đất ở QL20 Đồng nai.- Từ vườn ra đường đường nhựa chỉ 1,5 kilomet, tiện ích xung quanh đầy đủ.-...
      Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,12 tỷ

      10.12 tỷ 0 m2
      Vị trí lô góc rất đẹp giáp 2 đường lớn. 2 mặt giáp đường nhựa với ngang rất rộng gần 15m và gần 10m.Đường số 8 rộng 20m thông dài kết nối với đường bờ sông...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 150 m2 14,67 triệu/m2
      Cần Bán nền đất MT Trần Phú Rộng 33 Mét, Đất Thực Tế Có Thể KD Buôn Bán đc Ngay . - Cách KCN Trảng Nhật : 900 mét- Cách QL 1A và Trạm Thu Phí Đà Nẵng : 700...
      Đường Trần Phú, Xã Điện Thắng Trung, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 130 m2 tại Đường Thanh Niên - Quảng Cư - Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 130 m2 19 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán đất tại khu tái định cư Cường Thịnh (Trên miếng đất đã có nhà). Giá rẻ chỉ 19tr/m2.* Vị trí:- Ngay sau đường Thanh Niên 43m giao với...
      Đường Thanh Niên, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!