Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 1030 m2, mặt tiền 12m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 490 triệu

      490 triệu 1030 m2 0,48 triệu/m2
      NH cần thanh lý gấp miếng đất vườn, dọn vào là ở. Tổng DT 1031m2. trên đất đăng ký thổ cư . Đường xá thuận tiện xe 7 chỗ đi thoải mái. điện, nước đầy đủ....
      Đường 17, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Chủ cần thanh lý nhanh một lô 125m2 trục đường KD D18 rộng 48m của khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn.Trục đường D18 là trục đường tiềm năng nhất trong tương...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường D18, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 85 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 900 tr

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      Cần bán thổ cư gần biển Quất Lâm, Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định. Vị trí siêu đẹp, đảm bảo hàng đẹp nhất thị trường.----------DT 80 đến 123 mét ...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 640 tr

      640 triệu 80 m2 8 triệu/m2
      Quý KH quan tâm call ngay: 0949 279 *** Mr Hoàng!- Nhiều sp đa dạng, vị trí đẹp, giá hợp lý.DT:DT: 65m(5x13).DT: 80m (5x16).DT: 85m (5x17).DT: 100m...
      Dự án Khu đô thị Đông Bình Dương, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền Khu Đô thị Du lịch Hoàng Long, 401 m2, mặt tiền 13m , giá 20 tỷ

      20 tỷ 401 m2 49,88 triệu/m2
      * Bán đất MT đường Thích Quảng Đức (đường Số 4), khu đô thị Hoàng Long, P. Phước Long, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.- Tổng DT khu đất: 401 mét ...
      Dự án Đô thị Hoàng Long, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 800 tr

      800 triệu 50 m2 16 triệu/m2
      Bán 3 mảnh đất liền nhau gần chợ Minh Kha, An Dương.DTMB: 50 mét vuông (4x 13m), ngõ 3m. Phù hợp đầu tư, xây KD.- DT: 50 mét vuông ngang 4m.-...
      Đường Minh Kha, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 160 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9.12 tỷ

      9.12 tỷ 160 m2 57 triệu/m2
      - 4 lô đất sau đã đc chọn lọc về vị trí và giá cả: - Lô B DT 8x20m( 160m²) đường 12m Tây Bắc giá 57tr/m² -Lô B DT 8x20m( 160m²) đường 12m Đông ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,87 tỷ

      2.87 tỷ 60 m2 47,84 triệu/m2
      Bán nền đất 60 mét vuông khu A tái định cư Bắc Sông Cấm. Ngay Trung Tâm Hành Chính Mới Bắc Sông Cấm.Ngang 4m . Sâu 15m.Đường nội bộ rộng 7m, vỉa hè 2...
      Xã Dương Quan, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán lô góc gói 8 Mỹ Gia.--------------------------------Đặc điểm lô góc:- DT: 287.5 mét vuông tiếp giáp đường 25m và 13m.- Tây Nam.- giá chỉ còn...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 60 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Hàng vip Tân Xã, Bình Yên.Cách FPT 3 kilomet, khu công nghệ cao 500m.Chỉ 2xtr/m2, sổ sẵn full thổ cư.Xung quanh dãy nhà trọ đang xây.Có thể đầu tư lâu...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 154 m2 tại Đường Hùng Vương - 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 154 m2
      - liên kế các dự án lớn như và chuỗi nhà phố thương mại shophouse Tuy Hoà như: Sát bên shop tel HTL Seaside, Thera Premium, Rosa Alba, nhà phố ...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 81 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 81 m2
      Cần tiền bán nhanh miếng đất tại khu Đìa Đừng, thị trấn Phùng, huyện Đan Phượng, Thủ đô Hà Nội.- DT: 81m.- MT: 4.4m.- Đông Nam (mát mẻ).- Là khu đất...
      Đường 32, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 70 m2 82,86 triệu/m2
      DT: 70 mét vuông (5*14m) Đất ở đô thị.Quy hoạch xây dựng nhà liền kề mật độ xây dựng 90 phần trăm - 1 trệt 3 lầu!pháp lí: SHR chính chủ.Lộ...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      - 2 MT đuờng nhựa siêu đẹp- KD buôn bán đc ngay ( tạp hoá, văn hoá phẩm, quán ăn sáng,cà phê - Xung quanh cư dân sinh sống lây năm,sầm uất - Đường thông...
      Đường D3, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 160 m2 tại Xã An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 160 m2 39,38 triệu/m2
      - DT: 6.5x 29m- Đất đối diện BV Shinmark, MT QL, gần trường học, BV...- Trên đất có nhà đang cho thuê hàng tháng, mua đất có ngay nguồn thu nhập thụ động.-...
      Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 2104 m2 tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 380 tr

      380 triệu 2104 m2 0,19 triệu/m2
      Hàng tồn kho không bán đc Lỗ Vốn gia đình tôi cần bán nhanh 2014m2 để trả tiền Hàng, tiếp tục KD trong mùa dịch:- DT: 2104m2 đất, sổ hồng riêng- Đường...
      Đường D6, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 90 m2 120 triệu/m2
      Quá đẹp không còn gì để nói thêm, mảnh duy nhất MT 6m còn sót lại trong khu. Các thông số cơ bản:- 90 mét vuông, MT 6m.- Vỉa hè, đường xe tải tránh...
      Đường Phạm Khắc Quảng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 315 m2 tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 315 m2 128,58 triệu/m2
      Bán 1 số cặp đất biển An Thượng 34, sát bãi biển Mỹ Khê, ngay khu phố Tây An Thượng.- Trục thông Trần Bạch Đằng qua Lê Quang Đạo.- Đường 5.5m vỉa hè 3m.-...
      Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!