Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 68 m2, mặt tiền 4m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      Thanh Am: Đất 68 mét vuông tặng nhà 1,5 tầng đổ trần ỏ ngon lành, ngõ 2m 20m ra đường oto tránh, đi bộ ra chợ, Thượng Thanh, Long Biên.giá 3,2 tỉ có...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 62 m2, hướng Đông - Bắc tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 62 m2 72,59 triệu/m2
      - DT: 62m2 ( ngang 5m7, 5m2,4m5 tùy lô )- Vị trí: Gần Vịt cỏ Vân Đình, trường cấp 1 Tam Hiệp A, MT trục đường Lý Văn Sâm. Đối diện là khu dự án đầy đủ...
      Dự án Sunshine Residence, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      Hẻm lớn ô tô đường Số 8, ngay Aeon Tân Phú 6x10m.Thông tin: Đường 6m rộng rãi, khu an Ninh, cách MT 50m, đi bộ ra siêu thị Aeon Tân Phú, gần đường Bình...
      Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh.
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 120 m2 tại Đường Bến Than - Hòa Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 868 triệu

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Vị trí đất rất đẹp, điện, nước có sẵn, đường nhựa có vỉa hè rộng 8m, nằm trên đường Bến Than, cách đường Bên Than chỉ 100m.- Đi ra chợ Hòa Phú và UBND Hòa...
      Đường Bến Than, Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp đất nền 750 m2, mặt tiền 15m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 750 m2
      Tôi cần nhượng lại 15m MT đường liên tỉnh Minh hưng - Minh thạnh Dầu Tiếng Bình Dương. Đất tôi chính chủ sổ sẵn cần sang tên ngay để duy trì công việc KD ở...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 tr

      700 triệu 81 m2 8,65 triệu/m2
      Chủ cần ra gấp nền 700 tr đi định cư Mỹ.Vị trí gần chợ đêm, cạnh công viên.Lộ giới 12m.DT 81 mét vuông (4.5 x 18m).Trả góp 0 phần trăm lên đến...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh đất nền 61 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 61 m2 67,22 triệu/m2
      ĐẤT HIẾM- ĐẸP - DT CHUẨN XÂY NHÀ - NGAY TRUNG TÂM⚡️⚡️ Bán đất đường số 8, P Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.- HXT. Cách MT vài bước chân, đối diện trung...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Cần bán đất hướng biển MT đường Bùi Huy Bích, Đường Đệ, Vĩnh Hòa, Nha Trang.DT: 4 x 17.5 = 70 mét vuông.Hướng Nam chính biển.Đường chính rộng 13m.pháp...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 347 m2, mặt tiền 10m tại Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 900 triệu

      900 triệu 347 m2 2,6 triệu/m2
      Nở hậu-10*33 thổ cư-Gần khu công nghiệp-nhà vườn-900tr-Gò Dầu Tây Ninh- Đất đẹp ở Hiệp Thạnh, Gò Dầu Tây Ninh- Cách khu công nghiệp Hiệp Thạnh...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Vĩnh Phú I, 123 m2, mặt tiền 8m tại Thuận An, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 123 m2 29,27 triệu/m2
      Tôi chủ cần bán nhanh nền đất MT đường Vĩnh Phú 21, 1 sẹc đường Đại Lộ Bình Dương đi vô 150 mét cách cầu Vĩnh Bình 1 kilomet.- DT 123 mét vuông...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 781 triệu

      781 triệu 85 m2 9,19 triệu/m2
      Cách chợ Bà Điểm chỉ 200m hoạt động KD buôn bán sầm uất.cư dân đông đúc cơ sở giao thông hoàn thiện đồng bộ.Cách ngã 4 An Sương chỉ 3 ph di chuyển, kết...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 6m tại Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 300 m2 8 triệu/m2
      Cần bán 5 lô mỗi lô 300 mét vuông thổ cư.- Đường oto hiện hữu y như hình.- Giá 8 tr/ mét vuông.- Sổ sẵn, công chứng liền.Xem đất gọi 0877 023 ***
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 12m tại Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 618 triệu

      618 triệu 90 m2 6,87 triệu/m2
      Gia đình cần bán ra nhanh miếng đất ngay Trung Tâm xã Long Cang, MT đường ĐT 8, sát bên ủy ban nhân dân Long Cang, cách chợ 20m, Cách trường cấp 1...
      Đường ĐT 8, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 44 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 44 m2 65,91 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đường Khúc Thừa Dụ và Lý Nam ĐếNhà 2 tầng ,2 phòng 2 toilet Nhà đang KD buôn bán Hiện tại đang cho thuê 6tr/tháng DT : 43,8m Hướng :...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 219 m2, mặt tiền 7m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 9,85 tỷ

      9.85 tỷ 219 m2 44,98 triệu/m2
      - Giới thiệu 1 số sp đất MT Lạc Long Quân, Tiến Thành, TP. Phan Thiết.Lô 1.- Vị trí đất bên đồi view biển, nằm giữa Nova và TP Phan Thiết.- MT: 17m.- DT:...
      Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất 157 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 157 m2
      - bán ngay cặp An Thượng 34 nằm phía ngoài Lê Quang Đạo. ven biển Mỹ Khê.- DT đất: 157,3m2 (9x17m).- Đường rộng 5m5 lề 5m.- Hướng: Bắc.- Tiện ích: Ngay...
      Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 108 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 108 m2 12,78 triệu/m2
      Ra mặt và chào bán SAFABAY Cẩm Phả - Quảng Ninh. hotline: 0988 208 ***DT: 108 m.MT: 6mpháp lí: Đất ở lâu dài - bìa đỏ trao tay.View: Mặt vườn hoa, công...
      Dự án Green Dragon City, Thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu nền đất 623 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 19 tỷ

      19 tỷ 623 m2 30,5 triệu/m2
      "Siêu phẩm mặt suối mặt biển, sát resort Đại LãnhThông tin mô tảSiêu phẩm mặt suối mặt biển sát Resort Đại Lãnh.Ưu điểm.+ Biển siêu đẹp trước mặt với bãi...
      Xã Đại Lãnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!