Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 2400 m2, mặt tiền 40m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 2400 m2
      4. X tr/m2 miếng đất 2400m2 - 400m2 ONT tại Xóm Chùa - Tiến Xuân.- MT rộng 40m, đường 2 oto tránh nhau.- Cách DT 446 chỉ 300m.- Thế đất cao, view thoáng đẹp.
      Đường 446, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 330 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Hội An - Quảng Nam, giá 33 triệu

      33 triệu 330 m2 0,1 triệu/m2
      Bán đất MT đường rộng 33m Nguyễn Tất Thành- Hội An, Quảng Nam. Trục chính nối liền Đà Nẵng với TP. Hội An.- Vị trí KD tốt, xây dựng nhà hàng, hotel, chung ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 125 m2 11,76 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 3 miếng đất liên kế P. Tân Định Bến Cát Bình Dương.DT 5 x 25m TC 100m.Giá 1tỷ4xxx/ 1 lô.AC quan tâm.hotline e 0961 878 ***
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 20000 m2 tại Đường 2 - Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 20000 m2 0,15 triệu/m2
      Bán đất giáp sông, huyện Khánh Vĩnh view đẹp giá rẻ.+ DT 20.000m2 (2héc - ta) bằng phẳng view đẹp giáp Sông.+ Giáp Sông hơn 100m... Đường ô tô vào tới...
      Đường 2, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 85 m2 117,65 triệu/m2
      + Đất Cầu Giấy - ngõ 3 gác tránh - cách oto 30m - 85m2 - 10 tỉ - Dịch Vọng.+ nền đất vàng hiếm gặp, ngõ trước nhà rộng 2,5m, cách phố Dịch vọng 80m, cách...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Đường 11 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thuộc KDC Phú Nhuận Sông Giồng, An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m.- Đường nhựa 12m.- KDC yên tĩnh, tầng lớp tri thức cao.- pháp lí SHR.- giá 13,5...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Bán miếng đất đối diện công viên bìa đỏ sẵn giá bao sổ cho khách 1tỉ 350 - liên hệ 0763 768 ***.Chính chủ mua miếng đất tâm huyết để dưỡng già nhưng nay...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 96 m2, hướng Bắc tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.96 tỷ 96 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh miếng đất dịch vụ An Thượng.- DT: 95,8m2 (đã có bìa đỏ chính chủ).giá mềm.gọi ngay em 0945 486 *** để đc dẫn xem vị trí và...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Giao Thủy - Nam Định, giá 500 tr

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      Ra mắt 200 lô mặt biển Quất Lâm, Nam Định, đường bộ gần biển mở rộng đang cải tạo bãi tắm Quất Lâm.Vị trí khu dịch vụ thương mại, khu nghỉ dưỡng biển, vị...
      Đường Trần Hưng Đạo, Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán đất nền 68 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 68 m2 22,06 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần tiền nên bán gấp nền đất 68m2 vuông vức full thổ cư.- Nằm trên trục chính Tân xã đường rộng oto tránh nhau thoải mái thông thoáng kết...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 250 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 250 m2 52 triệu/m2
      Bán đất nằm trong khu Thái Sơn, đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè- Vị trí: Cách Phú Mỹ Hưng, Q7 2km- Xung quanh là các dự án căn hộ chung cư đã hoàn thiện và...
      Dự án Thái Sơn 1, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2 , giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 140 m2 53,58 triệu/m2
      Bán đất Ocean Dunes giá siêu mềm chính chủ, contact: 0919 080 *** gặp Linh để đc hỗ trợ.- A3 hướng phố 140m2 8 tỉ 2.- A4 hướng biển 119m2 7 tỉ 2.- B3...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 800 tr

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      Khu nghỉ dưỡng tuyệt đẹp tại TP. Bảo Lộc - Dambri.DT 120 - 150 mét vuông.Có phần thổ cư, sổ sẵn, pháp lí rõ ràng, công chúng liền tay.Vị trí vàng:-...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 232 m2 tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,51 tỷ

      2.52 tỷ 232 m2 10,83 triệu/m2
      Bán miếng đất nằm ngay Khu Hành chính Tp Vị Thanh. Đối diện công viên, chợ đêm, quảng trường.- DT: 232 mét vuông (thổ cư 100 phần trăm)- Giá: 2...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Long Nguyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Đất đẹp, SHR, xây dựng tự do đây là khu vực có nhiều dự án lớn.- DT 75 - 100m.Vị trí: Đường DH 619 thuộc xã Long Nguyên, huyện Bàu Bàng, tỉnh Bình Dương,...
      Dự án Phố thương mại Lộc Phát, Đường DH619, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 255 m2, hướng Nam tại Tân Phú - Tân Châu - Tây Ninh, giá 680 tr

      680 triệu 255 m2 2,67 triệu/m2
      - Cách MT đường nhựa chính ĐT 785 20m- Cách chợ chiều Tân Phú 100m- Xung quanh cư dân hiện hữu
      Đường 785, Xã Tân Phú, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 70 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 70 m2 14,29 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT Bắc Tp Tp HCM (Phương Trường An 6), vị trí đẹp MT ĐT741, xã Phước Hòa, Bình Dương.Giá chỉ từ: 1,1 tỉ/nềnDT đa dạng: 75m2 - 120m2pháp lí...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí đất đường Số 17 Hiệp Bình Chánh. Gần Phạm Văn Đồng.- KDC đông đúc, tiện KD buôn bán.- Thuận tiện mua bán, đầu tư KD và di chuyển qua các Q. trung tâm...
      Đường Số 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!