Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.846 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường 4 - Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      - Bán đất nền gần chợ, UB, Trung tâm hành chính TX Tân Uyên- KDC đông đúc, tiện lợi. Gần chợ, siêu thị, cây xăng, trường học, công viên......- DT 4x20- Khu...
      Đường 4, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Tam Đảo - Vĩnh Phúc, giá 1 tỷ

      1 tỷ 125 m2 8 triệu/m2
      - Đất trục đường có thể KD nhỏ lẻ, giáp trường cấp 1.- Mặt đường hơn 10m.- Đã trải áp phan.- Gần KCN.- Thuận tiện đi lại.liên lạc: 0985 630 *** Mr Quyết.
      Xã Tam Quan, Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Bán đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán lô góc Khu E Kim Long - Liên Chiểu - đà nẵng.Đường 7m5 - thông Nguyễn Sinh Sắc.DT: 146,5  mét vuông. Ngang 7.5 m.Đông Nam.Lô sạch đẹp.KĐT cao...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đan Phượng - Hà Nội, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 35 m2 41 triệu/m2
      Bán 3 mảnh đất thị trấn Phùng - Đan Phượng - HN.+ Vị trí: Cách phố Thụy Ứng chỉ 100m, cách QL 32 - 250m.+ Hướng Tây Tứ Trạch.+ DT: 35 m2 - 39 m2.+ Khuôn...
      Đường Thụy Ứng, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 90 m2 29,89 triệu/m2
      - Tuyến Vành Đai 3 đang đc nâng cấp và mở rộng.- Tuyến cao tốc Long Thành - Dầu giây liên kế.- Thích hợp KH mua ở hay đầu tư đều thuận tiện.- Hệ thống giao...
      Đường Vành Đai 3, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 153 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 306 tr

      306 triệu 153 m2 2 triệu/m2
      Đất gần ủy ban nhân dân xã Thành Minh sắp tới có KCN và lên thị trấn giá chỉ 300 tr/ suấtCòn 2 suất duy nhất giá chỉ 300 tr/ lôDT 153m2, mătj tiền 5 sâu...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thành Minh, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 17m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh mảnh đất GÓC, khu vực phân lô G7 - đấu giá P. Cự Khối:+ DT đất: 83,2m2. MT: 17m vỉa hè: 3m.+ Hướng: Tây và hướng Tây Nam.+ Lô góc hiếm có...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 104 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 104 m2 11,41 triệu/m2
      Đất An Phước, sổ riêng thổ cư, giá rẻ tại Long Thành, trọng tâm 4 khu công nghiệp.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Đất rẻ nhất An Phước 108m2 1tỷ186tr, sổ...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 54 m2, mặt tiền 3m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 54 m2 65 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán các ô đất DV Liên Khu 8, xã An Khánh, Hoài Đức, HN.1. Ô đất mặt đường Liên Khu 8, đối diện học viện Chính Sách. DT 54m2, rất phù hợp KD...
      Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 60 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      - Tọa lạc tại Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP.HCM cách ủy ban nhân dân xã Phước Kiển 1  kilomet.- Kết nối với các Q. trung tâm, các...
      Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Đất nền giá rẻ đầu tư siêu LN.Ngay TP. TDM cách BV 1500 giường ngủ 800m - cách TT. TPM BD - Aeon - 3 kilomet.0933 323 ***.Thuận lợi ở, KD nhà trọ hoặc...
      Đường 106, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 2045 m2 tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 125 tỷ

      125 tỷ 2045 m2 61,13 triệu/m2
      bán nhanh hơn 2000 mét vuông đất MT đường 30m, phía sau có hẻm nhựa 4.5m. DT 20x50m, NH 48m, giá chỉ 61tr/ mét vuông còn thỏa thuận mạnh!- DT:...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 12m tại Đường ĐT753 - Đồng Phú - Bình Phước, giá 630 tr

      630 triệu 150 m2 4,2 triệu/m2
      Chỉ một lô duy nhất Đất Đầu tư giá trị F0 150 mét vuông có 100 mét vuông thổ cưSổ sẵn, sang tên ngayTọa lạc tại xã Tân Phước Đồng Phú Bình Phước...
      Đường ĐT753, Thị trấn Tân phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Tôi cần tiền KD nên cần bán nhanh nền đất MT DT741 ngay chợ Chánh Lưu - gần khu công nghiệp Mỹ Phước 3.Khu vực cư dân đông đúc.Hơn 20.000 công nhân,...
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 6,96 tỷ

      6.96 tỷ 240 m2 29 triệu/m2
      DT ô đất 240m2, tự xây 3 tầng, MT 12m, bìa đỏ, tiền năng KD sầm uất, nơi giao thương để ở và nghỉ dưỡng của tầng lớp thượng lưu TP cửa khẩu Móng...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Đăng Lành - Nam Sách - Hải Dương, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      - Bán đất nền khu dân cư thị trấn Nam Sách giá chỉ từ 18 tr/ mét vuông - DT 80 - 90  mét vuông.- Hình thức đóng tiền theo tiến độ hoặc trả...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Đường Nguyễn Đăng Lành, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 16m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 950 triệu

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      Đất đẹp nằm sát KNC GD3 Becamex Chơn Thành Bình PhướcDT: 5x30, 10x30Thổ cư: 100%Xây dựng tự doSHR từng nềnTính thanh khoản tốtĐẦU TƯ gọi ngay__Hot line:...
      Khu công nghiệp Becamex, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nền đất 322 m2, mặt tiền 16m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 322 m2 130,44 triệu/m2
      - Bán đất căn biệt thự khu compound Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền Q. 2 chỉ 130tr/ mét vuông.- DT 16x20 công nhận 322 mét vuông thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!