Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.846 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 37 - Việt Yên - Bắc Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Cần bán nền đất đẹp, LK2.43, nhìn vườn hoa, công viên, KD tốt, KĐT TNR Bích Động, Việt Yên, Bắc giang, giá 2 tỉ 300 tr.- DT: 73.2 mét vuông MT 5 m.-...
      Dự án TNR Stars Bích Động, Đường Quốc lộ 37, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 2m tại Cần Đước - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      DT: 80 - 238 mét vuông.Giá: 700tr - 2tỉ.Tiện ích, gần trường học, KDC, chợ, KCN,... View sông.contact: 0903 219 ***zalo, số điện thoại,... ).
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 132 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Hà Giang - Hà Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 132 m2
      Thổ cư 100 phần trăm. miếng đất hiện tại đang cho 1 nhà hàng thuê, vị trí cực đẹp, thuộc dãy phố ẩm thực đã đc TP Hà Giang quy hoạch. Gần tỉnh ủy Hà...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Quang Trung, Hà Giang, Hà Giang

      Bán nhanh đất nền dự án 79 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 79 m2 23,42 triệu/m2
      Chưa từng có. Khách vay NH, gia đình gặp biến cố giờ không gánh nổi nên cắt lỗ sâu miếng đất sát đường đại lộ thăng Long, cạnh trường đại học quốc gia.-...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Ngay trục nhà phố thương mại shophouse FPT chỉ 2,45 tỉ cho 100 mét vuông.Giải quyết công việc cuối năm chính chủ cần bán 2 mảnh đất:- DT:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 59 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 59 m2 55,94 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc mặt đường Mai Trung Thứ - giá chạm đáy.mảnh đất vuông vức, 2 MT, vị trí đẹp. Nằm trong KDC đông đúc sầm uất, xung quanh nhiều khu Tái...
      Phố Mai Trung Thứ, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 10m tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 620 tr

      620 triệu 180 m2 3,45 triệu/m2
      * Vị trí: Nằm ngay trung tâm TP di chuyển đi núi bà chỉ mất 10 ph đi xe.mảnh đất 2 MT.DT 180 mét vuông giá chí 620tr (còn thỏa thuận).ĐẤT Rộng...
      Đường 785, Xã Thạnh Tân, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 103 m2 tại Phường Hà Trung - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 103 m2
      Bán ô đất ngõ Hà Trung - Hạ Long có thể chia đc làm 2 ô.DT: 103m2.Khu đông cư dân, thuận tiện đi lại, giá cả phải chăng, gần đường chính 336.bìa đỏ chính...
      Phường Hà Trung, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 500m tại Long Biên - Hà Nội, giá 550 tỷ

      550 tỷ 120 m2 4583,34 triệu/m2
      + sang nhượng 100 phần trăm CP Tòa Nhà Dịch Vụ, thương mại dịch vụ Văn Phòng, KD+ tòa nhà 2 Mặt Phố, 5T có thang máy, 2 hồ điều hòa+ Với quần thể...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Cao Ngọc - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 165 triệu

      165 triệu 100 m2 1,65 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh sẵn sổ công chứng luôn.DT gần 100m2.Đất quy hoạch ODT.Sổ sẵn.Sát cạnh QL15.Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện.cư dân đông...
      Xã Cao Ngọc, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Sở hữu lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      - pháp lí sổ hổng chính chủ.- Tiện ích KD, sinh sống cách trung tâm Chơn Thành 100m.- Nằm trong bán kính các KCN lớn.- Tặng 5 chỉ vàng khi KH đến giữ chỗ...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền 126 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,33 tỷ

      10.34 tỷ 126 m2 82 triệu/m2
      - mảnh đất thuộc dự án công ty Điền Phúc Thành. Nằm MT đường D6 cách đường Liên P. chưa tới 100m. Nằm MT đường 20m khu dân cư đông đúc, tiện KD và vị trí...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 1474 m2, mặt tiền 46m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 30,99 tỷ

      30.99 tỷ 1474 m2 21,03 triệu/m2
      LahaiMô tả:+ 1474,1 đất, tặng dãy nhà 2 tầng 6 PN: ngang 32m, dài 46m.- Đất ở tại Đô Thị: 1400.3m2.- Đất trồng lúa nước: 73.8m2.+ Thích hợp xây căn biệt ...
      Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hải An - Hải Phòng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Đất oto vào nhà khu Mai Trung Thứ, Đằng Hải (B378) call ngay 0917 696 ***DT: 100m (ngang 4,4m) - Hướng: ĐôngGiá bán: 34 tr/m (có thỏa...
      Phố Mai Trung Thứ, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền hướng Tây - Bắc tại Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      MT trục 34m Hoàng Văn Thái mà chỉ 2, x tỉ, đảm bảo không có lô nào rẻ hơn.Thích hợp đầu tư, làm công ty, nhà ở, kho bãi.DT: 112,5 mét vuông.Hướng:...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Cần Giuộc - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Cần bán nền đẹp khu dân cư HCM RiverPark.- Chủ kẹt cần bán nhanh giá 1 tỉ 600 tr thỏa thuận.- DT 80 mét vuông. sổ hồng.- khu dân cư cách Q. 7,8...
      Dự án Saigon Riverpark, Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Bến Lức - Long An, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 200 m2 23,5 triệu/m2
      Cặp nền căn biệt thự MT đường 30m.DT: 200 mét vuông.Giá: 4.7 tỉ còn thỏa thuận.SHR công chứng sang tên 1 nốt nhạc.Có hỗ trợ NH. Hạ tầng hoàn chỉnh.
      Dự án King Hill Residences, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh đất nền 425 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 425 m2 3,77 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường Tỉnh lộ 8 trung tâm xã Diên Xuân, DT 425 mét vuông, MT rộng 20 mét. Đường nhựa 16 mét. Giá 1,6 tỉ. gọi ngay chính chủ để xem...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!