Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.845 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 135 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 135 m2 16,67 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay mảnh đất đẹp ngay ĐH FPT.Đường lớn 11m25 lề 6m.DT 135m2 (ngang 6m dài 22,5m).Hướng Đông.Điện âm toàn bộ, xây dựng tự do.bìa đỏ...
      Dự án KĐT Số 1A, Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 446 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 160 tỷ

      160 tỷ 446 m2 358,75 triệu/m2
      Bán đất khu đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ), Hẻm khu compound KingCrown Thảo Điền. Có DT 446 mét vuông (17.5x25.5m vuông ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 67 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 67 m2
      * Vị trí:- Thuộc thôn Cánh Chủ, xã Bình Yên.- Ngay sát khu Công nghệ cao, cách khu công nghệ cao hòa lạc 5p đi xe.- Giá đầu tư, dễ dàng thanh khoản.* Giao...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      - pháp lí chuẩn chỉnh, SHR từng nền, thổ cư đầy đủ. Sang tên công chứng trong ngày- Xây dựng tự do- Nằm gần gigamall, tiện ích, gần vinmart+ và gần chợ,...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 50000 m2, hướng Đông - Nam tại Dăk Mil - Đắk Nông, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 50000 m2 0,03 triệu/m2
      Bằng đẹp sổ sách rõ ràng công chứng ngay gần cư dân, thuận lợi view suối, nước chảy quanh năm, gần trường chợ 2 kilomet, tại thôn 6 xã Đak Nrot, Dak...
      Xã Đắk N'Drót, Dăk Mil, Đắk Nông

      Cần bán gấp đất nền 300 m2, mặt tiền 6m tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 480 tr

      480 triệu 300 m2 1,6 triệu/m2
      Đầu tư ngay hôm nay:- Sinh lời cao.- pháp lí rõ ràng, minh bạch.- Ngay KDC đông đúc.- Liền lề các dự án trọng điểm của tỉnh: Cao tốc Nha Trang - Đà Lạt,...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 2500 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 2500 m2 2 triệu/m2
      khu công nghiệp Đã và hàng hình thànhDo tài chính khó khăn cần sáng nhượng lại 4 thửa 12 mảnh đấtTại Cây Da, Hiệp Thạnh, Gò Dầu , Tây NinhĐất có thổ cứ...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nền đất Khu đô thị Đông Tăng Long, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      7 tỉ nắm chủ:Tái Định Cư MT đường A4 khu đô thị Đông Tăng Long, P Trường Thạnh, TP Thủ Đức(Q9):- DT: 100  mét vuông (5x20m).- Đường 16m SHR, xây tự...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2 tại Đường 12 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Đất MT đường số 12, P. Tam Bình, Thủ Đức, HCM.- DT 60 - 65 - 100m2, SHR từng nền.- giá cả thỏa thuận/nền.- Gần căn hộ Sunview Town, di chuyển thuận lợi...
      Đường 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 160 m2 7 triệu/m2
      Chỉ hơn 7tr/ mét vuông có ngay mảnh đất 160 mét vuông gồm 2 MT ngay trung tâm hành chính thị trấn Tân Phong.* Thuộc quần thể khu đô thị mới...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Cần bán đất nền 115 m2 tại Đường Hưng Nhơn - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      Cần vốn KD nên bán đất đã ra SHR ngay đường Hưng Nhơn, Tân Kiên. Gần trường cấp 1 Tân Kiên, ủy ban nhân dân xã, chợ bờ ngựa...- giá thương lượng/115m2...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 12000 m2, mặt tiền 25m tại Xã Hương Nhượng - Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 560 tr

      560 triệu 12000 m2 0,05 triệu/m2
      Chú em cần tiền bán gấp đất Hương Nhượng Lạc Sơn.DT 1200 mét vuông toàn bộ là thổ cư bám bê tông 25m.Cách uỷ ban xã Hương Nhượng 200m.Cách cụm CN...
      Đường Quốc Lộ 12B, Xã Hương Nhượng, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Cần bán đất nền 144 m2, mặt tiền 8m tại Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 144 m2 72,92 triệu/m2
      Bán Lô căn biệt thự Ngang 8M đường D7 khu dân cư D2D cách đường Võ Thị Sáu 250M✅- DT: 8M x 18M tổng 144m². SHR sang tên ngay✅- Vị Trí đẹp, đường rộng...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 127 m2, mặt tiền 6m tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 127 m2 5,12 triệu/m2
      Chính chủ quá kẹt cần bán gấp mảnh đất ở Hưng Lộc - thống nhất Đồng Nai DT 127m2 full thổ cư sổ riêng công chứng liền, KDC xung quanh ở kín, đường vào đất...
      Đường 31, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 91 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh, giá 819 triệu

      819 triệu 91 m2 9 triệu/m2
      Đường trước đất rộng 6m, có vỉ hè, cách đường lớn 30m KDC đông đúc cách chợ trường hoc UB 500m khu dân cu hiện hữu không tranh chấp không quy hoạch. Đất thô...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 15 m2, mặt tiền 82m tại Xã Ia Tiêm - Chư Sê - Gia Lai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 15 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà và Rẫy, Pleiku, Gia Lai+ DT : 82x190 = 15.000  mét vuông+ Đất đỏ Bazan, có hơn 8.000 m2 trồng chuối+ Nhà cấp có điện, nước...
      Xã Ia Tiêm, Chư Sê, Gia Lai

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,04 tỷ

      8.04 tỷ 120 m2 67 triệu/m2
      - Đường Số 4 khu đô thị Hà Quang 2 rộng 22m kết nối các khu đô thị phía Tây Nha Trang.- Kv tập trung buôn bán KD sầm uất, với nhiều nhà hàng, NH, trung...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 102 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 102 m2 30,89 triệu/m2
      vị trí lô FPT thuộc phân khu R3 sát đường Nam kỳ khởi nghĩa gần sông cổ còDT 102m2 ngang 6m dài 17mđường 7m5 lề 4m giá 3.15 tỉbao thuê 2% Vị trí VIP tiện...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!