Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông-Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 2 mảnh đất thuộc khu 4 KĐT Long Hưng pháp lí sổ hồng riêng chính chủ, vị trí đẹp + Lô RD06: DT 5x20m, đường 12m, Đông ...
      Đường quốc lộ 51, xã Long Hưng, Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 400 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Hải Châu II - Hải Châu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 400 m2
      Chính chủ cần bán 4 lô Điện Biên Phủ hoặc 1 cặp, đang cho thuê 250 tr/tháng.DT: 400 mét vuông.Giá: 6x. tỉ (tốt nhất thị trường).gọi ngay: 0905 225...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 746 m2, mặt tiền 25m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 22,38 tỷ

      22.38 tỷ 746 m2 30 triệu/m2
      Chuyển ra nước ngoài sinh sống nên gia chủ cần bán thửa đất 746 mét vuông, SĐCC tại tổ 4 P. Cự Khối Q. Long Biên Hà Nội.- Thuộc dòng sp hiếm của thị...
      Tổ 4, Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 124 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 124 m2 30,25 triệu/m2
      Bán nền đất Tây Bắc tại KDC Phú Gia, Trảng Dài, Biên Hoà.Hạ từ 4.1 tỉ còn 3 tỉ 750 tr!- DT 124 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm. Ngang 6.2m dài...
      Dự án KDC Phú Gia, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 78 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 78 m2 69,24 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất tại ngõ 195 Phúc Lợi, Long Biên:+ DT: 78 mét vuông.+ MT 4,5m, mặt hậu 4,55m khổ nở hậu rất đẹp.+ pháp lí: bìa đỏ chính...
      Ngõ 195, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 8178 m2, mặt tiền 148m tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 4,44 tỷ

      4.45 tỷ 8178 m2 0,55 triệu/m2
      Đất Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh. Tổng DT: 8781 m , 148 x 58, có 100m thổ cư, phần còn lại CLN. Đường đất hiện trạng rộng 4m. Đất có sổ hồng riêng...
      Hẻm Đường Quốc lộ 22B, Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 280 m2, hướng Tây-Nam tại Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 280 m2 27,15 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nền đất căn biệt thự sông khu Dreamland City, sổ hồng riêng, thổ cư 100 phần trăm, vị trí đẹp - Đất 2 MT trước sau, mặt...
      Đường quốc lộ 51, xã Long Hưng, Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

      Bán nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 50 m2 59 triệu/m2
      Bán giúp cô chú lô đất thổ cư trong ngõ 247 Nguyễn Văn Linh P. Phúc Đồng.+ DT 50 mét vuông, MT bằng mặt hậu rộng 4.5 vuông đẹp.+ Tây Bắc, đường...
      247, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 79 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,29 tỷ

      2.3 tỷ 79 m2 29 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay 78.9 mét vuông SĐCC tại ngõ Độc Lập tổ 4 P. Cự Khối Q. Long Biên Hà Nội.- Thửa đất MT rộng 4.58m, nở hậu đẹp, hướng ĐB, cư dân...
      Tổ 4, Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Khu 5: + DT 5 x 20m, lô RD22, Đông Nam, đường 12m, giá 21 tr/ mét vuông. + DT 5 x 20m, lô RD15, Đông Nam, đường 12m, giá 20,8 tr/ mét...
      Đường quốc lộ 51, xã Long Hưng, Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 49 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 49 m2 71,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nền thổ cư ngõ 160 đường Cổ Linh, Thạch Bàn, Long Biên.+ DT: 48,7 mét vuông, MT 4,7m, nở hậu 4,86m, dài 10,10m, tọa Tây Bắc.+ giá:...
      Ngõ 160, Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Biên Hòa, giá 600 triệu

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      CẦN TIỀN GẤP BÁN LỖ mảnh đất 100 mét vuông THỔ CƯVỊ TRÍhttps://maps.app.goo.gl/YEXoZsqKPBYWTF1x5?g_st=izNgang 5 dài 20, quy hoạch full thổ cư.Gần...
      Dự án Khu dân cư An Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      mở bán nhà phố thương mại shophouse đẹp nhất khu đô thị mới hướng Tây Bắc. Ngay gần Hồ Sapa, cách Chợ tình 700mThông tin miếng đất:+ Thuộc dự án...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Mô tả thông tin.- Vị trí: ngã 3 đường Long Hưng - Phước Tân 60m, P. Phước Tân, TP Biên Hòa, Đồng Nai.- CĐT: Tập đoàn Tín Nghĩa.- Quy mô dự án: 156ha.- Hạ...
      Dự án Paradise Riverside, Đường Hương lộ 2, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền Phố Thương Mại Phú Thịnh City tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất 85,5 m2 khu dân cư Phú Thịnh, P Long Bình Tân giá 5,3 tỉ.- MT đường B5 khu dân cư Phú Thịnh.- Kẹt tiền bán nhanh mảnh đất khu dân cư...
      Dự án Phú Thịnh City, Đường B5, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán 80m đất khu đô thị Sài Đồng, Hàng xóm vin Long Biên.Mô tả:- Vị trí: Tọa lạc tại khu đô thị Sài Đồng, nằm sát vin Long Biên, một trong...
      Dự án Sài Đồng, Đường Chu Huy Mân, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Xã Phước Tỉnh - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 90 m2 12,78 triệu/m2
      Dự án Marine City, đường sát biển, Xã Phước Tỉnh, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu- Văn phòng ngay cổng dự án. Cam kết giá cực rẻ thị trường: NV chuyên...
      Dự án Marine City, Đường Ven Biển, Xã Phước Tỉnh, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất nền 216 m2, mặt tiền 12m tại Phường Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 19 tỷ

      19 tỷ 216 m2 87,97 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất gần đường Võ Thị Sáu khu D2D P. Thống Nhất trung tâm TP Biên Hoà.Vị trí đẹp, ngay đường D9 kết nối khu căn hộ chung cư cao cấp Topas...
      Dự án KDC đường 5 nối dài, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!