Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Chính chủ bán nền thổ cư ngõ 87 Phúc Lợi. Đường xe máy, cách đường oto 70m.+ DT: 64,4 mét vuông, MT 4,95m, khổ đất vuông đẹp, trường trước nhà rộng...
      87, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền 78 m2, mặt tiền 7m tại Đường Chu Huy Mân - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 78 m2 60 triệu/m2
      Bán đất ngay tại hồ Sài Đồng, Phúc Đồng, Long Biên. Vị trí vô cùng đắc địa oto ra vào nhà thoải mái gần chợ, trường cấp 1, trung học Phúc Đồng, cách KĐT...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 114 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 114 m2 28,08 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất TP Biên Hòa, khu 6, giá rẻ.Trục đường 12m.DT: 6x19m (114 mét vuông).Đường + vỉa hè chuẩn 1/5000.pháp lý: bìa đỏ chính chủ, công...
      Dự án Dreamland City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      Chủ bán ngay, hạ 800tr chỉ còn 5tỉ chút.Vị trí, đường N1, cách đường Võ Thị Sáu, D2D Biên Hoà có 30m.- Đối diện cổng BV Hoàn Mỹ Ito Đồng Nai.- Có thu nhập...
      Dự án KDC đường 5 nối dài, Đường N1, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 86 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 86 m2
      💎 SIÊU VIP - ĐẤT KHU TÁI ĐỊNH CƯ CƯỜNG THUẬN, PHƯỚC TÂN, BIÊN HÒA , ĐỒNG NAI 💎📍 Vị trí đắc địa: MT bờ tường bộ đội, trục chính thuận lợi KD buôn bán.📐...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Tân, Xã Long Hưng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 181,85 tỷ

      181.85 tỷ 100 m2 1818,5 triệu/m2
      - Khu 1.+ RD37 DT 5x20m, Đông Nam, đường 12m giá 1,95tỉ.+ RD41 DT 5x20m, Đông Bắc, đường 12m, giá 1,97tỉ.- Khu 2.+ RD35 DT 5x20m, Tây Nam, đường 12m giá...
      Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 36 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 36 m2 69,45 triệu/m2
      Chính chủ bán 36,5 mét vuông đất nằm trong ngõ 193/15 Phúc Lợi. Gần đường quy hoạch 13m.+ DT: 36,5 mét vuông, MT 3,16m, đường trước nhà rộng...
      Ngõ 193/15, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 144 m2, hướng Tây-Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 144 m2 30 triệu/m2
      +Lô HD33 -DT 6m x 24m (144 mét vuông), Tây Nam -2 MT trước sau đường 21m và 12m, đường thông nối ra các trục chính lớn để ra Hương Lộ 2 và...

      Cần bán ngay đất nền dự án 57 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,62 tỷ

      3.62 tỷ 57 m2 63,51 triệu/m2
      bán gấp đất ngõ 68 Nguyễn Văn Linh, Thạch Bàn, Long Biên, HN.oto vào nhà, 10m ra oto tải tránh nhau.DT 57 mét vuông, giá 3,62 tỉ.liên hệ: 0974 056 ***
      Ngõ 68, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 280 m2, hướng Tây-Nam tại Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 280 m2 27,15 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nền đất căn biệt thự sông khu Dreamland City, sổ hồng riêng, thổ cư 100 phần trăm, vị trí đẹp - Đất 2 MT trước sau, mặt...
      Đường quốc lộ 51, xã Long Hưng, Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 278 m2, mặt tiền 12m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 35,03 tỷ

      35.03 tỷ 278 m2 126 triệu/m2
      Chính chủ bán đất lô góc, 2 MT, 2 vỉa hè rộng, đang KD nhà để xe oto. Phố Việt Hưng, gần Vinhome Riverside, có đường oto đi thông các phía khu xung...
      Ngõ 1, Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 78 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 78 m2 69,24 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất tại ngõ 195 Phúc Lợi, Long Biên:+ DT: 78 mét vuông.+ MT 4,5m, mặt hậu 4,55m khổ nở hậu rất đẹp.+ pháp lí: bìa đỏ chính...
      Ngõ 195, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 50 m2 59 triệu/m2
      Bán giúp cô chú lô đất thổ cư trong ngõ 247 Nguyễn Văn Linh P. Phúc Đồng.+ DT 50 mét vuông, MT bằng mặt hậu rộng 4.5 vuông đẹp.+ Tây Bắc, đường...
      247, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Sài Đồng, 175 m2, mặt tiền 8m tại Long Biên, giá 17,32 tỷ

      17.33 tỷ 175 m2 99 triệu/m2
      Bán miếng đất đấu giá khu đô thị Sài Đồng xây làm văn phòng hay buôn bán đẹp không tì vết.- DT 175m MT và mặt hậu 8.55m, Đông Nam mát mẻ, bìa đỏ trao...
      Dự án Khu đô thị Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 163 m2 tại Phường Long Bình Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 163 m2 22,09 triệu/m2
      giá : 3,6 tỉ Bán đất đường Mai Chí Thọ, p.Long Bình Tân, Biên HoàDT : 5 x 34 khoảng163 m2. sổ hồng riêng chính chủ. Thổ cư 100%Ngay chợ K8, gần khu dân ...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai
      L
      Nguyễn Thụy Hồng Loan Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 72 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Bình Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 72 m2 77,78 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất full thổ MT QL 51 TP Biên Hòa.Vị trí: Gần BV ShingMark. Gần Big C Đồng Nai (1 ph đi xe), Gần trường Tiểu học, Gần ĐH mở.Đất thích hợp...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 400 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Hải Châu II - Hải Châu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 400 m2
      Chính chủ cần bán 4 lô Điện Biên Phủ hoặc 1 cặp, đang cho thuê 250 tr/tháng.DT: 400 mét vuông.Giá: 6x. tỉ (tốt nhất thị trường).gọi ngay: 0905 225...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 38 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 38 m2 65,79 triệu/m2
      Bán đất oto bán tải vào đất thoải mái, 5m là ra đường oto tránh.Tiềm năng tăng giá cực tốt đón đầu KĐT Hanel đang làm dự án, ngõ 134 mở rộng 25m 4 làn...
      Ngõ 134, Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!