Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 134 m2, mặt tiền 7m tại Long Biên - Hà Nội, giá 38 tỷ

      38 tỷ 134 m2 283,59 triệu/m2
      BÁN nền đất VÀNG 134 mét vuông - MẶT PHỐ HIẾM NGUYỄN VĂN CỪ - LONG BIÊN - VỊ TRÍ VÀNG DÒNG TIỀN - KD - LN CỰC KHỦNG - VỈA HÈ RỘNG - NHÌN MÊ LUÔN CƠ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 560 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 768 - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 560 m2 20,54 triệu/m2
      D39.Bán mảnh đất MT đường 768B gần chợ Quang Thắng, P. Trảng Dài, Biên Hoà, Đồng Nai.- DT đất 10x56 sổ riêng thổ cư có bản vẽ xây nhà 2 tầng.- Tiện ích đất...
      Đường Tỉnh lộ 768B, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 5m tại Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Hạ từ 4 tỉ còn 3 tỉ 300 ngộp NH.nền đất khu Mai Linh Long Bình, 5mx18.8m, Đông Nam.DT 93,7 mét vuông full thổ cư.Đường vỉa hè 8 mét.Tiện ích đầy...
      Đường Bùi Văn Hòa, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 120 m2 27,5 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất C6 KDC Học viện Đà Lạt, tọa lạc tại KP11, P. An Bình, TP Biên Hòa. (kế bên KCN 2.DT 6x20m = 120,3  mét vuông, thổ cư...
      KP11, Đường Bùi Văn Hòa, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 83 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 83 m2 60,23 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp đón đầu cầu Thống Nhất và tuyến đường trung tâm TP Biên Hoà. Vị trí đường Đặng Văn Trơn, P. Hiệp Hoà:Nằm trong khu dân cư Phúc...
      Đường Đặng Văn Trơn, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất P. Tam Phước, Biên Hòa.Đất cách QL 51 200m. Cách ngã ba Thái Lan 500m, cách Bò Sữ Long Thành, khu công nghiệp Long Thành...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 279 tr

      279 triệu 250 m2 1,12 triệu/m2
      MT đường nhựa lớn 15m, cư dân đông đúc.Nằm sát trường học cấp 1 2 3, chợ, UB,...nền thổ cư, sổ riêng, điện, nước hiện hữu.Giá 279tr hết đất.
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán đất nền dự án 97 m2, mặt tiền 5m tại Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 97 m2 31,96 triệu/m2
      Đất giá rẻ trung tâm thành phố Biên Hoà, ngay sau tỉnh uỷ, liên kế D2D - giá siêu mềm 35tr/ mét vuông.- Dt 5x19m.- Đường ô tô.- cư dân an ninh...
      Đường Nguyễn Thành Đồng, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Cần bán gấp 2 nền ngôi nhà phố dự án Long Hưng City, xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai.- Nền RD05, khu 4:+ DT 5x20m, đường 12m, Tây Bắc.+ Giá: 2,1 tỉ, sổ...
      Dự án Dreamland City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 66 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 66 m2 27,13 triệu/m2
      Bán nền đất đường Bùi Hữu Nghĩa, P.Tân Hạnh, TP Biên Hòa;DT: 4,5 x 14,5m = 65,4m2; MT đường nhựa oto 6m, Thuộc KDC phân lô đẹp, gần UB P., gần cầu Ông...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 13m tại Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - Đất Biên Hòa giá rẻ thổ cư.- DT: 100m2.- cơ sở giao thông hoàn thiện.- Đường nhựa vỉa hè 13m.- khu dân cư đông đúc.- Cách cầu Hóa An 1 kilomet.-...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 750 triệu

      750 triệu 80 m2 9,38 triệu/m2
      Bán nền đất gần vpkp 3 Trảng Dài, Biên Hòa. Cây xăng 75 chạy vào 300m._ DT: 4x20(80 mét vuông). Qh đất ở đô thị _ Giá chỉ: 750 tr_ hotline: 0767 585 ***
      Đường Nguyễn Văn Tiên, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 50 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 50 m2 127,8 triệu/m2
      Bán đất Long Biên, bán nhà Long Biên, bán đất Sài Đồng, vỉa hè oto tránh, ở sướng.- lô đất hiếm tại vị trí đắc địa hiếm có: Giáp danh Sài Đồng - Phúc Đồng...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      - Đất gần ngay Chợ Đồng Dinh, trường Thạch Bàn B, đi từ 68 Nguyễn Văn Linh hoặc phố Ngọc Trì, phố Đồng Dinh, Thạch Bàn đều đc.- bìa đỏ chính Chủ hàng xóm...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền 110 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Bửu Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 110 m2 20,46 triệu/m2
      HÀNG THƠM...BÁN ĐẤT TẶNG DÃY TRỌ GIÁ RẺ 20TR/M2- P. Bửu Hòa, đường Bùi Hữu Nghĩa vô 1 sẹc ô tô du lịch chạy rộng rãi.- DT: 110m²(5x22) SHR.- Dãy trọ có 5...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 75 m2, mặt tiền 4m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 75 m2 149,34 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác vào trong Nam nên cần bán ngay mảnh đất, Lô TT4 LK Kim Quan Thượng, Việt Hưng, Long Biên.- DT 75m2, MT 4,5m bìa đỏ chính chủ.-...
      Đường Kim Quan Thượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 91 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 91 m2 19,24 triệu/m2
      Bán đất P. Bửu Long, đường ô tô gần trạm thu phí, SHR từng lô giá từ 1.75 tỉCần bán 3 nền đất liên kế P. Bửu Long, gần trạm thu phí Bửu Long tiếp giáp xã...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 62 m2, mặt tiền 5m tại Tam Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 62 m2 72,59 triệu/m2
      3 Lô MT Lý Văn Sâm kéo dài Ngay khu dân cư Shunshize Tam Hiệp Giá 4.5 tỉ / Lô Lô Số 1 : 5,2 X12Lô Số 2 : 5,7x11Lô Số 3 : 4,5x13 -Sổ Riêng,full Thổ Cư...
      Đường Lý Văn Sâm, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!