Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà 48 m2 tại Đường Phúc Tân - Phúc Tân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 5.35 tỷ

      5.35 tỷ 48 m2 111,46 triệu/m2
       + Do chuyển chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 4 tầng kiên cố còn mới, nội thất đầy đủ  + DT 48 mét vuông, rộng 6,3m  +...
      Đường Phúc Tân, Phường Phúc Tân, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 75 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Phước Long B - Thủ Đức, giá 4.6 tỷ

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ hẻm ô tô NGAY TRUNG TÂM PLB, Q9, TP. Thủ Đức. - Vị trí gần Đỗ Xuân Hợp. Chợ PLB, trường cao đẳng Công thương. - Nhà có 2 phòng ...
      đường Tăng Nhơn Phú Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 100 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      ngôi nhà phố trung tâm Q. hải châu - Đối đện sông hàn.  nơi tập trung những tiện ích tốt nhất tại TP đà nẵng 3 tầng 1 tum. ngang 6m. Đường...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà shr 53 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Thới Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 53 m2 111,33 triệu/m2
      + DT : 53m², 4.4x12.2m, vuông vắn.+ Hẻm 3-4m, gần MT Lương Thế Vinh, tiện ra Lũy Bán Bích, Tô hiệu, Hòa bình, gần Đầm Sen…+ Kết cấu : 4 tầng, Gồm sân để...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 98 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Thịnh Quang - Thịnh Quang - Đống Đa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 98 m2 132,66 triệu/m2
      Chúng tôi thông tin tới Quý KH ngôi nhà có vị trí tuyệt đẹp vừa để ở, vừa KD đường Thịnh Quang, Q. Đống Đa, với thông tin chi tiết như sau:**DT**:...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 7.4 tỷ

      7.4 tỷ 54 m2 137,04 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám Ba Đình 54m giá nhỉnh nhỉnh 7 tỷ full nội thấtVị trí nằm ở khu trung tâm Ba Đình, xung quanh tiện ích bạt ngạt,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 80 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3.35 tỷ

      3.35 tỷ 80 m2 41,88 triệu/m2
      Hẻm 1 xẹt ngắn của Sư Vạn Hạnh, P12, Q10Gần Vạn Hạnh Mall, BV 115, Dh Ngoại ngữ tin học.Khu KD sầm uất nhất Q10 nên đầy đủ tiện ích cho anh/chị.DT...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 53 m2 tại Ngõ Thái Thịnh 1 - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 53 m2 150,95 triệu/m2
      Bán nhà Thái Thịnh 1, DT 53/60m² x 5 tầng MT3,4m phân lô, ngõ tương đối rộng, 10m ra otoNGƯỜI QUEN GỬI BÁN - NHÀ PHÂN LÔ - NGÕ THÔNG - GẦN oto - 50M RA...
      Ngõ Thái Thịnh 1, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 120 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 7 - Tân Bình, giá 9.1 tỷ

      9.1 tỷ 120 m2 75,84 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"12":0,"14":"1":2,"2":0,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm ô tô 1A Lý Thường Kiệt, P. 7 Q. Tân Bình, ngay ngã 4...
      Đường Lý Thường Kiệt, 7

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 35 m2 tại Phố Nghĩa Dũng - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 35 m2 137,15 triệu/m2
       + Do chuyển đổi chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 4 tầng, nội thất đầy đủ + DT 35 mét vuông, rộng 3,3m + Nhà 4 tầng khung cột bê...
      Phố Nghĩa Dũng, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 62 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Lê Thị Hoa - Thủ Đức, giá 715 tr

      715 triệu 62 m2 11,54 triệu/m2
      Giảm Sốc! bán ngay Nhà Lê Thị Hoa Thủ Đức 62m² hẻm ô tô 2 Tầng Cần bán ngay Trong Tuần Giảm Cực Sốc 300Triệu-->NHÀ 2 TẦNG vô ở ngay...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 34 m2, hướng Tây tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3.2 tỷ

      3.2 tỷ 34 m2 94,12 triệu/m2
      😍Nhà cũ tiện xây sửa Thống Nhất ,Q Gò Vấp 34m² - 3️⃣.2️⃣ tỉ .🎣ĐC : Thống Nhất, P. 16 , Q Gò Vấp .🎣DT : 34m² ( 4m x 8.5m ) , 2 phòng ngủ .🎣Cách vài...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 7.4 tỷ

      7.4 tỷ 55 m2 134,55 triệu/m2
      + Bán nhà xinh phố Nguyễn An Ninh, Hoàng Mai, HN. Khu phân lô, oto dừng đỗ gần, vị trí đẹp, ngõ thông, nông, gần phố. Khu vực kd sầm uất,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà 62 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 915 triệu

      915 triệu 62 m2 14,76 triệu/m2
      hotline Đông 0799218176 Qua Mỹ sống bán nhanh nhà Phan Văn Trị 62 mét vuông/ 915tr, gần chợ Cây Điệp, BV Gia Định👉 Kết cấu: Trệt, 1 lầu, BTCT chắc...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 75 m2 tại Đường 18B - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6.8 tỷ

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      - Chủ thiện chí bán ngay về quê.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng 4 phòng ngủ 5 toilet mới vô ở ngay.-  Cách 2 căn ra MT đường thuận...
      Đường 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 12 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 915 tr

      915 triệu 60 m2 15,25 triệu/m2
      contact Đông 0799218176 Định cư nước ngoài bán nhanh nhà Hoàng Diệu Q4 62 mét vuông/giá 915tr. Gần đại học Luật- DTCN 62 mét vuông, ngang 4m...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 12, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 920 triệu

      920 triệu 60 m2 15,34 triệu/m2
      liên hệ Đông 0799218176 KD thua lỗ bán nhanh nhà Võ Văn Tân Q3 60 mét vuông/giá 920tr. sổ hồng- DTCN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m.- Nhà 1T...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 90 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Bạch Đằng Tân Bình, bán nhà P. 2 Tân Bình, sát sân bay Tân Sơn Nhất.- DTXD 90 mét vuông, dài 23m.- Khu vực sang trọng, yên tĩnh, văn...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!