Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 30 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2.95 tỷ

      2.95 tỷ 30 m2 98,34 triệu/m2
      🔥🔥🔥 CHÍNH CHỦ bán ngay NHÀ YÊN NGHĨA🏢🏢🏢KHU VỰC ĐANG CÓ NHIỀU DỰ ÁN VÀ PHÁT TRIỂN BẬC NHẤT Q. HÀ ĐÔNG☘️☘️☘️☘️☘️🟩 DT: 30m x 4T- MT: 3,8m🏫 Thiết kế;...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 82 m2 tại Đường 10 - Cần Giuộc - Cần Giuộc - Long An, giá 0.00158 tr

      0.01 triệu 82 m2 0,01 triệu/m2
      chu cần bán nhà c4 còn mới 80  phần trăm vô là ở liền đường xe 16 chỗ cách đường Nguyễn An ninh vô 300 m ngang 4.2 dài 20 dt 84 m giá 1 tỉ 580 tl chủ...
      Đường 10, Thị trấn Cần Giuộc, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 33 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 33 m2 178,79 triệu/m2
      oto ĐỖ CỬA - LÔ GÓC - NGÕ THÔNG - NHÀ ĐẸP - 3 NGỦ,- Đ/C: phố Trần Cung- Nhà rộng 33m², xây 5 tầng, MT 5.7mMô tả:+ Cách phố vài bước, mặt ngõ thông.,+ Nhà...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 61 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 940 tr

      940 triệu 61 m2 15,41 triệu/m2
      Giá TT 940tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 61 mét vuông, ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7.3 tỷ

      7.3 tỷ 80 m2 91,25 triệu/m2
      Bán nhà Lê Văn Lương, P.Tân Kiểng, Q.7, hẻm xe hơi, 5x16m, 3lau, Giá 7ty3- DT Ngang 5m dài 16m, hẻm ô tô- Hiện có 3lau, 4 PN. 4 nhà vệ sinh....
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 61 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Cao Thắng - 5 - 3, giá 1.08 tỷ

      1.09 tỷ 61 m2 17,79 triệu/m2
      Nợ hết khả năng bán ngay nhà Cao Thắng 61 mét vuông/ 1 tỉ 085 tr, gần Từ Dũ và phố đêm Bùi ViệnNgợp BANK -  mét vuông - ÔTÔ vào nhà - Q. 3+ Nhà...
      Đường Cao Thắng, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 31 m2 tại Đường Trương Định - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4.7 tỷ

      4.7 tỷ 31 m2 151,62 triệu/m2
      NHÀ TRƯƠNG ĐỊNH - NHÀ ĐẸP - 10M NGÕ oto TRÁNH - 60M oto TRÁNH - BÃI ĐỖ XE GẦN NHÀ🏡 DT: 31m - 6 Tầng - 4.x tỉ🏡 Nhà sáng thoáng, đẹp chỉ việc về ở luôn🏡 ...
      Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 57 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 57 m2 150,88 triệu/m2
      Bán nhà Phân Lô, vỉa hè, oto tránh, Ngõ thông tứ tungNhà 2 tầng 57m giá 8,6 tỉ Hoàng Đạo Thành, Thanh XuânNhà 2 tầng cũ, có thể sửa lại ở vẫn tốt hoặc xây...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 46 m2 tại Đường Lê Quang Định - 15 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7.9 tỷ

      7.9 tỷ 46 m2 171,74 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô Lê Quang Định, P5, BTDT: 4m x 12m x 4 tấm (43/46 mét vuông)✈️Giá giảm còn: 7,99 tỉ ( thỏa thuận)+ Nhà trệt 3 lầu mái tum BTCT chắc chắn...
      Đường Lê Quang Định, 5

      Sở hữu nhà shr 68 m2 tại Đường Đồng Nai - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 68 m2 235,3 triệu/m2
      - MT lớn 7,4m, dài 10m (DTCN 68 mét vuông) 3 tầng khu VIP cư xá Bắc Hải KD đa ngành.- Khu dân trí cao thuận lợi KD, phù hợp để ở. Ngay khu vực nhộn...
      Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 60 m2, hướng Tây tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 60 m2 196,67 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà vị trí thuận lợi tại Đường Võ Thành Trang, P. 11, Q. Tân Bình.+Vị trí: Ngay ngã 4 Bảy Hiền tuyến metro số 2, đường rộng 6M hướng đi...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 56 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 56 m2 123,22 triệu/m2
      Bán ngôi nhà vị trí cực đẹp phố Trần Thái Tông dt 56m², 3 tầng không mới🌹 vẫn ở tốt, MT 8.8m.Mặt ngõ KD rộng 4m - lô góc.🍀 Nhà xây chắc chắn, ngõ thông,...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 48 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Nhà căn hộ góc 434/32/67 Đường Phạm Văn Chiêu, P. 9, Gò Vấp , Sài Gòn - DT : 4m x 12m - Thiết kế nhà 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2WC-...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 82.5999984741211 m2, hướng Nam tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 82,6 m2 90,8 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Hẻm 1368 Lê Văn Lương Phước Kiển Nhà Bè - DT: 5x16m - Thiết kế : 1 trệt 2 lầu gồm 3 phòng ngủ,3 nhà vệ sinh,...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 36 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 36 m2 158,34 triệu/m2
      - DT : 36m², 3,5x10M, Nhà vừa xây.- KC : 5 Tầng, gồm 5 phòng ngủ, 1 phòng karaoke.- Hẻm : 5M thoáng, Khu đường T1,2,3… thông nối Tây Thạnh, Lê Trọng...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 90 m2 tại Đường 34 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 1.98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
       DT: 90,4m²            Giá: 1,98 tỉ- Kết cấu: 1 lầu + 2 phòng ngủ + 2WC- pháp lí: SHR-Hẻm: 5m- Vị trí nhà nằm ở...
      Đường 34, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 34,2000007629395 m2 tại Đường Thanh Nhàn, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 34,21 m2 102,34 triệu/m2
      +  Anh Chung cán bộ Hải Quan bán nhà để chuyển ra mặt phố, nhà nằm ở vị trí đẹp,trước nhà thoáng sáng, yên tĩnh, ngõ sạch...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 70 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 70 m2 175,72 triệu/m2
      Hiếm: CCMN Trần Duy Hưng - 6 tầng TM - lô góc - ngõ thông KD - mt rộng - 70m - chỉ 12.3 tỉ+ Siêu phẩm dòng tiền, vị trí đẹp TT Q. Cầu Giấy. Khu vực nhu cầu...
      Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!