Thông tin mô tả
GĐ về quê bán nhà mới đường số 14 Phước Bình Q9 55
GĐ chuyển hẳn về quê ở nên cần
- Hẻm bê tông trước nhà rộng 5m
-
- Kết cấu: 1 lầu đúc, 3
-
-
- Vị trí đẹp khu vực đông
📞
Giá: 995 Triệu
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 18,09 Triệu/m2
1003262
Mua bán
GĐ về quê bán nhà mới đường số 14 Phước Bình Q9 55
GĐ chuyển hẳn về quê ở nên cần
- Hẻm bê tông trước nhà rộng 5m
-
- Kết cấu: 1 lầu đúc, 3
-
-
- Vị trí đẹp khu vực đông
📞
Cẩm Tiên
Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
480 triệu
38 m2
Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
550 triệu
40 m2
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2